[Funland] Xin cccm cách xử lý khi vợ bị cấp trên tán tỉnh.

buicongchuc

Xì hơi lốp
Vk ck quấn quýt chung thủy thì chả nói làm gì nhưng số đó hiếm , tôi nghĩ 80 % các cụ vs các mợ trên này cũng như ngoài Xã hội là ngoại tình thế nên nên hướng đến mô hình đơn thân là hợp lý , thời buổi thay đổi liên tục mà cứ ôm khư khư hình mẫu gia đình đầy đủ vợ chồng là lỗi thời , có những bạn sự nghiệp thành đạt con cái học hành đàng hoàng mà lâu lâu lại thả gạo rang rắc thính tin nhắn vu vơ vào zalo thì đủ hiểu trong mấy chỗ sâu sâu bí hiểm của các bạn ý đang nóng sốt đòi được xử lý.
Con số 80% là quá quy chụp cho các ofer chân chính cụ nhá :)) :))

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Vk ck quấn quýt chung thủy thì chả nói làm gì nhưng số đó hiếm , tôi nghĩ 80 % các cụ vs các mợ trên này cũng như ngoài Xã hội là ngoại tình thế nên nên hướng đến mô hình đơn thân là hợp lý , thời buổi thay đổi liên tục mà cứ ôm khư khư hình mẫu gia đình đầy đủ vợ chồng là lỗi thời , có những bạn sự nghiệp thành đạt con cái học hành đàng hoàng mà lâu lâu lại thả gạo rang rắc thính tin nhắn vu vơ vào zalo thì đủ hiểu trong mấy chỗ sâu sâu bí hiểm của các bạn ý đang nóng sốt đòi được xử lý.
Ai lại thế...
Thi thoảng có ăn vụng tí thì chúi mép cho khéo là được.
Còn với việc thay đổi tình cảm hoàn toàn em ủng hộ chia tay.
Dòng đậm đậm làm em tưởng tượng....

hanhhdvn

Xe tải
Tình hình này 100% cụ đã bị cắm

hanhhdvn

Xe tải
Đường đường chính chính thì việc gì phải xóa dấu vết. Còn công việc không làm chỗ này thì làm chỗ khác. Vợ là vợ làm gì có chuyện bình đẳng ko đc xem tin nhắn, đây là VN chứ ko phải bên Tây. Các cụ ko nên chiều vk quá sinh hư.

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Thế không có đàn bà thì đàn ông ngoại tình với ai mà cụ phân ra đàn ông đàn bà khác nhau. Nhà nghỉ ở khắp nơi nơi và lúc nào cũng kín phòng. Rất nhiều người vợ đang ngoại tình trong đó mà các ông chồng không biết, có người còn ngoại tình với mấy ông cơ. Động tý là ly hôn thế có mà loạn.
Trong chuyện qh ngoài luồng thì với đàn ông họ thường chọn GĐ nhưng đàn bà thì ngược lại
Thế không có đàn bà thì đàn ông ngoại tình với ai mà cụ phân ra đàn ông đàn bà khác nhau. Nhà
Chia sẻ với cụ, cụ quyết nhanh thế chắc chắn là có biến lớn từ vụ đi tập huấn đêm 20/10 của vk với lão sếp rồi hả.
Bài này có vẻ hợp với tâm trạng cụ.
Nó gạ gẫm lại nhờ vả...đi tập huấn nghiệp vụ kiểu gì cũng có những giây phút tách riêng tâm sự, cơ hội như vậy thằng TP kia khó bỏ qua lắm...

pooka

Xe container
Thế không có đàn bà thì đàn ông ngoại tình với ai mà cụ phân ra đàn ông đàn bà khác nhau. Nhà nghỉ ở khắp nơi nơi và lúc nào cũng kín phòng. Rất nhiều người vợ đang ngoại tình trong đó mà các ông chồng không biết, có người còn ngoại tình với mấy ông cơ. Động tý là ly hôn thế có mà loạn.
Quần hôn thì tôi chưa biết nhưng chúng ta căn bản đã tiến lên giai đoạn nhiều cối nhiều chày giã chung
Đúng rồi. Em vẫn bảo là nếu mọi sự thật phơi bày ra thì xã hội này đổ vỡ chỉ trong nửa ngày. Những góc khuất làm nên thi vị cho cuộc sống mà.

