Chi hội Win Hà Thành Tầng 10 Vì Đó Là EM

Trạng thái
Thớt đang đóng

HueSangND

Xe đạp
em ở trực ninh bác ơi.nhưng hiện e đang có vài phi vụ trong vũng tàu nên phải dăm bữa nửa tháng mới về đc ạ.hẹn ngày cùng bác tương ngộ =]]
Nếu còn ở trong ấy thì bác tranh thủ rút hồ sơ e đi.dê thôi mà.

DucHuyen

Xe hơi
Chủ tịch ơi! Hôm nào chủ tịch mở hội thi...Chim, đọ ...Súng cho một số thành viên WHT nhá.=D>

mizuyama77

Xe buýt
Trên trang web của Thiên Nhẫn có đôi giảm sóc sau, bát kôn dành cho win, có cụ nào ngó qua chưa ạ? Đồ đó có xơi đc ko ạ? Em có nhu cầu 2 mặt hàng đó dưng ko bít sài đc ko để đặt.

HueSangND

Xe đạp
e có 1 đôi chào mào 1 khuyên 1 chòe than, bác có nuôi nhiều ko ah?
Em nuôi hơn chục đôi cu đẻ.3 choè than,1 choè lửa Nam,7chào mào.vài chú khuyên,3 khướu.Săn mai hôm qua mới kiếm đc chú yểng nói tốt rồi.....Nuôi nhiều mới kiếm đc con hay.

Thuan1970

Xe hơi
26,28/ngõ 333 - đường Xuân đỉnh - Từ liêm - Hà nội
Trên trang web của Thiên Nhẫn có đôi giảm sóc sau, bát kôn dành cho win, có cụ nào ngó qua chưa ạ? Đồ đó có xơi đc ko ạ? Em có nhu cầu 2 mặt hàng đó dưng ko bít sài đc ko để đặt.
Chơi đồ zin theo xe nhiều khi không kiểm soát được chất lượng vì không thể thử trước khi mua, vì thế có đồ mới Thiên nhẫn, giá lại hợp lí thì nên lựa chọn phương án này.

afk_rmk

Xe tải
66 Nguyễn Trãi, Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội
Website
hondawin100.wordpress.com
Em nuôi hơn chục đôi cu đẻ.3 choè than,1 choè lửa Nam,7chào mào.vài chú khuyên,3 khướu.Săn mai hôm qua mới kiếm đc chú yểng nói tốt rồi.....Nuôi nhiều mới kiếm đc con hay.
Vẫn kiếm được Yểng à cụ! Mà cụ đã bao giờ nuôi Quạ Đen chưa !Nó nói nghe hay lắm, chi tiếc là giờ tiệt giống rồi!

HueSangND

Xe đạp
Vẫn kiếm được Yểng à cụ! Mà cụ đã bao giờ nuôi Quạ Đen chưa !Nó nói nghe hay lắm, chi tiếc là giờ tiệt giống rồi!
Em mua lại thôi,họ nuôi đc 1 năm rồi.Hôm qua em gặp 1 đôi bìm bịp non.Quạ thì thỉnh thoảng mới gặp.

giang_nq

Xe buýt
cái bát côn có 69 răng, nhiều khả năng của xe astrea, dream không phải win anh ạ, lại bán kèm lò xo càng cua và chuông côn nữa

Kien_win

Xe máy
Bác cho nó đi nghịch ở đâu vậy?chỉ cho anh em biết với,thỉnh thoảng vợ giận còn biết chô.:-s:-s@-)@-)@-)
tin buồn rồi bác ạ
hôm trước gấu hỏi em có người khác à sao ít quan tâm thế
em bảo mới có vợ 2 sinh năm 95 trẻ hơn gấu 2 tuổi đợt này mải chăm chút em nó
đó là con win đỏ của em mới mua.
đợt này em cũng dành thời gian cho win nhiều và bận làm đồ án tốt nghiệp nên chẳng chú ý đến gấu
hôm nay nhắn tin cho gấu thì gấu đòi chia tay rồi bác ạ
em đã phi về quê ở hải dương đám cưới bạn của gấu mà gấu chẳng thèm nhìn em. thủ tục xong vừa phi lên đến hà nội
em nhắn tin là lên đến nơi an toàn thì gấu làm 1 câu xanh rờn" chia tay rồi mà" rồi ko thèm nghe máy và trả lời tn gì hết

toi em thật rồi. mới cưới vợ 2 được mấy tuần thì gấu chia tay. em cũng chả biết làm thế nào nữa.
bây giờ mà bắt em bán win và bỏ thuốc lá là điều không thể nữa rồi

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
bây giờ mà bắt em bán win và bỏ thuốc lá là điều không thể nữa rồi
Mất Gấu này có Gấu khác,mất xe win còn lâu mới kiếm lại được nhé,em thật.
Đùa bác tý cho vui,bác pm riêng cho em số cầm tay Gấu bác đi,em giải quyết vụ này cho,em đảm bảo vài hôm nữa Gấu nhà bác sẽ bảo bác chở cô ấy đi khắc nơi bằng xe win cho mà xem.

giang_nq

Xe buýt
Đùa bác tý cho vui,bác pm riêng cho em số cầm tay Gấu bác đi,em giải quyết vụ này cho,em đảm bảo vài hôm nữa Gấu nhà bác sẽ bảo bác chở cô ấy đi khắc nơi bằng xe win cho mà xem.
không phải chủ tịch định xúi em nó lên y tế phường lĩnh 1tr6 với cân đường hộp sửa đấy chứ?

HueSangND

Xe đạp
Bác Kien giống em ở 2 phát !bây giờ mà bắt em bán win và bỏ thuốc lá là điều không thể nữa rồi.
Nhưng
V2 em da đen nhánh cơ.Đc cái V1 hơn hẳn V2 tới hơn 1 giáp nên chiều v2 lắm.

Chỉnh sửa cuối:

Kien_win

Xe máy
Em cảm ơn bác chủ tịch ạ. Bác vinh phát 1 câu rất chuẩn" nếu ko thông cảm cho nhau thì không cùng nhau đi hết được cuộc đời" em chân thành cảm ơn các bác. Em tự giải quyết đã ạ. Em nghĩ nó là cái duyên hết. Ngay em và con win của em cũng thế về cả nam định ko lấy đc mà phút chót e lại cưới nó

Trạng thái
Thớt đang đóng