[Funland] Vụ công an Sóc Trăng đánh thiếu niên chạy xe máy

Sâu Róm

Xe tải
Lại đang có trend bôi bẩn cho nhà bị hại, nhà cháu bé ah. Đại ý nó bỏ học lêu lổng, bố đứa bé nuông chiều con nên nó hư hỏng phá đường phá chợ. Nhà ko dạy được để các anh xxx dạy là xứng đáng rồi.

Có phaie đồng loạt các báo và 1 số diễn đàn đang muốn lái sự việc như vậy ko?
Cụ cho em hỏi là thông tin như trên thì bôi bẩn chỗ nào ạ?

Tom80

Xe buýt
vi phạm giao thông rồi chạy ko gọi là chống người thi hành công vụ cụ nhé. cụ cần phân biệt chứ, xã hội đang yên bình suốt ngày lôi nhau ra bắn thế á
Xxx ra hiệu dừng mà chạy thì ko là chống thì là gì.
Bắn thì bảo quá, Thanh hóa quăng lưới thì bảo thế này thế kia, thế làm cách nào để vừa ý.
Xã hội yên bình kiểu gì mà từ việc nhỏ là chấp hành luật giao thông cũng ko làm đc. Không thiếu gia đình tự dưng tan nát từ hành vi vi phạm rất nhỏ là vượt đèn đỏ của người khác rồi.

ductien.su

Xe tăng
Vi phạm nặng rồi, đủ 18 thì ủng hộ các anh táng thôi
Thế này mà đi bắt phạm mai thúy, giết người bị truy nã. Hay mấy thằng dí dao vào cổ con tim. Xxx mà bắt đc thì khéo cụ cũng ủng hộ xiên chết, thậm chí pha thịt phạm luôn ấy nhờ:P

just for fun

Xe lăn
Xem xong clip thì phải phổ cập luôn cho F1 là nhìn thấy mấy chú công an vẫy thì ngoan ngoãn mà vào, phạt thì nộp chứ đừng có bỏ chạy.

ductien.su

Xe tăng
Bắn thì bảo quá, Thanh hóa quăng lưới thì bảo thế này thế kia, thế làm cách nào để vừa ý.
Xã hội yên bình kiểu gì mà từ việc nhỏ là chấp hành luật giao thông cũng ko làm đc. Không thiếu gia đình tự dưng tan nát từ hành vi vi phạm rất nhỏ là vượt đèn đỏ của người khác rồi.
Thì cứ làm như xxx nc ngoài thôi cụ, ép đc xe vào lề hay đường cụt rồi. Mà thằng chạy nó đầu hàng ko dám phản kháng. Thì đến mà bẻ tay dí nó ngã xuống đất mà còng vào rồi dải về đồn thôi.
Cụ có thấy xxx bên Mẽo dính bao vụ bị dân biểu tình thói lạm quyền, pbct chỉ vì bòm bòm bừa bãi chưa.

tranmanhha

Xe điện

Chính khí Đường

[Tịch thu bằng lái]

Baltika 9

Xe tải
Thì cứ làm như xxx nc ngoài thôi cụ, ép đc xe vào lề hay đường cụt rồi. Mà thằng chạy nó đầu hàng ko dám phản kháng. Thì đến mà bẻ tay dí nó ngã xuống đất mà còng vào rồi dải về đồn thôi.
Cụ có thấy xxx bên Mẽo dính bao vụ bị dân biểu tình thói lạm quyền, pbct chỉ vì bòm bòm bừa bãi chưa.
4 chú công an Ta này chắc xem film Mỹ nhiều quá nên mới quá tay tí thôi. Việc gì phải xoắn :))

lacettiGG

Xe điện
Công an nhân dân nó phải quếc liệc chứ, tại đen (có cái camera nó ghi lại) chứ đỏ quên đi nhé :P

Kiên Khùng

Xe điện
Em xin đánh giá lại cái đánh giá của cụ như sau:
...
Đây là cái sai của CA và sẽ bị toà kết án chứ không phải là kiện tụng gì mà 2 bên phải ra toà như 2 đương sự. Việc người bị đánh ra toà ( nếu có) thì chỉ là nhân chứng hoặc quyền lợi liên quan.
Cụ đúng hết, trừ ý cuối chưa đúng
Trước mắt cha của cậu chạy xe đã đâm đơn kiện. Tùy theo tình tiết, có thể dân sự hoặc hình sự.
Trong mỗi người đều có tham sân si. Nhưng CA là đối tượng có quyền lực, va chạm hàng ngày và tích tụ nhiều ẩn ức đối với từng người nên ngay bản thân tôi cũng đôi lần to tiếng với họ (khi bị dừng xe).
Tuy nhiên tôi tự thấy bản thân mình không đủ khả năng bảo an hoàn toàn cho bản thân và gia đình, nếu không có lực lượng trị an công cộng.
Nếu CA nào làm sai, tôi muốn thấy một phiên tòa công bằng cho tất cả. Và không muốn thấy một cơn bộc phát lên đồng tập thể, sỉ nhục thù ghét toàn ngành CA. Như đã từng với ngành giáo dục hay y tế.
Tôi không muốn thấy một ngày thay vì CA khu vực, tôi được các anh xăm trổ đeo dây vàng lủng lẳng kéo rê đại đao đi bảo kê cho đời sống của mình và gia đình mình đâu cụ.

