[Funland] Vợ chồng và niềm tin

dvhung243

Xe điện
Thế mới biết đàn ông trên đời có 2 loại
Loại chung thuỷ với vợ
Loại lăng nhăng ( vì đã bị phát hiện )

jazzzzz

Xe lăn
nó là cái số. có những đôi như chó vs mèo nhưng kỳ quái là không bao giờ bỏ nhau cả.
Thời sinh viên trọ cạnh nhà 2 vợ chồng như phường chèo: oánh nhau om làng nước nhưng chỉ 20-30 phút sau lại huynh-muội ngọt sớt (vợ chồng nhà này toàn gọi nhau như vậy.).
Giờ hơn 20 năm rồi mà vẫn bền, vẫn huynh-muội nhưng chả còn sức để oánh nhau nữa.

DurexXL

Xe container
Tình cờ thôi cụ ạ. Em rất hay tình cờ biết đc những bí mật của những ng x.quanh. Thiết bị điện tử nhiều, đăng nhập khắp nơi...
Nếu đúng vậy thì Mợ nên bình tĩnh hơn chút, ông xã khả năng cao là hành vi lần đầu
Từ lần (người) thứ 2 trở đi, mợ sẽ chả thấy cái thiết bị điện tử đáng ngờ nào xung quanh, sẽ sạch tinh tươm

Nếu có vấn đề theo xu hướng tiêu cực hơn, thay vì chỉ tràn chứa sự ghen, mợ bình tĩnh, thở sâu, ngồi 1 mình, bút, giấy A4 và bắt đầu gạch đầu dòng về Con, Tài sản

Xin chia sẻ cùng mợ

Bản năng của giống đực là phân phối càng nhiều tinh binh cho càng nhiều giống cái càng tốt, lý trí loài người thì luôn ngăn chặn việc đó nhưng không thể phủ nhận vấn đề trên luôn ảnh hưởng vô thức đến hành vi của giống đực.
Vậy phải xem lý trí chồng mợ thế nào, thắng được cái phần con trong người không.

Tài mới sún dai

[Tịch thu bằng lái]
Em nhớ 2015 mợ chủ thớt đã lập thớt Chuyện ly hôn ;) Rồi 2017 tiếp tục ra một thớt Về ly hôn ;) Tết năm ngoái lại thêm một thớt và vẫn là Ly hôn ;) Thớt này may quá không Ly hôn mà chỉ hỏi ;)
Kkk...quả là xứng danh sư phụ ...kkk

Tài mới sún dai

[Tịch thu bằng lái]
Mợ buồn đúng không ạ? Và mợ còn yêu chồng.
Nếu đang chiến trang lạnh mà chồng mợ làm thế thì đúng là muốn trêu tức mợ rồi.
Mợ xem mợ còn được tôn trọng và yêu thương không? Hạ cái tôi xuống và hỏi thẳng chồng về tình cảm hai người. Mợ đừng để chiến tranh lạnh kéo dài, không hay. Phí thời gian của mợ.

Nếu xây dựng hạnh phúc thì phải từ hai phía, mợ à.
Tiện gặp ở đây , mợ cho iem hỏi thăm tình hình của số 2 của iem với mợ ơi ...

Chỉnh sửa cuối:

XanhTeA

Xe tải
Con người có khi phải tiến hóa lên triệt tiêu bản năng gieo rắc giống loài đi, đông quá rồi mà còn gieo giống nữa thì thoái hóa, riết rồi tự hủy hết.

Tài mới sún dai

[Tịch thu bằng lái]
Con người có khi phải tiến hóa lên triệt tiêu bản năng gieo rắc giống loài đi, đông quá rồi mà còn gieo giống nữa thì thoái hóa, riết rồi tự hủy hết.
Cụ đã có cao kiến thì cụ làm gương trước đi cụ , cho mọi người noi theo ...kkk

XanhTeA

Xe tải
Cụ đã có cao kiến thì cụ làm gương trước đi cụ , cho mọi người noi theo ...kkk
Hệ tâm linh tổ tiên mách bảo nhá, sau 1 biến cố là có khi như vầy đấy cụ. Truyền gen chỉ có 1 không nhiều và lang chạ nữa đâu, không thì đất đâu mà chứa người.
Nghiêm túc. :D

buicongchuc

Xì hơi lốp
Cũng tốt nghiệp trường top đầu nên em hơi ngỡ ngàng. Nói chuyện 2 câu đã Em đang ế... Tất nhiên giai nhà mình ko đong thì đã ko nên chuyện...
Em không có CTL, nhưng gặp gái ngon - ngọt - thoáng thì em cũng đong. Tất nhiên là "khuất mắt trông coi" :D

