Xe xịn cần lên đời Body.

binhauto

Xe tăng
nếu bác dám chơi thì anh ấy có cách bác à,đảm bảo 100% luôn.còn nếu không thì độ nhẹ nhàng thôi cũng đã đẹp rồi ạ.

huuhoi

Xe hơi
Tạm trú quanh 3 chỗ trống còn 1 chỗ Em ngồi
Website
www.halonginco.com
nếu bác dám chơi thì anh ấy có cách bác à,đảm bảo 100% luôn.còn nếu không thì độ nhẹ nhàng thôi cũng đã đẹp rồi ạ.
Cám ơn Bác nhé ! Em chỉ chơi nhẹ nhàng thôi, để xem bác ấy tư vấn thế nào đã.

ZippoTài khoản đã xác minh

chuyên xoá bài và ban nick theo yêu cầu
Em nói thật là em rất ghét độ thành con khác kiểu thế :21::21::21:
Họa chăng như mấy chú tây dựng lại thành Lambo reventon hoặc Fe luôn cho ra nhé, đây từ Hyundai lên thành Lexus vừa mất công lại vừa bị chê là lúa, khác quái gì lôi atila ra mua vỏ Spacy ráp vô:)):)):))

Khoaimy

Xe tăng
E cũng ko đồng tình với kiểu độ cho giống con khác. Cách tốt nhất vơid chủ thớt đó là để nguyên, zin, có khi lại hay.

huuhoi

Xe hơi
Website
www.halonginco.com
Em nói thật là em rất ghét độ thành con khác kiểu thế :21::21::21:
Họa chăng như mấy chú tây dựng lại thành Lambo reventon hoặc Fe luôn cho ra nhé, đây từ Hyundai lên thành Lexus vừa mất công lại vừa bị chê là lúa, khác quái gì lôi atila ra mua vỏ Spacy ráp vô:)):)):))
Tất nhiên là Em không có ý làm nó khác đi mà chỉ muốn làm mới cái Body thôi. còn Bác Zippo đúng là lúa mọc ở Hồ tây rồi khi phát biểu xe của Em là xe Hyundai :^) Zippo :36:.

Chỉnh sửa cuối:

Tất nhiên là Em không có ý làm nó khác đi mà chỉ muốn làm mới cái Body thôi. còn Bác Zippo đúng là lúa mọc ở Hồ tây rồi khi phát biểu xe của Em là xe Hyundai :^) Zippo :36:.
:21::21::21: bác thông cảm xe bác thì em lúa thật, nhưng mà bác ko nên phí công rồi tiền để đặt cái đèn lexus về, trong khi đó để làm mới body thì có nhiều kiểu tội gì

rocke04

Xe buýt
Website
toankhanh.com.vn
Theo em Bác chủ thớt nen theo Cụ bật lửa tầu đê ...kinh nghiệm đầy người với em vợ da đen roài :21::21::)):)):)):))

binhauto

Xe tăng
chắc cụ ý nhìn con Q45 của cụ same same với em XG300.xe cụ em nghĩ độ theo style này là đẹp nhất này,mà còn đơn giản nữa,tại xe cụ cũng có khá nhiều đường gân guốc giống mer

huuhoi

Xe hơi
Website
www.halonginco.com
:21::21::21: bác thông cảm xe bác thì em lúa thật, nhưng mà bác ko nên phí công rồi tiền để đặt cái đèn lexus về, trong khi đó để làm mới body thì có nhiều kiểu tội gì
Em năm nay 33tuổi, gần 12năm nay lúc nào cũng sở hữu 1em bốn bánh Em hầu như kinh qua các loại xe 4chỗ từ thấp đến cao từ nhập khẩu đến trong nước con này Em thấy ưng nhất tuy rằng đời hơi sâu , hôm nao Em ra mắt hồi ký có tên gọi " Hành trình Huuhoi và xe bốn chỗ" sẽ gửi line cho Bác . và đâyy là mông Em nó để Bác biết tên Em nó .

Theo Ông cậu Em ở Mỹ về thì trong 2năm 2000,001 dòng xe này không có để bán tại thị trường Mỹ (ở việt nam gọi là cháy hàng đới). Theo tài liệu trên inter thì cũng vào các năm trên khi 1con xe này bị nạn ở đâu thì được chính thức đưa lên bản đồ tử nạn, Việt nam nhiều khoảng 10 trên toàn quốc
Em đã từng sở hữu con này và đây là hình ảnh gửi từ Mỹ luôn nhưng thấy đi không sướng bằng con trên

. nhưng trong vụ này Em thích nhất câu nói của Bác zippo là :.."trong khi đó để làm mới body thì có nhiều kiểu tội gì.." câu này đúng là câu dưa góp đấy Bác. thank !

