[Funland] Xem lại các phim dài tập của Đài TH Hà Nội

DaDieuchienxu

Xe container
Cụ có phim bộ gì em lấy hết ạ. ( BTT 1993 thì em cú full 10 phần bản đĩa trước mua giờ vẫn còn ạ) còn BTT từ 1995 về sau em xin hết.
Mấy hôm nữa em rảnh, em gửi ổ HDD 1T cho cụ.
Cụ có đến thì vào chủ nhật nhé, vì cuối tuần mình mới về nhà. Chắc ăn là hẹn trước.
Để khỏi mất thời gian, cụ có thể gửi ổ cứng trước, mình chép xong, chủ nhật cụ lại nhận.

Thích Nói Phét

Xe điện
Cụ có đến thì vào chủ nhật nhé, vì cuối tuần mình mới về nhà. Chắc ăn là hẹn trước.
Để khỏi mất thời gian, cụ có thể gửi ổ cứng trước, mình chép xong, chủ nhật cụ lại nhận.
Dạ, em đang kiếm lại cái ổ ạ... Trước giờ em toàn xem DVD thui.

DaDieuchienxu

Xe container
Dạ, em đang kiếm lại cái ổ ạ... Trước giờ em toàn xem DVD thui.
DVD xem thì phải có TV, hơi lùm xùm. :D Vả lại, đĩa DVD đa số là đĩa chép nên để 1 thời gian sẽ bị tình trạng skip. Trong khi đó, ổ cứng nếu bảo quản kỹ, ko đánh rơi hoặc bị va đập có thể dùng 5 năm là thường.
Bạn cứ tìm, khi nào tìm đc thì báo cho mình.

dongnat123

Xe container
Ơ, cụ chủ cũng có sở thích y chang mình nhỉ? :))
Cái ổ 1T của mình save gần full series Bao Thanh thiên 1993, 1995, Tân BTT, Bích huyết thanh thiên, Trân châu kỳ, Thất hiệp ngũ nghĩa...
Bên cạnh đó là series phá án nổi tiếng của HK "Hồ sơ trinh sát", các bộ phim kiếm hiệp của Kim Dung từ Anh hùng Xạ điêu===> Thiên Long bát bộ..Phim Mỹ thì chủ yếu các phim action như Lực lượng DELTA Force,,,,
Giờ ổ cứng cụ còn sống không, em mượn về xem có phim dì hay không >:)

DaDieuchienxu

Xe container
Giờ ổ cứng cụ còn sống không, em mượn về xem có phim dì hay không >:)
Vẫn xài ổn cụ ạ.
Ổ film giải trí loại thông thường thì mình có thể tha lôi đi mọi nơi, riêng loại ổ chứa hình ảnh các Hotgirl thì ngan già quản lý. Cụ muốn xem thì mình đưa số ĐT nó để cụ nói chiện trực tiếp nhá.:D
À, thông báo vs cụ là nó có tật...hay ghi âm khi thảo luận về chủ đề này. Cụ cửn thận, file ghi âm này đến tai phu nhân thì cụ lại ra đường ngủ. >:)

Thích Nói Phét

Xe điện
DVD xem thì phải có TV, hơi lùm xùm. :D Vả lại, đĩa DVD đa số là đĩa chép nên để 1 thời gian sẽ bị tình trạng skip. Trong khi đó, ổ cứng nếu bảo quản kỹ, ko đánh rơi hoặc bị va đập có thể dùng 5 năm là thường.
Bạn cứ tìm, khi nào tìm đc thì báo cho mình.
Em sài trên laptop cụ à, để em kiếm rồi gửi cụ.

nathanfiz

Đi bộ
Ơ, cụ chủ cũng có sở thích y chang mình nhỉ? :))
Cái ổ 1T của mình save gần full series Bao Thanh thiên 1993, 1995, Tân BTT, Bích huyết thanh thiên, Trân châu kỳ, Thất hiệp ngũ nghĩa...
Bên cạnh đó là series phá án nổi tiếng của HK "Hồ sơ trinh sát", các bộ phim kiếm hiệp của Kim Dung từ Anh hùng Xạ điêu===> Thiên Long bát bộ..Phim Mỹ thì chủ yếu các phim action như Lực lượng DELTA Force,,,,
Chào cụ! Cụ ơi em cũng đang muốn tìm series các phim TQ thuyết minh trên VTV và TH Hà Nội xưa để lưu giữ lại, sau này khi con đến tuổi mình ngày xưa thì bật lên cho con xem cùng với mình. Em đã tìm mãi trên mạng các trang phim bao lâu nay ko thấy, may quá google lại chỉ ra topic này của OTF, cảm giác như chết đuối với được cọc vậy. Cụ có thể cho em xin cóp những bộ phim mà cụ đang có được ko ạ. Cảm ơn cụ rất nhiều

kienvinh

Tháo bánh
Mấy phim chuyển thể từ truyện của Kim Dung mà TQ đại lục làm lại cũng hay, cũng do cụ Ngọc Thạch này thuyết minh.

DaDieuchienxu

Xe container
Chào cụ! Cụ ơi em cũng đang muốn tìm series các phim TQ thuyết minh trên VTV và TH Hà Nội xưa để lưu giữ lại, sau này khi con đến tuổi mình ngày xưa thì bật lên cho con xem cùng với mình. Em đã tìm mãi trên mạng các trang phim bao lâu nay ko thấy, may quá google lại chỉ ra topic này của OTF, cảm giác như chết đuối với được cọc vậy. Cụ có thể cho em xin cóp những bộ phim mà cụ đang có được ko ạ. Cảm ơn cụ rất nhiều
Mình sẵn lòng chia sẻ ~ bộ film đã sưu tập đc. Mình ở TPHCM cụ ạ.
Nếu cụ có ai ngoài này thì gửi ổ cứng mình sẽ chép cho.:)
Để mình tìm lại, hình như còn cái ổ cứng nhưng ko có box, nếu cụ muốn lưu thì gửi box cho mình cũng đc.

Chỉnh sửa cuối: