[Funland] Vụ này kinh quá các cụ nhỉ

Trạng thái
Thớt đang đóng

lang thang48

Xe buýt
Đọc thế này gai cả người. Kinh quá. Vụ này làm em nhớ đến vụ có chú công an bị kỷ luật hay bị cộng đồng ném đá vì không xông vào khi một thằng nó đâm người yêu hay vợ nó giữa đường... Xem lại clip của các cụ trên này thì thấy cô bé kia còn nằm dưới đất ngọ nguậy mãi nhưng mọi người đều đi qua chỉ hô gọi cấp cứu.... Cũng khó vì nhỡ ai vào cứu thằng kia nó sẵn dao lại bất ngờ từ đằng sau đâm luôn thì chết. Tất nhiên nếu tất cả mọi người dừng lại hô hoán lên thì lúc đó mới có vài người vào cứu được. Xem cũng cảm thấy dân mình dạo này ngại phiền toái rồi.
Nó cầm dao. Mình sông vào nhỡ dính dao thiệt thân. Còn nếu mình oánh nó nhỡ chết hay tàn tật mình lại đi tù.
Ở mình thì thân ai người ấy lo.
Hồn ai người ấy dữ.
Biết làm sao giờ.

fundraiser

Xe container
Tuyệt đối tránh mấy thằng loser. Chúng nó tự ý thức được bản thân ít cơ hội nên một khi bẫy được đứa nào thì o bế, ghen tuông, sở hữu kinh khủng. Đòi dứt ra nó điên lên xiên cho phát xong gào lên nhân danh tình yêu vĩ đại. Thà làm bồ nhí các anh giàu có còn hơn nhiều.
CỤ nói có lý phết.

farevell

Xe buýt
Mấy năm trước cũng có vụ chị SM khá giàu (dân XH) bị trai bao là sinh viên trường thể thao gì đó đâm chết tại chung cơ cao cấp (hình như Times).
Xong việc nó vớ cái kéo hay con dao gọt hoa quả trên bàn đâm chết.
vụ ấy hình như ở royal cụ ạ

Yeuaibaygio

Xe container
chốt là chim sẻ chả có nhà. ở ké bà sao chổi.
thế thì làm sao mà viên mãn được. bị tống cút thì chả nhục.
Đúng rồi cụ ạ, vừa tiếc vừa hận. Yêu đương một phần nhỏ thôi.

f1_hn

Xe container
thằng này dạng cave. nạn nhân là khách quen. mỗi lần đi nó được 1 2tr j đó. cờ bạc nợ nần quan hệ xong giết SM tại nhà luôn. hình như ở ở the manor ko phải time. à mà thằng này cũng nổi đó, tham gia nam vương dc top 10 nếu e nhớ ko nhầm
Royal cụ ah, cùng tầng ông bạn e...

4banhxequay

Xe điện
Rút kinh nghiệm vụ này CCCM đang trong giai đoạn chia tay hoặc mới chia tay NY phải thường xuyên theo dõi FB, Zalo của đối phương xem có gì bất thường ko nhé. Bất thường cái là phải thuê vệ sĩ 24/24 ngay nhé

ATG

Xe buýt
12 tầng rồi kết quả Chim sẻ còn sống ko các cụ

đại dương xanh 08

[Tịch thu bằng lái]
Rút kinh nghiệm vụ này CCCM đang trong giai đoạn chia tay hoặc mới chia tay NY phải thường xuyên theo dõi FB, Zalo của đối phương xem có gì bất thường ko nhé. Bất thường cái là phải thuê vệ sĩ 24/24 ngay nhé
Và vài tháng sau lại phải thuê vệ sĩ để chống vệ sĩ :)) . Gian sơn dễ đổi, bản tính khó dời :))

dheIa

Xe điện
thằng này dạng cave. nạn nhân là khách quen. mỗi lần đi nó được 1 2tr j đó. cờ bạc nợ nần quan hệ xong giết SM tại nhà luôn. hình như ở ở the manor ko phải time. à mà thằng này cũng nổi đó, tham gia nam vương dc top 10 nếu e nhớ ko nhầm
Vụ này ở Royal City.
Em đọc thấy bẩu bà này xong việc thì thảy cho thằng cave 1 củ rồi đuổi nó về. Thằng cave trong một thoáng nhân cách bỗng nhiên lộn zở lại: tao muốn làm người lương thiện!

