[Funland] Vợ chồng và niềm tin

Vomoicuoi

Xe tăng
Chuyện vợ chồng thì mỗi nhà mỗi cảnh. Nhiều cặp vc nghe có vẻ tri thức nhưng rất rễ bỏ nhau. Nhưng có đôi ngày cãi cự nhau liên tục thậm chí xúc phạm nhau. Nhưng tối đến lại hú hí , rúc rích như chuột. Ngay như ở nông thôn , chồng cầm đòn gánh đuổi vợ chạy khắp cánh đồng ( doạ thôi , vợ mà to gan dừng lại thì éo dám vụt , nhưng đàn bà thường dát đòn ) nhưng ngày hôm sau lại vui vẻ như thường. Hỏi ra thì bảo tối về lại làm lành. Vừa hành sự vừa rót mật vào tai. Lúc đấy nàng xúc động mắt cứ ướt ướt như sắp khóc.

Chekmate

Xe điện
Nguy hiểm, cụ gieo cái nhân hơi bị to. :D
Trừ phi cụ chém ró...
Ơ em chả chém, việc nhiều em gái ko quan tâm giai đã có vợ chưa là bt, như em gái đong đưa chồng chủ thớt kìa. Chứ cụ nghĩ các vụ đánh ghen là gái thứ 3 ở đâu ra?

Thíchrausạch

[Tịch thu bằng lái]
Là em thì em cũng bắn tin dự định ly hôn trên này để xem sức hút của mình đến đâu (biết đâu lại có dì :)) ) chứ cũng chả dại nói với ck đâu vì nói ra rất dễ được đi trong 1 nốt nhạc. Đàn nào cũng vậy nếu tôn trọng đối phương, xem HP gia đình là quan trọng thì chuyện này không thể nói ... cho vui :))
Có khi e cũng phải lập thớt kiếm dì phòng khi bị vk bỏ ;)) Bây giờ mốt là bị vợ bỏ, còn bỏ vợ phũ quá gái nó ko theo ;))

Thíchrausạch

[Tịch thu bằng lái]
Ơ em chả chém, việc nhiều em gái ko quan tâm giai đã có vợ chưa là bt, như em gái đong đưa chồng chủ thớt kìa. Chứ cụ nghĩ các vụ đánh ghen là gái thứ 3 ở đâu ra?
E xác nhận, hồi độc thân đi tán gái cứ bảo chưa vợ là các e chảnh ngay. Nhưng cứ dả vờ bảo có vk rồi là y như rằng 1 nốt nhạc á ;))

XanhTeA

Xe tải
Xã hội mà gái tik tok vô biên khoe thân, trà xanh, tiểu tam, không quan tâm giai có vợ con chưa.
Giai thì hám d ục, gái khoe thân thì lao vào đong. Coi đó là bản năng, lý trí không thèm có.
Thôi xã hội này tự hủy được rồi. Cứ bảo thời phong kiến ngoại tình bị bôi vôi, lăng trì, phỉ nhổ, thế nhưng còn văn minh gìn giữ bằng mấy thời hiện đại.

Chekmate

Xe điện
Xã hội mà gái tik tok vô biên khoe thân, trà xanh, tiểu tam, không quan tâm giai có vợ con chưa.
Giai thì hám d ục, gái khoe thân thì lao vào đong. Coi đó là bản năng, lý trí không thèm có.
Thôi xã hội này tự hủy được rồi. Cứ bảo thời phong kiến ngoại tình bị bôi vôi, lăng trì, phỉ nhổ, thế nhưng còn văn minh gìn giữ bằng mấy thời hiện đại.
Em thì thấy cái tồn tại là cái hợp lý, tự huỷ là tự huỷ tn? Mỗi thời mỗi khác, ko nên so sánh nó khập khiễng ra

lang thang48

Xe buýt
Người việt nam mình hiện giờ từ to đến bé, từ trẻ đến già, cả nam và nữ.
Đều thiếu danh dự, và tự trọng.

Maihong_

Xe điện
Giữa vợ chồng k nên để chiến tranh lạnh quá lâu đâu mợ. Em cực ghét có chuyện gì cũng im lặng. Có vấn đề gì thì nói chuyện thẳng thắn, rõ ràng, cùng nhau tháo gỡ. Chứ chiến tranh lạnh em thấy k khác gì quả tạ chèn ngực

namphong12

Xe container
Bướm vàng đậu trái mù u
Vợ chồng cãi lộn con c.u giảng hòa.
Không được chiến tranh. Dù lạnh hay nóng.

Thíchrausạch

[Tịch thu bằng lái]
Niềm vui không của riêng ai
Chỉ có nỗi buồn là của riêng mãi mãi
Nhu cầu sẻ chia đúng không bàn cãi
Nhưng với bất kỳ chắc chắn là sai :))
Ah gái cũng có thích thơ ;))
Nhưng vẫn thích các ô đã có vợ hơn. Các ẻm ấy bảo bọn có vk đi vào vấn đề nhanh. Ko loằng ngoằng cả đêm ko tụt đc như bọn trẻ ;))