VOC 2010: Vinh danh Vit chua dau dan !

EZdong

Xe điện
Hic, chiều nay mời các bác cùng chia vui với đội em nhé:
Thời gian: 7h hôm nay 21/9, địa điểm: Gara Hiếu béo 189 Xã Đàn (b)(b)(b)(b)(b)(b)
Sướng quạ.......................7 PM bác nhể ? Giời ạ, còn những mấy tiếng nữa mới đến giờ...tắc đường.
Kể cũng may, lẽ ra hôm nay em ở SG (để khai mạc 1 lớp tập huấn) nhưng lại được ở lại HN các cụ ạ!!!!!!!! Vui ơi là vui:)):)):))

vitara73

Xe buýt
chúc mừng cụ NV nhé
chiều nay e sẽ ra nhưng muộn hơn mọi người

manhniv

Xe máy
Em vừa xin phép vợ cả rùi, em bảo không cho đi sang năm em đi thi VOC rồi cho xem ảnh mấy xe đang đua hạng chuyên nghiệp.
Thế là cho đi luôn. =))

EZdong

Xe điện
Cám ơn các cụ ọp Hiếu Béo chúc mừng Nhà Đèn tối qua!!!!
Em điểm danh cái nào: Ezdong, namvu, tycan, matiz_sport, FeRAM, Viper2007, SVC, raubac, manhiv, Vitara73.
Vui và có mấy điểm nhấn:
- Bình gas ở bếp có nguy cơ nổ, anh em nhà VIT đào thoát quá nhanh, tay vẫn mang theo cốc bia!!!!!
- Ai đi qua bàn VIT cũng phải ngắm nhìn !!!!! (Nhà Đèn phen này nổi tiếng quá rồi)
- Cụ Vtcv đang ở Ninh Bình cũng gọi điện lên Thủ đô để chúc mừng. Một số cụ khác tiếc không đến được vì phải đưa F1 đi ngắm trăng! Tối qua em để ý chả thấy trăng sao gì cả(?)
Xin chúc mừng Nhà Đèn!!!!!!!!

vitara73

Xe buýt
Em dự muộn chỉ có mỗi một tấm còn đâu bác svc chụp hết

Chỉnh sửa cuối:

Suzu

Xe máy
Èo ôi, hội Vịt hoành tráng quá. Bác nào cũng đẹp trai, có cả rất và vừa vừa. 2 bác áo đỏ là rất đấy ạ.

GAT

Xe điện
Chúc mừng cụ NamVu !!!! Chúc mừng Hội Vịt !!!!

tptitoe

Xe tăng
Em dự muộn chỉ có mỗi một tấm còn đâu bác svc chụp hết
Ơ hình tớ đâu nhỉ?
Mọi ngưòi báo muộn quá, đầu giờ chiều đã cần phơm 1 vụ khác rồi không thể thau đổi được.

EZdong

Xe điện
Èo ôi, hội Vịt hoành tráng quá. Bác nào cũng đẹp trai, có cả rất và vừa vừa. 2 bác áo đỏ là rất đấy ạ.
Vừa thoát khỏi vụ suýt nổ bình gas nên trông cụ nào cũng tươi mợ ạ!!!!!!! Mợ tinh thế! 2 ông áo đỏ trước đây công tác bên ngành điện ảnh đấy ạ! Còn thiếu Tường Văn đang bận sáng tác chứ không thì........... là 3 áo đỏ luôn nhé!

vanthe77

Xe tải
(b) (b) (b) Mời Kụ 3 ly trước, hôm nào co dip gap nhau se moi thật nhe(kô uống được nhiều nhưng lại hay nâng ly thế mới lạ), Chúc mừng các Kụ tiền bối..;

vanthe77

Xe tải
(b)(b)(b) Mời Kụ 3 ly nhỏ, hôm nào mời thật nhé, không say cứ về:))

vanthe77

Xe tải
Em chào cả nhà Vịt ạ.
Số là em cũng mới cưới được em Vịt 29U trị giá 255k, nhà giai là nhà em, nhà Gái là SUZUKI VIET ANH, định cưới về đi cho quen xe rồi ly dị cưới em khác, cưỡi lên em nó mới thấy cái độ sướng của em nó lại thấy lăn tăn. Một ngày đẹp trời vô tình đi lạc vào xóm Vịt thấy đông vui quá( Tính em vui đâu chầu đấy các Pác thông cảm) thấy tự nhiên yêu Vịt của mình. Rất muốn nhập hộ khẩu về xóm Vịt, các Pác cho em hỏi thủ tục hành chính có rườm rà không nhé, để em ra mắt các Pác ạ. Em đi Vịt ở phố Vịt Hà Đông Pác nào ở Hà Đông PM để thỉnh thoảng em mời về phố ăn thịt Vịt. Em xin mời trước các Pác mấy ly (b) (b)(b)

