[VOC] VOC2015 - Tường thuật (bán) trực tiếp từ đấu trường

mr_kang

Xe điện
Tình vỗ cánh bay :x:x:x

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net
Hoá ra cụ đt bay tầng thấp, cụ [@becker123;184831] bay tầm cao - flycam ấn tượng lắm cụ ới (like)
vâng a. vo ve tầm thấp a, lên cao ko nhìn thấy xe đâu.

Em đề nghị Mod gộp các thớt mở vớ vẩn kiểu như thế này thành một thớt chung đã đính trên kia , ai cầm máy cũng muốn nổi tiếng, cũng muốn mở thớt riêng thì loạn 4R à :(

mr_kang

Xe điện
Chắp cánh thiên thần ^^

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Toàn thể OF trân trọng cảm ơn ý kiến góp ý của các kụ. BTC, TNV & cả khán giả còn rất nhiều sơ suất khác nữa, các cụ kể còn lâu mới hết. Tuy nhiên, thớt này dành để tường thuật từ đấu trường thôi, các kụ có lòng muốn góp ý xin mời mở 1 thớt mới để BTC tiếp thu cho nó tập trung đầy đủ.
Kụ nào còn ý kiến ý cò làm loãng thớt này là em xì lốp, treo nick luôn. Mà các kụ biết xì lốp như thế nào chưa? Nếu chưa biết thì nhìn tạm ảnh này nhá!

banhbao

Xe đạp
Toàn ảnh đẹp, cụ hóng Voka thì em rót luôn nhé

kenu97

Xe container
Em đến nhìn mãi chẳng thấy TNV đâu để hỏi thế là chui đầu vào cái bãi xe rồi đi bộ vào bãi nửa chừng xa quá thế nên em lại quay lại lấy xe đi vào bãi cụ ạ . Giá như có TNV ở ngoài để mọi người lần đầu đến biết đường mà hỏi thì hay hơn . Trong đó đất rộng mỗi đường đua đều có thể qui định một vùng đỗ xe cho CĐV thì không đến nỗi ban tổ chức phải thông báo tìm chủ xe đỗ chặn đường thi =)) không biết 2 cụ ấy có kịp đánh xe đi hay là bị xe kéo đi ?
Có rất nhiều người ko hiểu và ko đọc trước nên lại thắc mắc.
1, BQL Làng VH quy định thu tiền vé xe, OF ko làm gì khác được, Để tổ chức giải VOC thì BTC đã phải trả khá nhiều tiền để thuê địa điểm tổ chức, xong lại còn phải bỏ tiền trả vé xe cho người xem nữa? Bác đi xem bắn pháo hoa Bờ Hồ đêm giao thừa nó chém 100k, đi uống cốc cafe nhiều khi còn mất 30k tiền gửi xe thì liệu có vào bảo quán CF trả tiền gửi xe cho mình ko?
2, Chắc cụ cũng ko xem thông báo và sơ đồ trc khi đến nên chả biết khu nào với khu nào. Bên trong khu vực tổ chức mới có TNV và an ninh hướng dẫn mà dân tình và nhiều mem đi xem vẫn cố tình đỗ xe lung tung làm cho BTC rất vất vả lúc sáng ngày 04/7 để phân luồng lấy chỗ cho xe VĐV ra vào.
3, Với tổng số 09 đường thi trải dài hàng nhiều km2 thì con số 40 TNV có thấm vào đâu. E hy vọng Năm sau cụ đăng ký TNV và rủ thêm vài cụ nưã đi để hỗ trợ giải cho hoàn thiện hơn nhé

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Có rất nhiều người ko hiểu và ko đọc trước nên lại thắc mắc.
1, BQL Làng VH quy định thu tiền vé xe, OF ko làm gì khác được, Để tổ chức giải VOC thì BTC đã phải trả khá nhiều tiền để thuê địa điểm tổ chức, xong lại còn phải bỏ tiền trả vé xe cho người xem nữa? Bác đi xem bắn pháo hoa Bờ Hồ đêm giao thừa nó chém 100k, đi uống cốc cafe nhiều khi còn mất 30k tiền gửi xe thì liệu có vào bảo quán CF trả tiền gửi xe cho mình ko?
2, Chắc cụ cũng ko xem thông báo và sơ đồ trc khi đến nên chả biết khu nào với khu nào. Bên trong khu vực tổ chức mới có TNV và an ninh hướng dẫn mà dân tình và nhiều mem đi xem vẫn cố tình đỗ xe lung tung làm cho BTC rất vất vả lúc sáng ngày 04/7 để phân luồng lấy chỗ cho xe VĐV ra vào.
3, Với tổng số 09 đường thi trải dài hàng nhiều km2 thì con số 40 TNV có thấm vào đâu. E hy vọng Năm sau cụ đăng ký TNV và rủ thêm vài cụ nưã đi để hỗ trợ giải cho hoàn thiện hơn nhé
Bố khỉ, đanh đá nhưng mà... THẬT :))