Tin tức Vitara 2018

chan.dat

Xe tải
E đang có ý định mua con này
Xin các sale cũng như cccm biết về nó cho it thông tin ah
1. Con này các đại lý con ko ?
2. Giá cả và ưu đãi hiện nay ntn,?
3. Cụ nào đã mua e cũng xin thông tin như trên ah
E xin cảm ơn

nt.tuan

Xe buýt
E đang có ý định mua con này
Xin các sale cũng như cccm biết về nó cho it thông tin ah
1. Con này các đại lý con ko ?
2. Giá cả và ưu đãi hiện nay ntn,?
3. Cụ nào đã mua e cũng xin thông tin như trên ah
E xin cảm ơn
Chào cụ, em là Ngô Thanh Tuấn, nhân viên sale bên Suzuki Cầu Giấy. Em giải đáp một số thắc mắc của cụ về Suzuki Vitara:
1. Vitara hầu như đã hết xe trên toàn hệ thống. Nếu còn thì chỉ còn xót xe từ 2017 (khả năng này là cực thấp).
2. Giá niêm yết của năm 2017 là 779tr, chương trình khuyến mại thì tùy thời điểm mua, dạo động từ 50tr đến 100tr.

Hiện tại Suzuki Việt Nam đang cố gắng để nhập xe Vitara về, nhưng vấn đề thủ tục chưa đáp ứng được, nên xe vẫn chưa nhập về cụ ợ. Dự là phải sang năm mới có tiếp xe Vitara.

Cảm ơn cụ đã quan tâm.

chan.dat

Xe tải
Chào cụ, em là Ngô Thanh Tuấn, nhân viên sale bên Suzuki Cầu Giấy. Em giải đáp một số thắc mắc của cụ về Suzuki Vitara:
1. Vitara hầu như đã hết xe trên toàn hệ thống. Nếu còn thì chỉ còn xót xe từ 2017 (khả năng này là cực thấp).
2. Giá niêm yết của năm 2017 là 779tr, chương trình khuyến mại thì tùy thời điểm mua, dạo động từ 50tr đến 100tr.

Hiện tại Suzuki Việt Nam đang cố gắng để nhập xe Vitara về, nhưng vấn đề thủ tục chưa đáp ứng được, nên xe vẫn chưa nhập về cụ ợ. Dự là phải sang năm mới có tiếp xe Vitara.

Cảm ơn cụ đã quan tâm.
Cảm ơn cụ
Thấy 1 số trang vẫn rao e tưởng vẫn còn.

nt.tuan

Xe buýt
Cảm ơn cụ
Thấy 1 số trang vẫn rao e tưởng vẫn còn.
Dạ, có thể 1 số trang quảng cáo để up tin tự động nên hàng ngày vẫn up tin. Các cụ nhìn thấy ngày đăng tin là mới nên nghĩ vẫn còn xe.

damthanh123

Xe hơi

Cảm ơn cụ đã quan tâm.
Celerio vẫn về được mà cụ. Có khi nào do doanh số ít mà nhiều đối thủ nên Su vẫn cân nhắc ko cụ?

nt.tuan

Xe buýt
Celerio vẫn về được mà cụ. Có khi nào do doanh số ít mà nhiều đối thủ nên Su vẫn cân nhắc ko cụ?
Không đâu cụ ạ. Có nhiều vấn đề nhưng theo em biết thì do liên quan đến giấy tờ theo nghị định 116 quy định. Thái Lan nằm trong diện giảm thuế và họ cung cấp giấy tờ cần thiết nên xe nhập Thái không sao. Nhưng Vitara nhập Hungary, bên họ không cung cấp mẫu giấy tờ mà bên ta quy định nên Vitara chưa nhập về được. Đại khái em hiểu vậy.

poiuy

Xe cút kít
Nhập về thuế cao giá trên trời thì cạnh tranh sao được.

trungbq06

Xe hơi
Website
saoreview.com
Các cụ cho hỏi em thấy ngoài đường có người đi con Suzuki Discovery. Con này xe đặt hay như nào đó ạ?

nt.tuan

Xe buýt
Các cụ cho hỏi em thấy ngoài đường có người đi con Suzuki Discovery. Con này xe đặt hay như nào đó ạ?
Chữ DISCOVERY là dán thêm cụ nhé. Chữ ấy bán nhiều lắm, chứ không phải con xe Suzuki Discovery đâu.

trungbq06

Xe hơi
Website
saoreview.com
Chữ DISCOVERY là dán thêm cụ nhé. Chữ ấy bán nhiều lắm, chứ không phải con xe Suzuki Discovery đâu.
Thế à cụ. Thanks cụ nhé! Nhìn ngoài cũng đẹp ghê, mỗi tội giá cao quá

khanhnguyen09

Xe container
Không đâu cụ ạ. Có nhiều vấn đề nhưng theo em biết thì do liên quan đến giấy tờ theo nghị định 116 quy định. Thái Lan nằm trong diện giảm thuế và họ cung cấp giấy tờ cần thiết nên xe nhập Thái không sao. Nhưng Vitara nhập Hungary, bên họ không cung cấp mẫu giấy tờ mà bên ta quy định nên Vitara chưa nhập về được. Đại khái em hiểu vậy.
Thích thì vẫn nhập được hết, nhưng giờ Hrv, Kona ra rồi thì vịt hết cửa.

nt.tuan

Xe buýt
Thích thì vẫn nhập được hết, nhưng giờ Hrv, Kona ra rồi thì vịt hết cửa.
Việc hết cửa hay không không phải do cụ nói là được. Có thể cụ không thích xe của Suzuki nhưng xe nào cũng có thị phần riêng. Em không hiểu mục đích của cụ khi bất cứ bài nào của Suzuki cụ cũng vào chê bai chứ chưa góp ý được câu nào cho đúng nghĩa.

khanhnguyen09

Xe container
Việc hết cửa hay không không phải do cụ nói là được. Có thể cụ không thích xe của Suzuki nhưng xe nào cũng có thị phần riêng. Em không hiểu mục đích của cụ khi bất cứ bài nào của Suzuki cụ cũng vào chê bai chứ chưa góp ý được câu nào cho đúng nghĩa.
Đồng ý với cụ là xe nào cũng có thị phần riêng, nhưng nhập về bán được mấy cái cho phan hâm mộ thì có bõ không, thời buổi này kinh tế quyết định hết.

nt.tuan

Xe buýt
Đồng ý với cụ là xe nào cũng có thị phần riêng, nhưng nhập về bán được mấy cái cho phan hâm mộ thì có bõ không, thời buổi này kinh tế quyết định hết.
Dạ vâng, cụ nói vậy em cũng đồng ý 1 phần vì kinh tế quyết định rất nhiều đến quyết định mua xe. Nhưng kể cả có bán được bao nhiêu xe đi nữa thì cũng vẫn có những người thích và bỏ tiền ra mua, mua theo sở thích của mình thì có thể nói bõ hay không được không thưa cụ? Chẳng lẽ tất cả bao nhiêu người đã mua xe đều không bõ bằng cụ nói một câu hay sao? Cá nhân cụ không thích thì cụ cứ vào mấy thớt của Suzuki để chém loạn lên làm gì? Như vậy có bõ không cụ? Mong cụ nếu có góp ý thì sẽ mang tính chất tích cực hơn. Cảm ơn cụ.

cargoman

Xe điện
Celerio AT tất tật lăn bánh là bao nhiêu cụ Tuấn Su nhỉ?