[Funland] Vụ công an Sóc Trăng đánh thiếu niên chạy xe máy

acjs

Xe tăng
Chắc chắn có nguyên do, có thể 2 thanh niên sai trước. Nhưng dù thế nào thì cũng không được đánh dân kiểu thù hằn như vậy được.

Mesocsic

Xe điện
View attachment 7406152

Nguyên do đây bạn Thỏ. Nhưng các anh ý xóa bài cũ rồi, hơi thất vọng về độ trung thực, may mà dân họ nhiều tai mắt quá hà.
Với lại mình nói chuyện với nhau theo pháp luật đi bạn Thỏ. Bạn tìm giúp mình xem bộ luật Giao thông và Hình sự Nước Việt Nam có mục nào cho phép ll cảnh sát uýnh dân nhiệt tình như trong đoạn phim? Để mình tâm phục khẩu phục về sự phán đoán của bạn với ;))
Bạn Rabbit đấy có đc ăn lương ko mà em thì thoảng đọc mấy còm cứ thấy nó có mùi kiểu j. Rất khó tả cụ ạ.

Xe Thánh

Xe buýt
Hai đứa nó không phản kháng gì thì cùng lắm bạt tai rồi lôi về phường là được. Chứ xem clip quá phản cảm.
Mà em còn thấy buồn cười xxx áo xanh ấy, quả cuối ông oánh con người ta xong ông đứng thở.
Thằng áo xanh đấy nó ốm yếu chứ phải thằng cơ bắp thì cháu kia chết tại chỗ rồi, nó phang mấy phát mũ bh vào vai gáy, sút cả vào mạn sườn.

CÔN ĐỒ.

Xe Thánh

Xe buýt
Thật, kiểu ra đòn này em sợ đánh thêm lúc nữa khéo anh ấy trượt chân đập đầu xuống đất lại khổ vợ con với thằng cu bị đánh :D
Đập mấy phát mũ bh rồi thở như chó, này mà cho chạy bộ bắt cướp thì cứ gọi là đỉnh.

thanhtra3vi

Xe tăng
Website
3aetsco.com.vn
Đập mấy phát mũ bh rồi thở như chó, này mà cho chạy bộ bắt cướp thì cứ gọi là đỉnh.
Định mệnh, thằng xe sau xuống còn ... đấm hôi đc 1 phát.
Quen cái thói ... khoe bố mày là ai...
Giờ chắc đang ... tự chửi rủa bản thân.
...

Billnt

Xe tải
Hay thế lực thù địch giả danh để làm xấu hình ảnh lực lượng?
Em tin là ko có ông CA nào ngu và khát máu như này (hoặc say, phê chất kích thích). Hoặc giả đây là bọn cướp cải trang mặc áo ngành… vì đã có nhiều trường hợp giả trang để trấn lột nhân dân chỗ vắng… Hai cháu nhỏ rất lành, không có biểu hiện chống đối và ko có kỹ năng sống (bị đánh đau thì nằm xuống ôm đầu, kêu la…)

Nn_nf

Xe hơi
Thằng áo xanh nó tháo mũ bảo hiểm đập thằng cu con dã man thế kia không may cháu nó chết tại chỗ thì sao các cụ? Nếu các cụ là bố mẹ cháu nó mà nhận tin báo tử của con mình và sau khi xem clip các cụ sẽ làm gì?

Nhimtiu

Xe container
quá thất vọng.
quá thất vọng vì học hành bao năm mà tâm địa độc ác như ma quỷ. người thường không hành hung trẻ con dã man thế

quá thất vọng vì ăn học bao năm mà võ vẽ như thằng hề
Em hồi trẻ trâu như mấy cháu này đã đập một chú cơ động nửa viên gạch chắc phải nằm nhà ít hôm, giờ thì em k hành xử thế nữa rồi nhưng nhìn qua clip em hiểu cđm phẫn nộ thế nào. Hôm em phang hai chú còn bồng súng AK chạy xe GL 100 em thì đi GL160, trc đó hai chú lôi xe dream em mới mua ra rồi cắm số 01 chạy một quãng khá xa. Em bẩu về đội làm biên bản đi nhưng k về mà muốn quay xiền em. Nghĩ lại thấy mình trẻ trâu quá hôm đó mà táng em thía lày thì khéo em xiên thịt nó rồi cũng nên và giờ có khi không ngồi chém gió cùng cccm đc nữa. :-s