Chỉnh sửa cuối:

huuhoi

Xe hơi
Website
www.halonginco.com
chắc cụ ý nhìn con Q45 của cụ same same với em XG300.xe cụ em nghĩ độ theo style này là đẹp nhất này,mà còn đơn giản nữa,tại xe cụ cũng có khá nhiều đường gân guốc giống mer
Em cám ơn Bác Binhauto quá cuối tuần Em rảnh sang HP kiếm bộ âm thanh DENON (đã có lịch) muốn gặp Bác thì gặp đâu nhể. nhưng con này kiếm đâu được bộ mặt trước nhỉ, hàng còn không hay nghỉ sản xuất rùi.

binhauto

Xe tăng
nhà cụ huuhoi có gần cảng Cái Lân không ạ?body thì đúc thôi cụ ơi.thực ra thì dáng em Q45 nhìn cũng đã quá đẹp rồi,làm thêm tí đèn đóm,âm thanh cũng như body & nếu cụ có máu thì chơi hẳn bộ mâm có độ lõm vào trong 1 chút,nó sẽ làm tăng thêm vẻ uy quyền cho chiếc xe rất nhiều đấy ạ hoặc với những dáng xe có phần classic thế này thì mâm nhiều nan cũng là 1 sự lựa chọn hoàn hảo

Chỉnh sửa cuối:

binhauto

Xe tăng
HP Bác Binh có 1 Em Q45 như của Em luôn, hay xe đã qua tay Bác , Bác làm oto Bác biết A.Dũng gara Ôto Quốc tế không ? Bác Dũng biết Em đấy.
chết!em có làm oto gì đâu bác?chỉ là em quen biết 1 số người làm oto thôi.em Q45 này thì hiếm lắm,em ở HP mà cũng chưa nhìn thấy bao giờ ^^!.em này chạy thì đầm như mer S-class nhưng ăn xăng phải biết cụ nhỉ?

huuhoi

Xe hơi
Website
www.halonginco.com
Em thì chẳng buôn bán gì chỉ vì cái tội Ông nội đứa con nhà Em trước làm sở GTVT quản lý xe Cụ đưa Em vào đời từ khi Em còn 13,14tuổi cho lên nghiện 4bánh như nghiện hero đôi lúc thấy mình không khá được vì mê chơi.

binhauto

Xe tăng
em cũng bị "vào đời" đúng cái tầm tuổi ấy đấy ạ :21: đến nay cũng được 5-6 năm rồi :D

Ồ yes Q45 của bác đúng là em nhìn thấy có 1 lần, bác nên độ cái gì hay hay tý đê, anh em ngồi lồng bàn cho sướng, chứ độ thành GS thì phí lắm.

Tẩn thêm quả đèn này nữa

huuhoi

Xe hơi
Website
www.halonginco.com
Ồ yes Q45 của bác đúng là em nhìn thấy có 1 lần, bác nên độ cái gì hay hay tý đê, anh em ngồi lồng bàn cho sướng, chứ độ thành GS thì phí lắm.

Tẩn thêm quả đèn này nữa
Bác đang đưa sự việc của Em xa bến bờ đấy nhé, chỗ độ con xe Laceti của Bác có ổn khônbg ? để Em mang lên đó tư vấn đúc quả body com po si .

huuhoi

Xe hơi
Website
www.halonginco.com
em cũng bị "vào đời" đúng cái tầm tuổi ấy đấy ạ :21: đến nay cũng được 5-6 năm rồi :D
ô hóa ra đồng chí Bình trẻ nhỉ mới có đầu 2 đít chơi với à , đúng là tuổi trẻ, tè cao (b)

avalon

Xe buýt
Bác đang đưa sự việc của Em xa bến bờ đấy nhé, chỗ độ con xe Laceti của Bác có ổn khônbg ? để Em mang lên đó tư vấn đúc quả body com po si .
oh yes :69:, Em từng nhìn thấy 2 em Q45 có quả đèn tổ ong này rồi, đúng là pro quá cỡ luôn :ohmy: Bác chủ thớt đặt được bộ đấy mà lắp vào thì cũng ổn lắm rồi , chả phải độ gì nữa .
GS hay LS đẹp ở cái dáng mập mạp , cong tròn bác ạ , Xe bác vuông vức mà lại chọn đích đến như thế thì sẽ chẳng ra sao đâu , Bác mà độ như thế thì xùng lắm chỉ giống em LS 430 vuông vuông thôi , ơ mà có khi thế lại hay

Chỉnh sửa cuối:

avalon

Xe buýt
Tặng bác chủ thớt 1 seri ảnh Q45 độ nhé :