EZdong

Xe điện
Em chào cả nhà Vịt ạ.
Số là em cũng mới cưới được em Vịt 29U trị giá 255k, nhà giai là nhà em, nhà Gái là SUZUKI VIET ANH, định cưới về đi cho quen xe rồi ly dị cưới em khác, cưỡi lên em nó mới thấy cái độ sướng của em nó lại thấy lăn tăn. Một ngày đẹp trời vô tình đi lạc vào xóm Vịt thấy đông vui quá( Tính em vui đâu chầu đấy các Pác thông cảm) thấy tự nhiên yêu Vịt của mình. Rất muốn nhập hộ khẩu về xóm Vịt, các Pác cho em hỏi thủ tục hành chính có rườm rà không nhé, để em ra mắt các Pác ạ. Em đi Vịt ở phố Vịt Hà Đông Pác nào ở Hà Đông PM để thỉnh thoảng em mời về phố ăn thịt Vịt. Em xin mời trước các Pác mấy ly (b) (b)(b)
Chào mừng bác đến với VITCLUB!!!!!!!!! Bác theo dõi Box này rồi sẽ có dịp tham gia với mọi người. Thủ tục: bây giờ mọi người đang chung tay cải cách thủ tục hành chính nên không còn thủ tục gì cả ngoại trừ thủ tục ra mắt thôi bác ạ:)):)):))
Bác ở Hà Đông thì có cụ nguoilamduong cũng ở chỗ bác thì phải. Bác PM cho cụ ý xem sao.
Sáng Thứ Ba tuần tới (28/9) em có việc ở Hà Đông, nếu tiện thì hẹn gặp bác cafe vào tầm trưa, bác PM cho em số ĐT nhé!!!!!!

vitara73

Xe buýt
E thấy mợ Su nói từ rất mà e lại lo, không biết RẤT gi mà quan trọng thế

vanthe77

Xe tải
Chào mừng bác đến với VITCLUB!!!!!!!!! Bác theo dõi Box này rồi sẽ có dịp tham gia với mọi người. Thủ tục: bây giờ mọi người đang chung tay cải cách thủ tục hành chính nên không còn thủ tục gì cả ngoại trừ thủ tục ra mắt thôi bác ạ:)):)):))
Bác ở Hà Đông thì có cụ nguoilamduong cũng ở chỗ bác thì phải. Bác PM cho cụ ý xem sao.
Sáng Thứ Ba tuần tới (28/9) em có việc ở Hà Đông, nếu tiện thì hẹn gặp bác cafe vào tầm trưa, bác PM cho em số ĐT nhé!!!!!!
Được gặp Bác Hân hạnh quá, hân hạnh quá, em ở HĐ nhưng công ty ở Trung Hòa Nhan Chính, mời Bác Qua Nguyễn Thị Định ta cà pháo tý nhé. số của em 0987608999

EZdong

Xe điện
Được gặp Bác Hân hạnh quá, hân hạnh quá, em ở HĐ nhưng công ty ở Trung Hòa Nhan Chính, mời Bác Qua Nguyễn Thị Định ta cà pháo tý nhé. số của em 0987608999
Hôm nào rỗi em sẽ gọi cụ càfe nhé!!!!!!

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Hôm qua. Ờ mà hôm kia mới đúng.
Các cụ "thuốc" em. Về đến nhà là lăn ra ngay chẳng có kịp thay đồ nữa nói chi đến chuyện bốt ảnh lên.
Sớm dậy em cũng "trách nhiệm" lắm đới, tính ném ảnh lên nhưng mờ bật laptop lên, ACD See nó hết hạn từ bao giờ í.
Rồi đến sở. Chiều thì lại kẹt vụ đi thử vin Alsace ở Métropole.
Nói chung là em bận lém. Chẳng làm trò gì được.
Giờ mới load ACD về để còn resize hình, bốt hầu các cụ.

Nói chung là em cực bận. bận làm, bận ăn, bận uống, bận chơi. Mong các cụ đại xá.
Chiều, lúc cụ ezdong đánh dây thép nhắc là em đang bận đi thử 7 cái diệu vang. Trách nhiệm to lém.
Đây nha. Hình tối hôm kia, họp rút kinh nghiệm VOC 2010 và tính cho VOC 2011 (Khiếp. Đã tính xa chưa=)))của nhà VỊT ở Hiếu béo

Này nha. Có cả hoa, cả khách mời nha. Oách chửa:))
Dưng mờ em thấy với bó hoa với lại còn ôm eo dư kia thì nó cứ "ai ái " như thế nào í=))

Chỉnh sửa cuối:

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Này thì băng đảng nhà VỊT ọp beer tối hôm kia ở Hiếu béo này

Còn cả đây nữa này. Chẳng có cụ nào thoát được nha. Trừ việc trốn vào cái chỗ đàng sau cái tủ tôle kia=))