Xin tư vấn chỗ lắp smartkey start/stop uy tín tại Hn

DuyCanh

Xe máy

DVDtrieubon

Xe điện
Chao cac cu , truoc het e xin loi vi may em loi gi do ko danh duoc tieng Viet. Cac cu thong cam doc khong dau giup em. Toi ve em vao PC sua lai .
Hien em dang di ford fiesta HB. Tu nhien noi hung muon lap Start/stop cung smartkey. nhung khong biet lap o dau uy tin. va ko biet co anh huong nhieu den he thong Dien cua xe ko? Cac cu tu van giup em nhe. Em cam on truoc.
Cụ gần qua em . Đơn giản ạ

tepbien

Xe đạp
Em cũng quan tâm. Nhờ các cụ tư vấn dùng loại nào ổn định- có ảnh hưởng đến hệ thống điện của xe ko ạ. Thấy nhiều cụ lắp xong- dùng ko ổn định, kiểu như ko đề dc... Cảm ơn các cụ

phuongtv_76

Xe container
Tham khảo nhiều thấy độ cái này buồn nhiều hơn vui, a e tránh xa. Chờ công nghệ này hoàn thiện thì lắp

tungvv

Xe tải
Em cũng quan tâm. Nhờ các cụ tư vấn dùng loại nào ổn định- có ảnh hưởng đến hệ thống điện của xe ko ạ. Thấy nhiều cụ lắp xong- dùng ko ổn định, kiểu như ko đề dc... Cảm ơn các cụ
Em dùng 5 năm cho 2 con xe nhà em ( altis và camry) thấy dùng OK, ko có gì phàn nàn, tiện lợi nhất là chẳng bao giờ phải bỏ tay lấy khóa ra khỏi túi, chẳng cần bấm nút, cứ lên xe, rồi xuống xe như kiểu có ng phụ tá. Lợi nữa là trời nắng đứng từ tầng 4-5 đề nổ, đi xuống lên xe vừa mát, vừa đỡ khí độc. :) . Các cụ mua đời mới hỗ trợ Bluetooth ấy.
à, mà em cũng ko cần phải thợ thầy gì, mua về nhìn hướng dẫn rồi tự làm thôi. Chỉ có nhờ thợ cắt chìa khóa :)

Em dùng 5 năm cho 2 con xe nhà em ( altis và camry) thấy dùng OK, ko có gì phàn nàn, tiện lợi nhất là chẳng bao giờ phải bỏ tay lấy khóa ra khỏi túi, chẳng cần bấm nút, cứ lên xe, rồi xuống xe như kiểu có ng phụ tá. Lợi nữa là trời nắng đứng từ tầng 4-5 đề nổ, đi xuống lên xe vừa mát, vừa đỡ khí độc. :) . Các cụ mua đời mới hỗ trợ Bluetooth ấy.
à, mà em cũng ko cần phải thợ thầy gì, mua về nhìn hướng dẫn rồi tự làm thôi. Chỉ có nhờ thợ cắt chìa khóa :)
Loại nào mà xịn cụ ơi?

tungvv

Xe tải
Loại nào mà xịn cụ ơi?
Toàn loại của bác Tập cả đó thôi cụ, mua của cụ Cảnh trên thớt này đó. Chắc do may rủi hay sao ko biết, nhiều người kêu bị lỗi nhưng em thì dùng 5 năm rồi chưa thấy lỗi gì, chỉ có thay viên pin ở điều khiển (mua loại pin xịn 150-200k nhé).

Nguyen thang toy

Xe hơi
{Salon Chợ xe}
tình hình là em thấy để nguyên, lắp thêm cảm giác không ổn định lắm

tungvv

Xe tải
Tóm lại k nên chơi hả các cụ 🙄
Em thấy ko có gì phải lăn tăn, cụ cứ thử chơi, nếu đúng là ko ổn thì cụ hoàn tục ngay cũng ko sao vì chi phí nó ko lớn-tầm 4-5tr. Em đảm bảo cụ sẽ thích và ko bao giờ muốn hoàn tục. Em ko có ý quảng cáo cho ai, em chỉ dùng trên 2 con xe của em và tự cảm nhận (Camry và Altis). Cụ dùng nó mùa hè này mới thấy được cái hay của nó.

