Thảo luận W124 và những người bạn

Ride

Xe tăng
Xe đẹp quá bác w124 à, chúc mừng bác

Ride

Xe tăng
Mới khai quật nè các cụ, nằm tại HN
Cũng không còn gì nhiều, có kẻ đến khuân gần hết đồ rồi :))

newtech

Xe đạp
Xe mà bỏ vậy người ta khuôn cũng đúng thôi bác. Để nó cũng hỏng, chứ bác Ride mà biết thì tay kia cũng chẳng đến lượt nhỉ?

Ride

Xe tăng
Anh em gặp được thì chỉ cho nhau, rơi vào tay "thợ thuyền" thì anh em ăn quả chát ngay!

Ride

Xe tăng
Cụ ride ơi, iem nó đang ở đâu đây ạ :) e qua xin ít đồ :)
Nằm ở Hà đông cụ nhé, cụ cần đồ gì để em nhớ lại xem em ý có còn không? Máy móc không còn gì, gương lược cũng chế cháo rồi. Còn tap-lô, đồng hồ. Cửa gió điều hòa thì quá xấu. Đèn pha còn 1 chiếc nhưng không đẹp lắm. Cụ qua được thì alo em chỉ chỗ cho

Nằm ở Hà đông cụ nhé, cụ cần đồ gì để em nhớ lại xem em ý có còn không? Máy móc không còn gì, gương lược cũng chế cháo rồi. Còn tap-lô, đồng hồ. Cửa gió điều hòa thì quá xấu. Đèn pha còn 1 chiếc nhưng không đẹp lắm. Cụ qua được thì alo em chỉ chỗ cho
Do xe em đang bị trục trặc bộ điều hoà mà e nghi là do 2 cái quạt gió trước máy nó bị thay đồ khác nên chạy k ổn định, mới hôm qua đang đi đg k sao, dừng lại một chút mà điều hoà đã phả hơi nóng và cả khói khét lên. Em hoang mang style quá @.@
2 nữa là cái xương đẩy cửa kính sau bên lái của e nó bị hỏng, đang gá chết bằng vít nên e muốn tìm đồ thay.
Nói chung... Cái j cũng muốn lấy :))
Nên cụ sắp xếp thời gian cho e tới nhé. Tks cụ.

Ride

Xe tăng
Do xe em đang bị trục trặc bộ điều hoà mà e nghi là do 2 cái quạt gió trước máy nó bị thay đồ khác nên chạy k ổn định, mới hôm qua đang đi đg k sao, dừng lại một chút mà điều hoà đã phả hơi nóng và cả khói khét lên. Em hoang mang style quá @.@
2 nữa là cái xương đẩy cửa kính sau bên lái của e nó bị hỏng, đang gá chết bằng vít nên e muốn tìm đồ thay.
Nói chung... Cái j cũng muốn lấy :))
Nên cụ sắp xếp thời gian cho e tới nhé. Tks cụ.
Để em nhắn số chủ xe cho cụ, nhớ mua giá đồng nát nhé cụ !

mercedes w124

Xe đạp
Cụ cho e hỏi bộ mâm còn ko a
Sorry, hôm trước cụ có hỏi em mua bộ mâm ở đâu mà loay hoay "quên" trả lời mất :). Chính là chỗ bác Ride giới thiệu đó ạ:
Bác check qua chỗ Long Huỳnh này xem nhé, nhiều anh em tin tưởng chỗ này và họ cũng có phong phú chủng loại lắm. Ở ngay SG:

https://www.facebook.com/profile.php?id=100006979128575&fref=ts

vinhdt.vn

Đi bộ
Chào các cụ, Em xin tự giới thiệu em tên là Vinh, năm nay 38 tuổi, tham khảo w124 này qua diễn đàn và mạnh dạn rước 1 em về làm vợ 2. Sau khi lấy về em cũng mới chỉ tắm gọi qua cho em nó thôi chứ còn da và nội tạng cũng bung bét lắm . Qua đây em xin được tham gia hội và mong học hỏi thêm để cho cô vợ 2 này phục vụ tốt ạ.

Em xin gửi mấy tấm ảnh mới chụp

vinhdt.vn

Đi bộ
Máy móc em này cũng bị thợ chế cháo nhiều rồi, hiện tại đã cut vòi bạch tuộc thay bằng chế thường. Phần nhựa bên trong cũng hỏng nhiều, cửa gió, ngăn chứa đồ không còn nguyê bản. Đồng hồ taplo chỉ thị vòng tua không chạy, vậy nhờ các cụ chỉ giáo sửa chữa và thay ở đâu ạ. Em ở Gia Lâm số cầm tay của em là 0986112486.

vinhdt.vn

Đi bộ
Còn đây là phần máy các cụ ạ, hôm trước em có call được cho bác Chấn và được bác chỉ giáo thêm tuy nhiên do thợ thay chế thường vào, khi chạy ở số 1, 2 thì không sao nhưng khi lên số 3-4-5 thì có hiện tượng giật. Em cũng xin được số của cụ

Ride

Xe tăng
Còn đây là phần máy các cụ ạ, hôm trước em có call được cho bác Chấn và được bác chỉ giáo thêm tuy nhiên do thợ thay chế thường vào, khi chạy ở số 1, 2 thì không sao nhưng khi lên số 3-4-5 thì có hiện tượng giật. Em cũng xin được số của cụ

Chào mừng cụ gia nhập clb Merc già :D
Xe cụ đã thay chế hòa khí vào nên chạy không được như bạch tuộc nguyên bản. Em gặp nhiều xe thay chế rồi, tất cả đều không ổn !
Mấy cái nhựa ốp ở tay nắm cửa thì chiếc xe nát ở Hà Đông vẫn còn đấy, cụ sang mà nhặt.
Đồng hồ vòng tua không chạy có thể do đứt dây,... phải kiểm tra mới biết được nguyên nhân, cả cái đồng hồ của cụ chắc là cũng sửa chữa rồi, mặt đồng hồ tốc độ không zin.
Chơi các em già này cũng gian nan lắm, mong cụ không bị nản :D
Đồ đạc của các em ý thì không có gì là không mua được, bằng cách này hay cách khác mà thôi.

Xe cụ có ngoại thất rất đẹp, chỉ có bộ gương lược là không zin thôi.
Một lần nữa chào mừng cụ nhé !

vinhdt.vn

Đi bộ
Cảm ơn cụ Ride đã chia sẻ. Cụ inbox cái địa chỉ và sdt để em qua xem còn nhặt được ít đồ nhựa không . Em cũng xác định là còn phải mất time nhiều cho cô vợ 2 này.

Ride

Xe tăng
Cảm ơn cụ Ride đã chia sẻ. Cụ inbox cái địa chỉ và sdt để em qua xem còn nhặt được ít đồ nhựa không . Em cũng xác định là còn phải mất time nhiều cho cô vợ 2 này.
Cụ có thư!

Ride

Xe tăng
Thân gửi các cụ:
Hiện nay em đang gom đồ để đại tu xe của em và nghe nhiều cụ phàn nàn về một số đầu mối cung cấp hàng không có uy tín,
Vì vậy các cụ trước khi xác nhận đặt hàng nên tham khảo các anh em đã từng đặt rồi nhé, tránh tiền mất mà mang cái bực mình vào người !

Sắp tới em sẽ đăng một số hàng đã mua được lên cho các cụ tham khảo !