Xe mới độ các cụ cho tí ý kiến

nd027

Xe máy
màu xe của bác em cứ nhìn lại nhớ đến con mèo tam thể hồi bé em nuôi! hi hi :))

hai007

Xe đạp
màu xe của bác em cứ nhìn lại nhớ đến con mèo tam thể hồi bé em nuôi! hi hi :))
haha có phải bác nhớ đến cái dạng 2 của con mèo tam thể bác hay làm nhoè nhoẹt ra ko :redface:

HwngHD

Xe tăng
Hi, xe em tạm đổi màu, post lên mời các cụ cho ý kiến
để các cụ tiện so sánh e đưa cả hình cũ:

mới nè:

ra đường:

tổng thể:

Lamboghini Hải Dương:

Be continued!

Trungmytu

Xe điện
Màu vàng vẫn chưa đẹp, tươi sáng hơn nữa đi ạ!sidekit để mầu đen cực xấu!Xe độ mà hốc bánh to như SUV, hai cái gương để màu đen cũng xấu nốt!Túm lại em thấy bác phung phí tiền quá!

Đá đủ to chưa ạ!:21:

ngocbhhd

Xe điện
Màu vàng vẫn chưa đẹp, tươi sáng hơn nữa đi ạ!sidekit để mầu đen cực xấu!Xe độ mà hốc bánh to như SUV, hai cái gương để màu đen cũng xấu nốt!Túm lại em thấy bác phung phí tiền quá!

Đá đủ to chưa ạ!:21:

Em đã bảo đây không phải màu vàng mà là màu thiên thanh cụ bị làm sao đới :21::21::21::21::21:

Khoaimy

Xe tăng
Trungmytu nhận xét hộ ý em rồi.
Cụ Haituonglong cũng nói thẳng hộ em rồi.
Em thêm 1 ý nữa là cái lưới của cản trước sơn vàng luôn là 1 sai lầm khá ngớ ngẩn.
Xe phối mầu ko hợp lý, mà cụ lại chọn đúng cái màu nổi ơi là nổi thì...:^)

HwngHD

Xe tăng
Trungmytu nhận xét hộ ý em rồi.
Cụ Haituonglong cũng nói thẳng hộ em rồi.
Em thêm 1 ý nữa là cái lưới của cản trước sơn vàng luôn là 1 sai lầm khá ngớ ngẩn.
Xe phối mầu ko hợp lý, mà cụ lại chọn đúng cái màu nổi ơi là nổi thì...:^)
Thanks các cụ đã góp ý!
be continued của em có nghĩa là vừa sơn xong màu vàng là post luôn cho các cụ xem rồi lại cho vào hoàn thiện tiếp mà. Cái lưới em cũng ý định để màu đen nhưng bây h nhìn màu vàng liền khối khỏe khoắn thế này mà đen vào thì cắt vỡ hết. Có khi phải chọn 1 màu trung tính, theo các cụ nên sơn màu gì?
Lazang thì nhà trồng được nhưng khổ lỗi cứ lắp lên bộ nào nhìn ngon là khách lại cứ đòi lấy, đành phải chiều khách thôi, khách hàng là thượng đế mà(b)(b)(b)

taola16

Xe đạp
bác cho e hỏi ngu tí..thế màu thiên thanh là màu gì vậy:)

HwngHD

Xe tăng
bác cho e hỏi ngu tí..thế màu thiên thanh là màu gì vậy:)
Em giải thích 1 lần nữa cho các cụ thông cảm nhé: màu chủ đạo của công ty em(Thiên Thanh JSC-Gara chuyên chăm sóc xe hơi) là 2 màu vàng(như màu xe) và xanh thiên thanh. Đăng ký xe của em là màu vàng nâu vậy nên em mới sơn màu này(ăn chơi trong khuôn khổ mà :69:). Thanks các cụ đã quan tâm!(b)(b)(b)

CỬU VĂN LONG

Xe container

TheOne

Xe điện
Thanks các cụ đã góp ý!
be continued của em có nghĩa là vừa sơn xong màu vàng là post luôn cho các cụ xem rồi lại cho vào hoàn thiện tiếp mà. Cái lưới em cũng ý định để màu đen nhưng bây h nhìn màu vàng liền khối khỏe khoắn thế này mà đen vào thì cắt vỡ hết. Có khi phải chọn 1 màu trung tính, theo các cụ nên sơn màu gì?
Lazang thì nhà trồng được nhưng khổ lỗi cứ lắp lên bộ nào nhìn ngon là khách lại cứ đòi lấy, đành phải chiều khách thôi, khách hàng là thượng đế mà(b)(b)(b)
bác có thể sơn màu bạc hoặc màu sáng inox .
nếu cái lips hông của bác nó đẹp hơn và nổi bật hơn thì mới tính sơn khác màu;đằng này nó cũng hơi bt mà cho nó nổi quá thành ra ko hay.

Trungmytu

Xe điện
Em giải thích 1 lần nữa cho các cụ thông cảm nhé: màu chủ đạo của công ty em(Thiên Thanh JSC-Gara chuyên chăm sóc xe hơi) là 2 màu vàng(như màu xe) và xanh thiên thanh. Đăng ký xe của em là màu vàng nâu vậy nên em mới sơn màu này(ăn chơi trong khuôn khổ mà :69:). Thanks các cụ đã quan tâm!(b)(b)(b)
Em đã nói là bác bị bó vào cái mầu chủ đạo của công ty, em mà có xe như bác thì em thay cái mầu chủ đạo đấy luôn vì thực ra nó đâu có đẹp!

Một điều nữa là những cái hốc ở cản trước là để làm nổi bật và tăng tính hầm hố của bộ kit RR, bác định làm liền khối thì phản tác dụng rồi!Sơn vàng thì nhìn riêng cái lưới đã xấu, tổng thể càng xấu hơn!Bác thích nhẹ nhàng thì có thể làm lưới mạ, còn không thì cứ màu đen là chuẩn!

caoxuankien

Xe hơi
cụ xem ý kiến của em thế này được không nhé :
1 - Phần logo HONDA truoc nắp capo bác để mầu đen , or đạt bằn cacbon or dán đề can cacbon kéo dài ra tận đuôi xe.
2 - Lưới mạ
tạm thời là nhu vậy được không cụ ! (b)(b)

ducanhct

Đi bộ
Nói chung là đẹp nhưng mình gét cái màu vàng của nó bác cứ để màu đen rồi cái mâm bác cho em màu đỏ.Bác thay mắt cho em nó nhìn trông ác một tý rồi bác vẽ ngang cái biển số mấy cài răng nanh trông nó hầm hố hơn

rx8nz

Xe buýt
xe đẹp nhưng mà phối màu chưa đẹp lắm cụ ạ. Em thấy vàng với đen trắng nó cứ sao sao ý ạ.

HwngHD

Xe tăng
Thưa các cụ tình hình là nhiều khách sơn wá vậy nên xe em lại tạm dừng để tiếp tục lắng nghe ý kiến các cụ. Bây h e để dư này đi:

Đầu xe:

.. ít xe:

Cả xe:

có thể hiểu đây chỉ là cải tiến của verson cũ chứ chưa phải là new one, vẫn hi vọng nhận được đóng góp thật thuyết phục để em làm cuộc CM mới.

Chỉnh sửa cuối:

TheOne

Xe điện
mâm lốp là cây nhà lá vườn thì theo em bác nên chơi mâm 18, chọn bộ mâm khác . form mâm này chưa okie lắm .