[Funland] Vụ này kinh quá các cụ nhỉ

Trạng thái
Thớt đang đóng

đại dương xanh 08

[Tịch thu bằng lái]
Em đoán chị này mới đầu cũng có ý định lâu dài nên mới đưa về nhà sống chung một thời gian, lại chụp choẹt các kiểu ảnh tình cảm hun hít như thế. Nếu xác định chơi bời ngay từ đầu mà thế thì phải nói quá dại dột. Cụ nghĩ một phụ nữ 40 phó GD lại dại thế sao
Dại thì chẳng dại dưng là diện thích khiêu vũ với sói. Mà đã khiêu vũ thì phải show lên để thiên hạ thấy mềnh vẫn cao giá chứ

BDS68

Xe cút kít
Người OF
Đấy là nhận mới thì cam kết hoặc nhìn rồi chấm thôi. Chứ đã vài ngân hàng rồi, làm ổn định rồi, thậm chí vị trí cao rồi mới xăm thì ai lùng mà đuổi, thậm chí nhiều chỗ kín mặc đồ công sở ko phát hiện được đâu. Em họ em phó tổng một ngân hàng cổ phần, xăm lưng vai nhé.
Vâng, vậy cũng là cá biệt, khác người rồi. Chứ trong số hàng trăm, hàng ngàn Phó tổng liệu có được mấy người xăm như vậy đâu!

dheIa

Xe điện
Vầng em xem thêm ảnh rồi không đẹp mà cũng không quá xấu. Theo tiêu chuẩn của phụ nữ bình thường thế là ổn rồi chứ đó không phải mẫu người của em. Nếu là em thì lão đấy không bao giờ có cửa nói chuyện chứ đừng nói yêu đương. Cái thể loại đàn ông mà yếu đuối ngôn tình em phải chạy xa hàng km
Với đàn ông thì nên lấy chuẩn là có đủ và đáng tin cậy hay ko chứ đừng chết vì đập trai ^^
Còn thằng này, nhìn cái mặt nó em thấy mỗi chữ Thịt. Tởm bỏ mẹ lên được :-w

Nắng nhạt

Xe điện
Phó GĐ cũng có người này người kia.
Bản chất Phó Giám đốc Phòng giao dịch các ngân hàng nó tương đương Phó trưởng phòng, mà đổi tên thế cho nó kêu, dễ làm việc với khách. Ngày xưa chức danh đó nó là Trưởng phòng giao dịch, phó phòng giao dịch. Giờ các ngân hàng cơ man giám đốc phòng giao dịch, giám đốc các khối, ban...
Em biết 1 bạn 8x đời đầu, trước khi vào Agri làm nhân viên đi thu tiền nước sạch của công ty nước và học tại chức, sau đó nhà chồng có dây mơ nên xin vào Agri, sau nhiều lần chạy chọt cũng đã lên chức tương đương mợ nạn nhân này, oai như cóc cụ mà phông văn hóa thấp lắm. Được cái quan hệ XH cũng rộng phết vì khách hàng của phòng giao dịch cũng đủ kiểu.
Em hoàn toàn đồng ý với mợ. Câu mợ trích của em là câu em lấy ngay của cái cụ trích dẫn còm em theo kiểu gậy ông đập lưng ông chứ không phải ý của em như vậy đâu, hì hì. Nhiều lúc em còm cũng lắt léo phết đấy ợ :)

Highvoltage2207

Xe buýt
Tập Yoga khó có thể tập Gym cùng lúc, vì gym thở phổi còn Yoga thở bụng.
Em đã tập gym song đến lúc phải chuyển sang Yoga, nhưng người dạy kg hề dạy tập thở mà cuốn vào bài luôn, buổi đầu chắc tầm em đấy em vẫn gym nên body khá ổn, thầy tưởng dân tập chuyên nghiệp ra ép tý trật khớp cổ tay, hoảng quá em về kể chuyện cho đứa bạn, nó bảo dạy thế kg ổn cho người mới bắt đầu. Mà hai môn đó cách thở khác nhau nên việc tập song song cả hai đc e là hiếm.
Tôi chưa hiểu lắm khái niệm tập Gym với Yoga CÙNG LÚC của mợ là như nào 😅😅😅
Còn tập bổ sung nhau nghĩa là tập 1 cái là chính, cái còn lại là phụ - là vào lúc khác/ ngày khác/ buổi khác mợ ah.
Buổi này mợ tập Yoga mợ thở bụng bình thường, buổi khác mợ gym thở phổi thoải mái chả có gì ảnh hưởng cả - giống như mợ vận động hàng ngày thì phải thở phổi vậy thôi chứ có gì mà hiếm 🙂

Chỉnh sửa cuối:

Nắng nhạt

Xe điện
Với đàn ông thì nên lấy chuẩn là có đủ và đáng tin cậy hay ko chứ đừng chết vì đập trai ^^
Còn thằng này, nhìn cái mặt nó em thấy mỗi chữ Thịt. Tởm bỏ mẹ lên được :-w
Ối mợ ơi em toàn xem ảnh ảo của lão đấy để còm thôi. Vừa xem 1 bức ảnh đầu bạc thấy xấu dã man. Đúng là không nên tin vào ảnh hihi
Ảnh này này. Nhìn vừa xấu vừa bẩn :) . Chắc em phải xóa còm kia cho đỡ ngượng thôi

dheIa

Xe điện
Ối mợ ơi em toàn xem ảnh ảo của lão đấy để còm thôi. Vừa xem 1 bức ảnh đầu bạc thấy xấu dã man. Đúng là không nên tin vào ảnh hihi

Ảnh này này. Nhìn vừa xấu vừa bẩn :)
Ảnh nó tóc bạc em lại ko thấy tởm.
Tởm cái quả chu mõm tít mắt bắt chiếc hội trẻ cơ :">

isak

Xe tăng
Em đoán chị này mới đầu cũng có ý định lâu dài nên mới đưa về nhà sống chung một thời gian, lại chụp choẹt các kiểu ảnh tình cảm hun hít như thế. Nếu xác định chơi bời ngay từ đầu mà thế thì phải nói quá dại dột. Cụ nghĩ một phụ nữ 40 phó GD lại dại thế sao
Trên FB chị này rất kín gần như ko có thông tin quan hệ gì với ông kia, ông kia thì cũng chỉ đến post cuộ cùng mơia đưa ra mấy ảnh hôn hít thôi. Mà FB của chị này em đoán cũng là FB phụ hoặc làm lại FB, thông tin chủ yếu toàn Yoga và cập nhật mới từ 2021 trở lại đây.

Xe bọ xít

Xe container

Pumzen

Xe ba gác
Tay graber chắc lĩnh án tử để vụ trọng án này khép lại cho nhanh.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
ROMEO VÀ JULIET PHIÊN BẢN LỖI

Ngày xưa chàng cá rô mề
Yêu nàng chim két say mê điên cuồng
Ông trời ganh ghét không thương
Bày ra nghịch cảnh âm dương bẽ bàng
Không đành chấp nhận dở dang
Đồng tâm tình nguyện cùng sang cõi ... thờ
Ngôn tình đẹp tựa như mơ
Trải bao năm tháng đến giờ vẫn hay
Ngọt ngào lẫn đắng chua cay
Khác xa câu chuyện hôm nay đang bàn
Nghe đồn díu díu gian gian
Nên chàng chim sẻ bỏ đàn vì yêu
Yêu nàng sao chổi rất nhiều
Cuồng si, bất chấp gây điều tang thương
Chia tay, chấm dứt, sự thường
Chẳng còn yêu nữa 2 đường mà đi
Ôm nhau cùng chết làm gì
Người kia không muốn, đâu vì chữ yêu?
Có chăng là 1 chữ liều
Yếu còn ra gió nên diều đứt dây
Bài học toàn đắng chua cay
Giành cho những kẻ mượn vay ngôn tình :((

El Jefe 2

Xì hơi lốp
Nhưng thằng này chắc sẽ không lĩnh án tử đâu, tù chung thân thôi.

hoangdang2002

Xe tăng
Thằng này e nghĩ đc cái mác giai phố, dẻo mỏ nhưng suy nghĩ và nhận thức kém! Bỏ vk và 3 đứa con thơ chạy theo mái già. Suốt ngày thơ thẩn, ảnh ọt để che đi sự ủy mị, yếu ớt về nhận thức & tinh thần!

Nắng nhạt

Xe điện
Trên FB chị này rất kín gần như ko có thông tin quan hệ gì với ông kia, ông kia thì cũng chỉ đến post cuộ cùng mơia đưa ra mấy ảnh hôn hít thôi. Mà FB của chị này em đoán cũng là FB phụ hoặc làm lại FB, thông tin chủ yếu toàn Yoga và cập nhật mới từ 2021 trở lại đây.
Thế còn các tấm ảnh chụp cùng nhau thì sao ạ. Không yêu chỉ chơi bời sao lại cho chụp ảnh? Sao lại đưa về nhà ở cùng? Nếu là đàn ông em mà chơi bời cũng chỉ tiền trao cháo múc không bao giờ cho về nhà, thậm chí nhà thuê em cũng không đưa về. Phụ nữ thì càng phải thận trọng hơn chứ nhỉ

yadih

Xe tải
Thằng này e nghĩ đc cái mác giai phố, dẻo mỏ nhưng suy nghĩ và nhận thức kém! Bỏ vk và 3 đứa con thơ chạy theo mái già. Suốt ngày thơ thẩn, ảnh ọt để che đi sự ủy mị, yếu ớt về nhận thức & tinh thần!
Ở tận Lĩnh Nam Q. Hoàng Mai mà giai phố cái gì? Mới từ nhà quê lên quận mấy năm nay. Nếu ở Bà Triệu Quang Trung Hàng Bài thì bảo giai phố còn nghe được.

Trạng thái
Thớt đang đóng