Thế là nó thành thằng Chí, còn bà kia thành Bá Kiến bà.

Bà kia vì mỗi cái thái độ khi trả tiền còn chết nữa là bà này. Mang nó về nuôi chăm bẵm vuốt ve xong lại thẳng tay vứt nó ra đường thì đúng là liều quá :|

dheIa

Xe điện
Đã đc cấp cứu qua cơn nguy kịch nên bà con đang chửi là sao ko để nó chết mẹ ngoài đường luôn rồi hẵng đưa đến bệnh viện.
Cho đỡ tốn tiền các loại của nhân dân.

isak

Xe tăng
Sống cụ ơi, ko nguy hiểm đến tính mạng. Trong clip thấy mặc áo mưa grab thì đâm dao hoa quả khó chết lắm, trừ đâm vào cổ.

maximax903

Xe điện
Thằng yoga bán chim sẻ là thằng thấp học dốt nát trình còi mặt mũi tăm tối, chỉ được mỗi cái case to. Cô kia là phó GD ngân hàng trình độ ít ra cũng ĐH không thì thạc sỹ. Có học mặt mũi sáng sủa hơn. Học vấn thấp thì thường cư xử cực đoan, có thêm tí văn thơ ngôn tình sến sẩm nên dẻo mồm. Đàn bà dù học vấn cao nhưng cô đơn bỏ chồng vẫn dễ mềm lòng vì bọn hạ lưu dẻo mỏ.
Xưa là mấy anh biết bật bông ghita, hoặc xem bói tay là chị em mê lắm. Giờ lại thêm món yoga.

Antoni

Xe tải
KLQ lắm đến vụ việc này , nhưng cccm cho e hỏi . Tập môn yoga nó tăng khả năng kia lắm à cccm , e hỏi thật vì e ko biết . E có thằng bạn than thở suốt từ ngày vợ đi tập yoga về thấy đáp ứng mêt hơn hẳn . E lan man chút ạ
Yoga là bài tập bổ trợ cho Kamasutra, giúp kéo dài và thử đc nhiều tư thế hơn, ông giáo sư trong American Pie nói thế.

Chỉnh sửa cuối:

TSTA

Xe container
Vâng ạ,nếu là người chứng kiến thì khỏi cứu luôn cụ nhỉ?còn bs họ vẫn phải cứu dù là ai đi nữa,em là em chẳng gọi cấp cứu luôn ý.nó đâm người không ghê tay thế mà
Cứu để còn tìm sự thật, nguyên nhân vấn đề và nhiều cái khác.
Có phải sống cảm tính. Phán xét rồi muốn ai chết là chết luôn đâu.

Chưa biết đầu đuôi như nào đã muốn thằng này chết, đứa kia chết. Xh thế có mà loạn.

Vomoicuoi

Xe tăng
Vụ này ở Royal City.
Em đọc thấy bẩu bà này xong việc thì thảy cho thằng cave 1 củ rồi đuổi nó về. Thằng cave trong một thoáng nhân cách bỗng nhiên lộn zở lại: tao muốn làm người lương thiện!

Thế là nó thành thằng Chí, còn bà kia thành Bá Kiến bà.

Bà kia vì mỗi cái thái độ khi trả tiền còn chết nữa là bà này. Mang nó về nuôi chăm bẵm vuốt ve xong lại thẳng tay vứt nó ra đường thì đúng là liều quá :|
Kể cho 500k thôi , nhưng nhẹ nhàng , lịch sự khả năng vẫn ko bị giết cụ nhỉ. Nhiều lúc nói giọng tiền nó lại ghét thêm

datinh

Xe container

Chưa biết đầu đuôi như nào đã muốn thằng này chết, đứa kia chết. Xh thế có mà loạn.
xưa có cái meme. ai chui qua cái fb đều biến thành quan tòa

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com

cụ xem video chưa ạ?em chẳng từ bi được như thế cơ

Kurumasuki

Xe container
Kể cho 500k thôi , nhưng nhẹ nhàng , lịch sự khả năng vẫn ko bị giết cụ nhỉ. Nhiều lúc nói giọng tiền nó lại ghét thêm
Nó cắm xe máy, nợ có mấy triệu chơi game thôi.
Xong vc trả đủ theo thoả thuận rồi nó nổi lòng tham cướp tiền vàng điện thoại.
Ở đấy mà nhẹ nhàng với cả 500k.

Trạng thái
Thớt đang đóng