Xe Thánh

Xe buýt
Định mệnh, thằng xe sau xuống còn ... đấm hôi đc 1 phát.
Quen cái thói ... khoe bố mày là ai...
Giờ chắc đang ... tự chửi rủa bản thân.
...
1 phút bốc đồng cả đời bốc cứt mà cụ.

Trong đồn đánh đấm ép cung ng ta quen rồi, hống hách được đà, giữa đường giữa chợ cũng không kìm được bản năng.

2 thằng đến sau thì em không biết chứ 2 thằng đầu tiên thì đún còn cái nịt.

Bobbo

Xe điện
Em hồi trẻ trâu như mấy cháu này đã đập một chú cơ động nửa viên gạch chắc phải nằm nhà ít hôm, giờ thì em k hành xử thế nữa rồi nhưng nhìn qua clip em hiểu cđm phẫn nộ thế nào. Hôm em phang hai chú còn bồng súng AK chạy xe GL 100 em thì đi GL160, trc đó hai chú lôi xe dream em mới mua ra rồi cắm số 01 chạy một quãng khá xa. Em bẩu về đội làm biên bản đi nhưng k về mà muốn quay xiền em. Nghĩ lại thấy mình trẻ trâu quá hôm đó mà táng em thía lày thì khéo em xiên thịt nó rồi cũng nên và giờ có khi không ngồi chém gió cùng cccm đc nữa. :-s
May cho họ và cũng may cả cho cụ. Cụ xiên họ chắc mộ cụ xanh cỏ rồi

tuan281085

Xe cút kít
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.otofun.net
Em tin là ko có ông CA nào ngu và khát máu như này (hoặc say, phê chất kích thích). Hoặc giả đây là bọn cướp cải trang mặc áo ngành… vì đã có nhiều trường hợp giả trang để trấn lột nhân dân chỗ vắng… Hai cháu nhỏ rất lành, không có biểu hiện chống đối và ko có kỹ năng sống (bị đánh đau thì nằm xuống ôm đầu, kêu la…)
Quần chúng nhân dân lại chuẩn bị dang rộng vòng tay đón 4 chú cựu lính rồi Bác.

boy_xedap

Xe điện
Nó đánh dã man thật, như kẻ thù
may bọn trẻ con đội mũ bảo hiểm

Xe Thánh

Xe buýt
Cướp fake thì nó cũng có bộ cảnh phục ngành thôi cụ, đây lù lù con bồ câu thế kia, xanh vàng đủ cả.

Hậu quả của việc vào ngành dễ giãi ngày xưa, cứ đi nghĩa vụ vài năm cơ cánh là vào ngành.

Nhimtiu

Xe container
Èo mẹ, gặp mấy thằng đấy có mà rúm ngũ túc lại luôn, cụ nó sống lại bảo cũng éo dám ho he với mấy chú vác phóng ấy...
Gặp các cháu vác phóng mà đi đêm đi hôm chiến nhau kinh nghiệm thì nó xiên các chú em này lòi phèo lâu òi, làm gì có cửa sờ đc vào người chúng nó hả cụ.

bspvietnam

Xe điện
Website
lebiz.net
Không có cam, 2 nạn nhân kia mà tố cáo bị xxx hành hung, có khi bị quy thêm tội tố cáo sai sự thật.
Nên chẳng có gì khó hiểu khi nhiều vụ nghi phạm dính thương tích sau khi làm việc với xxx, nhưng đều bị kết luận do tự gây ra hoặc yếu tố khách quan.
Tất nhiên, 2 nạn nhân cũng phải xử lý nghiêm minh.