Vụ xe điên Trần Đăng Ninh - em cần tư vấn

ORIJEANS

Xe container
Chia buồn cùng gia đình cụ chủ! Chúc chị H vượt qua mất mát này nuôi cháu bé mạnh khỏe, trưởng thành!

nguyentiep.bn91

Xe buýt
Cháu xin chia buồn cùng gia đình cụ chủ ạ.

chumkhengot

Xe tải
Chia buồn với gia đình nạn nhân.
Cầu cho cụ H sớm siêu thoát.
Thương cháu bé quá.

Đường bộ

Xe điện
Khổ thân cháu H quá các cụ ạ. Đám tang của cháu T sẽ không có cháu H, sau này khi nó biết tin chồng nó mất rồi không biết nó sẽ vượt qua như thế nào?
Các bác sỹ bảo tình trạng của cháu H thì sau khoảng nửa năm nữa mới khỏe lại - ấy là về thể chất, còn tinh thần?

Nhà cháu được tin chiều nay khi biết tin cháu T mất, các đồng nghiệp của cháu H không ai còn làm được việc gì nữa vì thương chúng nó quá. Rồi thì cái cảnh ở nhà cháu H hai bên gia đình và cô bác ở quê cháu T ra bàn về đám tang cháu T, đau lòng quá!

Thà rằng nó đi vượt đèn đỏ, hay lạng lách đánh võng mà gặp tai nạn chết thì có lẽ chả oan. Nhưng đằng này, chúng nó đang đi yên lành trên đúng đường!!!

gadaubac69

Xe buýt
Chỉ có công lý mới làm linh hồn người bị nạn siêu thoát
chia buồn với đại gia đình cụ

tehuyen1996

Xe tăng
Nói thực, cụ là người quen của hai người này, em xin chia buồn với gia đình về những việc xảy ra. Nhưng chỉ có điều, nói ra nếu không đúng cụ đừng giận. nếu thực sự cụ là người quen thi nên có gì để nói rõ anh em biết, vì tránh trường hợp đối phương giả vờ để hóng thông tin đối phó cụ ạ. Trên đây ảo và thật nó không có khái niệm chuẩn xác. Chính vì thế, tốt xấu lẫn lộn khó nói. Có gì cụ bỏ quá cho....
Em xác nhận cụ Túng chủ thớt là người nhà của nạn nhân thật đấy ạ. Em chưa đọc hết, mới đọc đến trang 2 nên em nói luôn. Cụ 3C biết thông tin gì thì tư vấn giúp cụ đó với ạ.

thangaudio

Xe buýt
Xin chân thành Chia buồn cùng Bác Chủ. Thật thương tâm khi Con mất Cha, Vợ mất Chồng vì sự vô ý thức của thằng lái xe điên, coi thường mạng sống của đồng loại... thật xót xa

saauddo

Xe buýt
Website
www.wonderland.vn
Em xin gửi lời chia buồn tới gia đình cụ chủ , em cũng theo dõi thớt này từ đầu và thật sự buồn khi biết tin này, cuộc sống đầy bất trắc khi chả biết ngày nào tai họa nó ập xuông đầu mình...thiện tai

XPQ

Xe lăn
Xin gửi lời bác chủ chia buồn cùng gia đình nạn nhân.
Hôm đó xe em đi qua hiện trường khoảng 30 phút sau đó,em bị ám ảnh mãi với cái vệt cào dài gần 50 mét trên mặt đường.Mong kẻ gây ra tai nạn phải bị pháp luật trừng phạt thích đáng.

chube_way

Xe tăng
Chia buồn với gia đình,giờ thì khởi tố lx còn j nữa xem tên tuổi mặt mũi ra sao mà cướp đi người chồng,người cha và hạnh phúc.

giangcoi79

Xe điện
Xin chia buồn với gia đình cụ. Mong rằng pháp luật sẽ được thực thi

tehuyen1996

Xe tăng
Em xin chia buồn tới gia đình cụ Túng. Buồn quá. Thà em đọc đến trang 2 rồi dừng lại ko đọc tiếp thì tốt hơn. Càng đọc càng thấy buồn. Hic

lethanh8868

Xe buýt
nhanh một phút chậm cả đời ạ ,mong mọi người cẩn thận hơn khi lái xe

Pumzen

Xe ba gác
Xin cảm ơn tất cả các cụ mợ đã chia buồn! Cháu H như vậy là đã mất chồng - chưa kể những thương tích của chính bản thân, cháu bé tí thì mất cha, tất cả chỉ vì sự bất cẩn, coi thường các quy định về giao thông của một người lẽ ra phải gương mẫu trong chuyện ấy.