Tit2012

Xe máy
E xin phép đào thớt này lên vì giờ mới đọc dc. E cũng lên mạng tìm lắp S/S thấy quảng cáo nhiều Duy Cảnh nên đến lắp. Định lắp Smartkey nhưng sau 5h cả thầy trò loay hoay ko dc. Chuyển sang chỉ lắp S/S. Đêm đi xe về đến nhà bấm khóa ko lock cửa đc. Sáng hôm sau đến e tháo về lại cũ( ko biết có như cũ ko?). Một chút cho các cụ tham khảo về Duy Cảnh 55 Tố Hữu.

N.M.H

Xe tải
E xin phép đào thớt này lên vì giờ mới đọc dc. E cũng lên mạng tìm lắp S/S thấy quảng cáo nhiều Duy Cảnh nên đến lắp. Định lắp Smartkey nhưng sau 5h cả thầy trò loay hoay ko dc. Chuyển sang chỉ lắp S/S. Đêm đi xe về đến nhà bấm khóa ko lock cửa đc. Sáng hôm sau đến e tháo về lại cũ( ko biết có như cũ ko?). Một chút cho các cụ tham khảo về Duy Cảnh 55 Tố Hữu.
Xe cụ xe gì thế ạ

t04nnd

Đi bộ
Món này thì cần hàng ổn áp chút và thợ kinh nghiệm, trước em lắp bên bác Hùng - Car One ở Mễ Trì thấy dùng khá ngon.

river37

Xe hơi
Smartkey thay cho chìa khóa gốc đó cụ. Bên em bán và lắp đặt Start Stop hàng chuẩn . Cụ nào cần cứ alo cho em theo số 0888867800 nhé ;))
Cụ cho em nhờ hỏi chút ah. Nút start stop có dây nố vào phanh chân là để khi đạp phanh mới đề nổ được. Thế còn dây nối vào xi nhan và dây lock, unlock làm gì vậy ah. Mình chỉ đấu dây vào phanh mà ko đấu 3 dây kia có được không ah. Cảm ơn cụ.

Công Quang Huy

Xe máy
Chao cac cu , truoc het e xin loi vi may em loi gi do ko danh duoc tieng Viet. Cac cu thong cam doc khong dau giup em. Toi ve em vao PC sua lai .
Hien em dang di ford fiesta HB. Tu nhien noi hung muon lap Start/stop cung smartkey. nhung khong biet lap o dau uy tin. va ko biet co anh huong nhieu den he thong Dien cua xe ko? Cac cu tu van giup em nhe. Em cam on truoc.
độ mới cái này cứ lo lo

bantriki123

Xe đạp
Túm lại bộ của em đang như thế, em muốn bỏ chế độ tự lock và unlock khi đi xa, đến gần xe, cụ nào làm đc em gửi công 5 lit, nói mồm em ko tin
Bạn ơi xe số sàn mình lắp trở ngại là còn số đề có dây nào khống chế số, khi còn số 1 đề ko nổ ko, chứ xe tự chạy nguy hiểm ghê

bantriki123

Xe đạp
Không nhầm đc vì 2 cái này nối ra 2 cái ăng ten chính tay em đi lại dây mà, rút cái ở giữa ra là ko nhận chìa, thế mới lạ. Để em ngâm cứu thêm
Ý hay ghê bạn, chế độ này phiền mau hư chuột, lợi tiện,,,, sẵn giúp xe số sàn còn số đề từ xa chạy khắc phục giúp với ạ

luongnhung002

Xe máy
đa phân đồ chơi oto của m là hàng tàu về gắn mác nên độ ổn định chán lắm b,muốn độ thìócoos tìm hiểu hàng xịn mà gắn.tuy nhiên gắn star stop có điểm trừ đó la ra ngoài quên k khoá xe lại có ngày mất xe. nó k đc tichs hợp nhận diện chìa như hàng theo xe. vậy nên kiến nghị k nên chơi b ạ. làm cái chìa gập cho gọn thôi