xe của em, em tự chế...

evscooter

Xe buýt
mắt em nó. nhà em nghèo nên cái j cũng là hàng tự chế hết, mắt chính của Honda Dream đầu dài, mấy cụ lên đồ thái em mua lại... led mí trên là led trắng Daylight, mấy ô vuông vuông ở dưới là Led Vàng làm xi nhan. có đèn hậu cũng Full led luôn. riêng tiền mấy cái Led đã gần 500k của em rồi. hix. chụp hình nhìn không thật lắm. mai em đi mua lưới làm lưới tản nhiệt ở mặt calang và hốc gió hai bên...

Chỉnh sửa cuối:

evscooter

Xe buýt

hàng nhà trồng được, hhihi, em định đặt tên em nó là Lie. ( nói dối: với ý nghĩa nhắc nhở rằng người yêu mình nói dối. ihihhi) từ đồng âm : thích. giống... lại gần giống tên người ấy nữa chỉ thêm chữ N vào sau thôi. vì vậy em up ảnh này lên. hihihi

hoatan80

Xe máy
Tiếp tục hóng vụ sản xuất xe của cụ. Chúc cụ thành công.

demax

Xe tăng
Sao cụ không kéo đường cong từ trên nóc xuống dưới luôn mà lại thêm đoạn thẳng vào thế? ngắt thế dáng xe không hiện đại và không khí động học lắm.

evscooter

Xe buýt
Sao cụ không kéo đường cong từ trên nóc xuống dưới luôn mà lại thêm đoạn thẳng vào thế? ngắt thế dáng xe không hiện đại và không khí động học lắm.
phần đuôi xe hả cụ? nhìn ảnh nó hơi khác cụ ạ. em làm đuôi giống con ford focus. nhìn xe nó ngắn hơn. đe đuôi kiêu cũ trông nó cứ thế nào ấy nên em cắt nó đi

buidoimiennui

Xe điện

hàng nhà trồng được, hhihi, em định đặt tên em nó là Lie. ( nói dối: với ý nghĩa nhắc nhở rằng người yêu mình nói dối. ihihhi) từ đồng âm : thích. giống... lại gần giống tên người ấy nữa chỉ thêm chữ N vào sau thôi. vì vậy em up ảnh này lên. hihihi

Cụ này, em thấy cụ làm nhà văn thích hợp hơn, cụ dạt dào tình cảm quá, cứ thế này thì bao giờ công trình mới hoàn thành :D

củ chuối

Xe hơi
Đẹp hay xấu mỗi người một đánh giá, nhưng em vote cho cụ chủ vì một niềm đam mê nhé

Bummer9332

Xe buýt
chúc cụ mau ra sản phẩm

demax

Xe tăng
phần đuôi xe hả cụ? nhìn ảnh nó hơi khác cụ ạ. em làm đuôi giống con ford focus. nhìn xe nó ngắn hơn. đe đuôi kiêu cũ trông nó cứ thế nào ấy nên em cắt nó đi
Là phần đầu bác ạ.

Ý em là sẽ như thế này:

Chỉnh sửa cuối:

letitbe0910

Xe hơi
Lắp thêm ghế nữa làm xe hoa thì ngon =D>

evscooter

Xe buýt
Là phần đầu bác ạ.

Ý em là sẽ như thế này:
èo, em chả thích nó tròn tròn thế đâu, mà sau nó còn phần đầu bằng nhôm nữa mà cụ, kính bắt đầu kéo vuốt lên từ cái thanh ngang chỗ cụ vẽ bo tròn ấy lên thanh ngang qua đầu. góc cạnh một chút nó sẽ hợp hơn với cái mặt calang em đang thi công.hiihhihi

evscooter

Xe buýt
Lắp thêm ghế nữa làm xe hoa thì ngon =D>
2 ghế mà cụ cái ảnh này là ảnh cũ chưa lắp nốt cái thứ 2... sau này ai mà mượn làm xe hoa mà không biết lái, em sẽ lái giúp vơi đk là cô dâu ngồi ghế trước thì em mới cho mượn ( đk bắt buộc là em phải là người cầm lái. ihhihih)

evscooter

Xe buýt
em định sẽ cho em nó khoác trên mình bộ cánh đen mờ( hay đen nhám, các cụ đừng có bắt bẻ em ) các cụ thấy thế nào? kính màu hơi tối. vài chi tiết đỏ bóng sẽ làm nó nổi bật và trông nó thể thao hơn, mộ vài đường gân nổi nữa, hốc gió lớn, đặc biệt không thể cánh gió (đuôi gió ) xì pót đằng sau. hhiihh

evscooter

Xe buýt
Cụ này, em thấy cụ làm nhà văn thích hợp hơn, cụ dạt dào tình cảm quá, cứ thế này thì bao giờ công trình mới hoàn thành :D
em là người sống tình cảm mà, hehe, thích sống gần thiên nhiên, thích tự làm nhiều thứ. em chả thích văn chương lắm đâu cụ à, tâm hồn có thể bay bổng nhưng em đảm bảo với cụ là em sẽ giữ tiến độ như kế hoạch. ihihhii. thanks cụ

linhcom

Xe hơi
sau hơn tháng mới dám vào hóng tiếp! Em mà ngồi kê dép ăn mầm đá như mấy cụ kia chắc "lao lực" vì hóng xe của cụ mất ah! Hôm nay thấy em nó lên khung cũng ra cái Xe rồi đấy cụ nhỉ! ^^,

xuantu

Xe tải
sau hơn tháng mới dám vào hóng tiếp! Em mà ngồi kê dép ăn mầm đá như mấy cụ kia chắc "lao lực" vì hóng xe của cụ mất ah! Hôm nay thấy em nó lên khung cũng ra cái Xe rồi đấy cụ nhỉ! ^^,
Vì tò mò và nể cái độ máu của cụ chủ, hằng ngày vẫn lượn lờ qua thớt này hóng, nên sáng nào em cũng phải ngậm thêm sâm, cũng vì sợ "lao lực" như cụ.