Cầu cho sự bình an đến với tất cả mọi người trên trần thế. Xin đừng ai phải chịu những tai nạn không đáng có giống như thế này!
Cả ngày hôm qua,nhà cháu theo dõi vụ này từ đầu đến cuối! Đã mấy lần cmt rồi,nhưng thấy k hợp lý nhà cháu lại xóa đi,và tiếp tục hóng tin!
Từ lúc thấy cụ chủ báo tin anh chồng đã qua đc cơn nguy kịch,nhà cháu đã chắc mẩm là anh này may được cấp cứu kịp thời. Nhưng hôm sau lại thấy cụ chủ thông báo tình hình sức khỏe của a này trở lên nghiêm trọng,ngàn cân treo sợi tóc..và BV đã khuyên GĐ mang về. Thật sự là không phải là người thân của a ta,nhưng trong lòng nhà cháu rất hồi hộp,lúc nào cũng ngóng chờ tin. Và đến bây giờ đã nhận được TT chính xác của cụ chủ ...! Thế là cái mà nhà cháu mong sự việc sẽ có một cái kết có hậu đã không xảy ra! Ông trời đã k thấu được những nỗi mong mỏi của nhiều người trên OF này,trong đó có nhà cháu. Vậy là cậu kia đã vĩnh viễn từ bỏ cõi trần tục để đi đến cõi vĩnh hằng. Ra đi để lại một người vợ đang thuơng tật cùng đứa con bé bỏng chưa thể nhận biết người bố của mình.
Sự thực vẫn là sự thực !và nó đến thật bất công! Nó bất ngờ ập đến như cơn bão vừa qua,reo rắc tai họa kinh hoàng đến người vô tội.
Giờ phút này chỉ mong chị vợ kia sớm lành bệnh và vượt qua khó khăn tưởng chừng sẽ là quá lớn đối với chị. Chỉ mong số phận của cháu bé sẽ được bù đắp để người cha sẽ mỉm cười nơi suối vàng.
Và cuối cùng,vụ việc xảy ra chết người này đã vượt qua khỏi cái danh giới về bù đắp thiệt hại. Nó chỉ được thần công lý ra tay trừng phạt.
Một lần nữa xin gửi tới GĐ người bị nạn những lời chia buồn sâu sắc nhất . Mong họ đủ sức khỏe để vượt qua cơn bão tố này!

10-3

Xe buýt
Đau xót và phẫn nộ là cảm giác của em từ ngày đầu đọc cái thớt này của cụ Tùng. Em tha thiết cầu mong điều tốt đẹp an lành cho hai vợ chồng của anh nạn nhân nhưng cuối cùng thì anh ấy vẫn không qua khỏi. Cầu mong hương hồn anh ấy được siêu sinh về miền Cực lạc. Xin được thành kính phân ưu cùng toàn thể gia quyến.

tung.npvh

Xe tăng
Chân thành cảm ơn sự quan tâm, động viên, chia sẻ của mọi người.

Cá nhân em đã chuẩn bị tâm lý cho việc này nhưng khi sự việc xảy ra cũng ko tránh khỏi xót xa.

LX tên Hưng (đầy đủ hình như là Đinh Tuấn Hưng), mới lên phó CA phường DV. SN 1976. Cấp bậc em ko rõ. Em cho rằng báo chí ít thông tin ít nhiều có sự can thiệp của xxx vì chỉ có một ít bài sau vụ tai nạn, sau đó gần như không có thông tin gì mới.

Em ngang vai với vợ chồng nạn nhân (anh họ) nên tiếng nói cũng chỉ là một trong nhiều tiếng nói khác (em ko đc tham gia quyết định gì cả). Hôm nay em có khuyến cáo về việc khám nghiệm ngày mai nên do bên QĐ thực hiện nhằm tránh việc xxx bao che lấp liếm cho nhau, mong là có người nghe.

Mong rằng sẽ đòi được công bằng cho em em.

Một số cụ ít nhiều biết và chứng kiến vụ việc, em xin có lời nhờ cụ giúp đỡ em thêm thông tin (nếu cần thiết có thể ra toà làm chứng cho vụ việc).

Chân thành cảm ơn các cụ mợ!
Nguyễn Xuân Tùng.

Busybee

Xe máy
Xin được phân ưu cùng gia đình. Khốn nạn thật! Đằng sau mỗi một con người còn là cả một gia đình và bao mảnh đời gắn lấy, vậy mà chỉ vì 1 phút bất cần đời của 1 thằng cha ất ơ ngoài đường mà con mất cha, vợ mất chồng, cha mẹ mất con trai. Đúng là quá đau xót!!!

Thấy hạnh phúc vì mình vẫn còn vẹn nguyên những người thân yêu bên cạnh.

Eric N'Guyen

Xe tải
chia buồn cùng gia đình. đúng là tai bay vạ gió :(

hong.viwaco

Xe container
Thành kính phân ưu!
Mong rằng pháp luật sẽ trả lại sự công bằng để người đã khuất cũng được ngậm cười nơi chín suối!
Chân thành cảm ơn sự quan tâm, động viên, chia sẻ của mọi người.

Cá nhân em đã chuẩn bị tâm lý cho việc này nhưng khi sự việc xảy ra cũng ko tránh khỏi xót xa.

LX tên Hưng (đầy đủ hình như là Đinh Tuấn Hưng), mới lên phó CA phường DV. SN 1976. Cấp bậc em ko rõ. Em cho rằng báo chí ít thông tin ít nhiều có sự can thiệp của xxx vì chỉ có một ít bài sau vụ tai nạn, sau đó gần như không có thông tin gì mới.

Em ngang vai với vợ chồng nạn nhân (anh họ) nên tiếng nói cũng chỉ là một trong nhiều tiếng nói khác (em ko đc tham gia quyết định gì cả). Hôm nay em có khuyến cáo về việc khám nghiệm ngày mai nên do bên QĐ thực hiện nhằm tránh việc xxx bao che lấp liếm cho nhau, mong là có người nghe.

Mong rằng sẽ đòi được công bằng cho em em.

Một số cụ ít nhiều biết và chứng kiến vụ việc, em xin có lời nhờ cụ giúp đỡ em thêm thông tin (nếu cần thiết có thể ra toà làm chứng cho vụ việc).

Chân thành cảm ơn các cụ mợ!
Nguyễn Xuân Tùng.

Chỉnh sửa cuối: