[Funland] Xin lời khuyên ..30 tuổi rồi mà em chưa có gia đình

xegiacmo

Xe container
Thớt có tí gái là đông như chảy hội ^:)^^:)^^:)^

tulai24h

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tulai24h.com
Vấn đề của em là phải mở rộng được mqh ra, và là mqh với người khác giới, lại độc thân hic. Mà em chưa nghĩ ra ah. Nên mới lên đây hỏi các cụ mợ. :(

Thì thế, em thấy xã hội cũng ác miệng ghê. Con người ai mà ko có khuyết điểm. Em vẫn luôn xem lại mình và cố gắng thay đổi theo chiều hướng tốt lên. Không kiêu ngạo không tự ti sống hòa nhập là được. Chứ đúng là con người ai cũng có giá trị mà cụ. Con người là bình đẳng chẳng phải vậy sao? Sống tốt, có đạo đức, có trách nhiệm thì mỗi người đều có giá trị riêng r. Nhưng thường em ko nói ra điều đó.
Còn các mợ ý nói ko cần vội là vì vội cũng ko được. :( Hic
Up hình lên face thì ai mà chả thích được khen. Sau khi em dạo quanh một lượt thì phát hiện ai cũng khen :)) Vì thế cũng ko quá tin vào các lời khen trên mạng xã hội để mà ảo tưởng.
Còn đã là con người em nghĩ cả nam nữ đều mong mình trẻ đẹp, đúng ko cụ?
Nếu e tạo điều kiện 1 buổi gặp riêng a nếu dc chắc chắn a sẽ khen nhiều hơn trên phây , nếu k tin e tổ chức 1-2 buổi ọp ẹo các cụ of trên đây khen có khi hơn a. E gửi tin nhắn số dt và phây cho a nhá.
A chờ ... :)
Các cụ khác ngồi yên cho e nhờ nhá, xong buổi gặp e sẽ rì viu nếu dc e ý cho phép và gật gật.
A chờ hồi âm từ e. H sắp sáng rồi đi ngủ đi e nhá, pn k nên thức khuya, ảnh hưởng tới sức khoẻ và làn da.
Chúc e ngủ ngon .:)
Ps : a chỉ biết chăm sóc sức khoẻ còn vợ cũ của a chỉ biết chăm sóc làn da e ạ

francis.castanie

Xe buýt
Các cụ mợ ơi, cho em lời khuyên với... con gái 30 tuổi mà chưa kết hôn thì phải làm sao? Em năm nay 30 rồi. Cảm thấy áp lực quá. Giờ mới hiểu câu các cụ nói con gái có thì là thế nào. Sao cuộc sống lại bế tắc vậy chứ.
Em nên làm gì với nửa đời sau của mình đây? Sao tạo hóa lại khắt khe với con gái vậy chứ.
Đàn ông lấy vợ lúc nào cũng được, còn phụ nữ thì 30 đã mất giá rồi sao? Giá trị con người nằm ở nhân cách người đó chứ, sao lại ở độ tuổi được? Em lo lắng quá các cụ mợ ơi :((
Mợ cho bằng chứng về nhân cách và hình dáng cách cách lên các cụ thẩm xem nao :))

anh1994

Xe hơi
Trai ba mươi tuổi đương xoan. Gái ba mươi tuổi đã toan về già. Tuổi này gọi là ế xưng lên rồi, gặp zai nào mà ưng cái bụng, mình cứ tênh hênh ra, duyên số thì nó cưới, không thì làm mẹ đơn thân cũng được. Thêm vài tuổi nữa muốn đẻ chả đẻ được đâu. Em thật
Em không có ý định làm mẹ đơn thân cụ ah. Nếu không lấy ai thì sống với gia đình thôi cụ. Em ko muốn làm khổ con em.

tulai24h

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tulai24h.com
Trai ba mươi tuổi đương xoan. Gái ba mươi tuổi đã toan về già. Tuổi này gọi là ế xưng lên rồi, gặp zai nào mà ưng cái bụng, mình cứ tênh hênh ra, duyên số thì nó cưới, không thì làm mẹ đơn thân cũng được. Thêm vài tuổi nữa muốn đẻ chả đẻ được đâu. Em thật
Thớt có tí gái là đông như chảy hội ^:)^^:)^^:)^
E đừng tin mấy ô này nói vậy e ạ.
Pn k bao h có chuyện già e ạ. E có biết rót rượu vang k ? E vang 1 loạt cho a nhá. Ai đời nói như vậy bảo sao các ô ý ngủ muộn. A tranh thủ dậy pha sữa cho con và đang ru con ngủ thêm.

anhtuan2512

Xe tải
30t thì cung chưa căng lắm. Cơ mà ko biết trước giờ có yêu chưa. Nếu ko thì phải xem lại mình thôi.
Mà trên of đầy cụ đang ế, biết đâu....

xegiacmo

Xe container
Em không có ý định làm mẹ đơn thân cụ ah. Nếu không lấy ai thì sống với gia đình thôi cụ. Em ko muốn làm khổ con em.
Không đơn thân thì đơn chiếc vậy . Khó quá thì để anh lo :"> . Ai mà chả có lúc khó =P~

tulai24h

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tulai24h.com
Mợ cho bằng chứng về nhân cách và hình dáng cách cách lên các cụ thẩm xem nao :))
Lão này ngồi yên nào, lão đọc lại cái còm 186 ở trên đi . E chờ hồi âm của e ý đây này. Đừng làm e ý hoang mang.
E ơi, những điều này k fai lo e ạ. H e lấy ck mà cứ căng thẳng + mâu thuẫn hơn hay mỗi người 1 nơi mà vui vẻ hạnh phúc hơn? Khi nào nhớ lại gặp nhau và về bên nhau có hơn k ? Cuối tuần đưa con đi chơi vui vẻ hay thi thoảng gửi con cho ô bà nội hoặc ô bà ngoại chúng mình đii trốn 1-2 hôm e thấy sướng hơn k e ?
A lại làm dc điều đó

francis.castanie

Xe buýt
Lão này ngồi yên nào, lão đọc lại cái còm 186 ở trên đi . E chờ hồi âm của e ý đây này. Đừng làm e ý hoang mang.

E ơi, những điều này k fai lo e ạ. H e lấy ck mà cứ căng thẳng + mâu thuẫn hơn hay mỗi người 1 nơi mà vui vẻ hạnh phúc hơn? Khi nào nhớ lại gặp nhau và về bên nhau có hơn k ? Cuối tuần đưa con đi chơi vui vẻ hay thi thoảng gửi con cho ô bà nội hoặc ô bà ngoại chúng mình đii trốn 1-2 hôm e thấy sướng hơn k e ?
A lại làm dc điều đó

ha ha mời lão chuột bạch!!!

15cm45p

Xe điện
Các cụ mợ ơi, cho em lời khuyên với... con gái 30 tuổi mà chưa kết hôn thì phải làm sao? Em năm nay 30 rồi. Cảm thấy áp lực quá. Giờ mới hiểu câu các cụ nói con gái có thì là thế nào. Sao cuộc sống lại bế tắc vậy chứ.
Em nên làm gì với nửa đời sau của mình đây? Sao tạo hóa lại khắt khe với con gái vậy chứ.
Đàn ông lấy vợ lúc nào cũng được, còn phụ nữ thì 30 đã mất giá rồi sao? Giá trị con người nằm ở nhân cách người đó chứ, sao lại ở độ tuổi được? Em lo lắng quá các cụ mợ ơi :((
Lội cả chục trang mà chả thấy cái ảnh lào, tư vấn thế lào được:T

hanoipho79

Xe lăn
Em không có ý định làm mẹ đơn thân cụ ah. Nếu không lấy ai thì sống với gia đình thôi cụ. Em ko muốn làm khổ
con em.
Em cũng gần như mợ định để tới 35t mới lấy vợ...mà bị lừa mợ ak,28t nó bắt cưới mới đau:((
Lúc đầu em cũng định làm Bố đơn thân có phải Đời bây giờ vẫn Hoàng kim không sống với Bố Mẹ thích ăn thì ăn thích chơi thì chơi...bây giờ sau chục năm bị lừa mà vẫn không khôn ra vẫn bị lừa tiếp Mợ ạ...giờ thành ra có 1,5 vợ mới đau khổ không:(

duachuot123

Xe điện
Nửa đêm đọc cái này ngại lội còm quá. Tốm lại, đến post này của e đã có đủ profile chưa hay mới chỉ gái, 30 tuổi các cụ.

30 là cũng hơi căng đấy.

Đómkr

Đi bộ
Em thử r, đi ra phố một mình, đi ăn 1 mình, đi cafe 1 mình. Còn đi du lịch với bạn bè mà. Về và vẫn 1 mình cụ ah. Em cũng rất cố gắng mà. Hic.
Còn nhớ đợt em cố gắng năng đi đám cưới, 1 dàn xe 20 nữ luôn cụ ah :)) Bạn bè cũng toàn gái. Mà các bạn em lấy chồng cả r.
Chị thử nhờ bạn bè giới thiệu bạn chồng, bạn của bạn chồng... xem sao ạ ^^ Mạnh dạn nói lên nhu cầu thế nào cg có bên cung ứng chị ạ :D

Phuclongchau

Xe điện
E đừng tin mấy ô này nói vậy e ạ.
Pn k bao h có chuyện già e ạ. E có biết rót rượu vang k ? E vang 1 loạt cho a nhá. Ai đời nói như vậy bảo sao các ô ý ngủ muộn. A tranh thủ dậy pha sữa cho con và đang ru con ngủ thêm.
Một cụ 2 vk cho hay

scorp8x

Xe container
Túm váy lại vẫn chưa lão ọp nào xung phong là sao :T thoai mềnh liều đặt gạch ôm bom cảm tử phát :D hóng inbox có hình phun ốp sừn

xe mất phanh

Xe container
Chị thớt pm e nhá.
Nhõn tuổi ít hơn chị nhưng e lại thích những người kinh nghiệm ;)).