Thảo luận Xin địa chỉ sơn xe uy tín

anlam511

Xe hơi
Em chào các cụ, như tiêu đề em xin địa chỉ sơn xe uy tín, hỗ trợ làm bh 1 lần cả xe cho đỡ mất thời gian(4 vụ cũng được luôn ạ). Lý do vì em vừa đi làm bh 1 bên do xước xát quá mà lấy xe buổi tối check ko kỹ, về nhìn chả hiểu sao nó cứ bị có những vết lõm rất nhỏ nên rất khó chịu.
Vodka em rót sẵn đợi các cụ ạ!!!

RAVA

Xe ba gác
-Xe bác mua bh thân vỏ (hay toàn bộ) của hãng bh nào thế? E đi làm sơn ở nhiều nơi rồi nhưng giờ chỉ tín nhiệm mỗi chỗ Toy Pháp Vân thôi. Ở đấy làm tốt, có bh, ko bị dính bụi sơn, có cậu Phân xưởng trưởng phụ trách phần sơn có trình độ cao, rất xởi lởi và chiều khách, biết nhận lỗi và sơn sửa lại ngay nếu làm sai, quân thì cũng như…tướng nên rất ổn! :-"

Chỉnh sửa cuối:

anlam511

Xe hơi
-Xe bác mua bh thân vỏ (hay toàn bộ) của hãng bh nào thế? E đi làm sơn ở nhiều nơi rồi nhưng giờ chỉ tín nhiệm mỗi chỗ Toy Pháp Vân thôi. Ở đấy làm tốt, có bh, ko bị dính bụi sơn, có cậu Phân xưởng trưởng phụ trách phần sơn có trình độ cao, rất xởi lởi và chiều khách, biết nhận lỗi và sơn sửa lại ngay nếu làm sai, quân thì cũng như…tướng nên rất ổn! :-"
Cụ check giúp em vùng kín nhé :D

Sắt Vụn

Xe buýt
Cụ anlam511 làm xong thì cho em xin ít kinh nghiệm nhé.
Em cũng có nhu cầu y như cụ.

À, em có bảo hiểm của PVI.

Kµ.Çòi

Xe buýt
Trước E làm ở MzD LVL thấy cũng ổn, quan trọng là tán ngẫu được với mấy ông tổ trưởng, nhiều hạng mục mất tiền nhưng vẫn được làm free