khoaxt

Xe đạp
Em có cảm nhận và đánh giá riêng về chuyện em sắp kể nhưng nói thật là rất buồn, nặng nề mà ko nói đc với ai, thôi mang lên nơi mạng ảo nhưng quan điểm là thật để buôn cho nhẹ đầu.
Các cụ các mợ nghĩ sao khi vợ chồng đang có chiến tranh lạnh, chồng chủ động nhắn tin 1 gái trẻ cơ quan chưa chồng. Hai bên đưa đẩy, hẹn nhau sẽ đi uống cafe, đùa nhau có khi phải xin phép vợ...
Gia đình trải qua nhiều sóng gió để giữ ghìn. Nhưng sau khi nhìn mấy dòng chát trên, cảm giác chả có gì để giữ. Ko biết có khoảng cách thế hệ ko, nhưng 1 em gái chưa chồng chát chít đong đưa và đồng ý cafe riêng với 1 anh đã có vợ chả nhẽ là bình thường. Cá nhân em luôn rất tránh. Hôn nhân thật sự là thứ khó giữ, có lẽ nhiều gia đình cũng chỉ còn 1 cái gì đó cố níu giữ như nhà em.
Anh giai đang chọc ghẹo mợ thôi... ý anh ấy là "Anh đây còn giá lắm, quơ tay là có gái trẻ ngay"
Vì là cố tình nên cái tin nhắn ấy mới đến chỗ mợ...đồng thời kèm câu "... có khi phải xin phép vợ"

ubisapro

Xe trâu
Nói chuyện thẳng thắn với nhau. Lôi chuyện ra đình lên chém online thì chỉ có tạo thớt cho các cụ ốp chém

buicongchuc

Xì hơi lốp
Em nhớ 2015 mợ chủ thớt đã lập thớt Chuyện ly hôn ;) Rồi 2017 tiếp tục ra một thớt Về ly hôn ;) Tết năm ngoái lại thêm một thớt và vẫn là Ly hôn ;) Thớt này may quá không Ly hôn mà chỉ hỏi ;)
Chứng tỏ cụ đã và đang để ý quan tâm mợ chủ ;)

Tài mới sún dai

[Tịch thu bằng lái]
Hệ tâm linh tổ tiên mách bảo nhá, sau 1 biến cố là có khi như vầy đấy cụ. Truyền gen chỉ có 1 không nhiều và lang chạ nữa đâu, không thì đất đâu mà chứa người.
Nghiêm túc. :D
Kkk...chính truyền gen chỉ 1 người nó mới lại bùng nổ dân số đấy cụ . Còn lang chạ thì thường chỉ ...Lang Phạ thôi ít khi có sản phẩm lắm...kkk

thichduthu2011

Máy Bay
Là em thì em cũng bắn tin dự định ly hôn trên này để xem sức hút của mình đến đâu (biết đâu lại có dì :)) ) chứ cũng chả dại nói với ck đâu vì nói ra rất dễ được đi trong 1 nốt nhạc. Đàn nào cũng vậy nếu tôn trọng đối phương, xem HP gia đình là quan trọng thì chuyện này không thể nói ... cho vui :))

motthoidongbim

Xe điện
Em có cảm nhận và đánh giá riêng về chuyện em sắp kể nhưng nói thật là rất buồn, nặng nề mà ko nói đc với ai, thôi mang lên nơi mạng ảo nhưng quan điểm là thật để buôn cho nhẹ đầu.
Các cụ các mợ nghĩ sao khi vợ chồng đang có chiến tranh lạnh, chồng chủ động nhắn tin 1 gái trẻ cơ quan chưa chồng. Hai bên đưa đẩy, hẹn nhau sẽ đi uống cafe, đùa nhau có khi phải xin phép vợ...
Gia đình trải qua nhiều sóng gió để giữ ghìn. Nhưng sau khi nhìn mấy dòng chát trên, cảm giác chả có gì để giữ. Ko biết có khoảng cách thế hệ ko, nhưng 1 em gái chưa chồng chát chít đong đưa và đồng ý cafe riêng với 1 anh đã có vợ chả nhẽ là bình thường. Cá nhân em luôn rất tránh. Hôn nhân thật sự là thứ khó giữ, có lẽ nhiều gia đình cũng chỉ còn 1 cái gì đó cố níu giữ như nhà em.
Để ck hư tí về nó còn chiều chuộng. Chứ nó ko có lỗi gì thì sống vài năm là chán thôi. Đừng ra ngoài xog có sp là dc

XanhTeA

Xe tải
Kkk...chính truyền gen chỉ 1 người nó mới lại bùng nổ dân số đấy cụ . Còn lang chạ thì thường chỉ ...Lang Phạ thôi ít khi có sản phẩm lắm...kkk
Gian hùng, anh hùng đệ nhất thiên hạ với nhiều câu để đời nói thì cũng đáng tin đấy :D

Chekmate

Xe điện