steelwarrior

Xe buýt
Cụ nóng quá,nếu bình tĩnh thu thập đủ bằng chứng rồi đập vào mặt chúng nó mới hay,bây giờ li hôn chưa đưa ra được bằng chứng gì thì không ổn

Chiều nay em đã gửi tin nhắn cho vợ nó. Lúc tối 2 vc xin lên nhà gặp em e ko cho lên. Vc nó xin xỏ mãi e mới bảo lên quán cf gặp. E vả cho mấy phát thấy ngồi im. Vợ nó cũng chửi như tát vào mặt nó. Em nghĩ đây nó chịu nhục để em bỏ qua thôi, nhưng e trao đổi với ông bà chuyện vc e và quyết định làm ra nhẽ

buicongchuc

Xì hơi lốp
Chiều nay em đã gửi tin nhắn cho vợ nó. Lúc tối 2 vc xin lên nhà gặp em e ko cho lên. Vc nó xin xỏ mãi e mới bảo lên quán cf gặp. E vả cho mấy phát thấy ngồi im. Vợ nó cũng chửi như tát vào mặt nó. Em nghĩ đây nó chịu nhục để em bỏ qua thôi, nhưng e trao đổi với ông bà chuyện vc e và quyết định làm ra nhẽ
Cụ đừng vội mủi lòng...

Bemagauvn

Xe điện
Đúng rồi, ly hôn là chuyện không nhỏ, cụ báo cáo ông bà thế là rất đúng.
Nhưng gặp gỡ bạn kia thì liu ý chút, kẻo nóng quá lại bị nó ghi âm quay clip khéo mình đang không sao lại thành sai, tốt nhất lúc nc thu âm được nó thú nhận ngoại tình với vợ cụ ( Giả vờ gặp lần nữa bảo thành khẩn thú tội thì bỏ qua:D).

Thu âm lại đoạn thú tội rồi đơn từ bay như bướm ở các cấp. Em ủng hộ cụ cho thằng kia toang, xứng cmn đáng thật chắc gì đây là lần đầu. Bao nhiêu gia đình tan vỡ, trẻ nhỏ bơ vơ mà nó định xin lỗi là xong à.
Hóng thái độ của vợ cụ sau khi cụ quyết định ly hôn.!!?

Chỉnh sửa cuối:

langthang83

Xe đạp
Đọc mãi thớt của cụ thấy chỗ này cụ xử lý được. Chúng nó làm sai thì không thể thắng đc. Chỉ cái đơn thôi cho cả 2 về không hết. Cụ cố gắng tìm chứng cứ vững chắc cho vc này.

toanbui

Xe tăng
Cụ 40 tuổi, "nó" từng là thầy chủ nhiệm cụ chắc cũng phải gần 60 tuổi.
Vả mấy phát như thế là nhục bằng chết rồi.

minhmo

Xe cút kít
Đúng rồi, phải làm cho ra nhẽ. Không thể để phá nát gia đình người ta rồi phủi tay coi như vô can được.
Thớt này em đọc không sót một chữ và nói thật: thằng cha TPGD tư cách như lôl, cho nó thân bại danh liệt là đáng.

thanh - chi

Xe tải
Xâu chuỗi lại tất cả các sự kiện, e thấy chuyện này có vẻ hơi ảo. Khi cụ chủ đã cư xử với đối thủ như vậy thì không dễ gì cụ để vk tự tung tự tác như vậy.

• Vodka
Reactions: Fvb

Robinhood8x

Đi bộ
Cụ xem lại cụ có chỗ nào k phải từ trc đến nay k? Nếu có thì cũng nên suy sét đôi đường. Chúc cụ bình tĩnh xử lý

• Vodka
Reactions: Fvb