dung.nv

[Tịch thu bằng lái]

Tom80

Xe buýt
Vote cụ. Cụ nhận định như dân võ í nhỉ 😆
E thấy xxx đánh ẻo lả quá, chứ dân có nghề, dính 1 đòn là gục
Bên Mẽo thì e chỉ thấy trên films, bảo ko nghe rút súng bùm luôn.
Còn bên mình là nhờn.
Chạy kiểu này ko khéo oan gia người khác, cứ xuống nói chuyện, cốc trà điếu thuốc.

fundraiser

Xe container
Cụ cho em hỏi là thông tin như trên thì bôi bẩn chỗ nào ạ?
Đào bới việc cháu bé bỏ học từ lớp 9, bố cháu bé cho mua xe Exciter cho con chạy mặc dù ko đủ tuổi. Dù bất cứ điều gì đi nữa nó cũng ko thể baod chữa cho 1 sự thật là mấy anh xxx đã đánh đập dã man 1 cháu bé chưa đủ tuổi trưởng thành và ko có 1 chút phản kháng nào.

thinhduybao

Xe điện
Chạy là không chấp hành hiệu lệnh .
Cụ đang nhầm .

garungrobi

[Tịch thu bằng lái]
2 chiến sĩ công an này dại lắm, làm thèng ông ca nằm im ăn tiền thì ko thích. Lại thích manh động làm chiến sĩ ông can cơ. Bây giờ tụi lãnh đạo nó hành xử theo dư luận, nó đá đít nhé. Mấy chiến sĩ ông can lấy đó mà làm gương. Làm thèng ông can nằm im ăn tiền là tốt nhất.

BMW X4

[Tịch thu bằng lái]
2 chiến sĩ công an này dại lắm, làm thèng ông ca nằm im ăn tiền thì ko thích. Lại thích manh động làm chiến sĩ ông can cơ. Bây giờ tụi lãnh đạo nó hành xử theo dư luận, nó đá đít nhé. Mấy chiến sĩ ông can lấy đó mà làm gương. Làm thèng ông can nằm im ăn tiền là tốt nhất.
Họ vẫn "Làm thèng ông can nằm im ăn tiền" bác ạ.
Ngoài ra, thấy mấy đồng nghiệp được vung chân quăng tay thể hiện quyền lực, cũng hay phết - và vẫn ăn xiền.
Thế thì tội dì.

ductien.su

Xe tăng
E thấy xxx đánh ẻo lả quá, chứ dân có nghề, dính 1 đòn là gục

Bên Mẽo thì e chỉ thấy trên films, bảo ko nghe rút súng bùm luôn.
Còn bên mình là nhờn.
Chạy kiểu này ko khéo oan gia người khác, cứ xuống nói chuyện, cốc trà điếu thuốc.
Cụ muốn xem thực tế thì cứ lên YT có rất nhiều clip thực tế cop Mẽo rượt phạm. Phạm nó lái xe luồn lách cả mấy tiếng đồng hồ. Đâm cả đống xe thường lẫn xe cảnh rồi còn uy hiếp dân thường để đổi xe các kiểu.
Mà đến khi bị xxx quây cho ko chạy đc nữa, nó đi ra giơ tay đầu hàng rồi nằm sấp xuống. Thì xxx đến cũng chỉ ghì gối vào lưng rồi còng tay thôi.
Đấy, đến xxx Mẽo súng bắn bòm bòm mà với tội phạm đã đầu hàng nó cũng chỉ còng lại như vậy. Nói j mấy thằng xxx Sóc Trăng này.

ductien.su

Xe tăng
Hai cháu này ở nhà ngoan lắm! Và hình như bị tẩn như thế cũng chưa hề hấn gì!
2 thằng này nó hư (giả dụ vậy vì mấy trò bôi nhọ trên FB giờ dễ như tuốt rau ngót) nhưng nó đâu có dám phản kháng lại xxx.
Cũng giống như gặp cave, biết rõ nó là gái mại dâm rồi nhưng pháp luật ai cho hiếp chúng nó.