Xin tư vấn gấp!

binkem

Xe hơi
Chào các cụ,

Em đang lăn tăn giữa grandlivina và Caren. Vào box toàn thấy các bác sâu ném đá nên hỏi các cụ đã chạy livina xem có đáng đồng tiền bát gạo ko ợ!

Các cụ cho em tư vấn
Em xin hậu tạ cụ nào có thịnh tỉnh đẩy lại vợ 2 livina cho em

:)

Taxulo

Xe buýt
Chào các cụ,

Em đang lăn tăn giữa grandlivina và Caren. Vào box toàn thấy các bác sâu ném đá nên hỏi các cụ đã chạy livina xem có đáng đồng tiền bát gạo ko ợ!

Các cụ cho em tư vấn
Em xin hậu tạ cụ nào có thịnh tỉnh đẩy lại vợ 2 livina cho em

:)
Xe Grand Livina có cái hay là bác phải lái thử 1 vòng mới thấy thích. Phải tự mình trải nghiệm, cảm nhận chứ đừng nghe người khác nói, toàn chê bai ko à. Xe đi lành, cảm giác lái tốt, luồn lách dễ dàng ko bị văng đít, ngồi gia đình 7 người vẫn vô tư (nhưng nếu ngồi đủ 7 người lớn cao trên 1,70 m thì chật). Bên ngoài nhìn xe có vẻ bé nhưng ngồi trong cabin lái thì cảm giác lại khá rộng rãi, option đủ xài. Nhà em đi xe này đã đc gần 10 tháng, về quê ở Nghệ An 1 lần, đang định năm sau đi Đà Nẵng xem bắn pháo hoa cùng đoàn otofun. Nhìn chung cả nhà thấy rất hài lòng, xe đáng đồng tiền bát gạo :D

hero24631

Xe buýt
Quan trọng là cụ có tìm được con ngon không thôi. Xe GL là dòng 5+2 nên rất ổn với gd có 5 hoặc 6 thành viên. Con này kiểu dáng ko bắt mắt nhưng theo em thì khá ổn

binkem

Xe hơi
Em cảm ơn các cụ đã cho ý kiến, em vẫn đang trên con đường tìm em nó, cụ nào có mối giới thiệu e với ah

TKs các cụ

aveotq

Xe tải
E chạy 2,5 năm rồi lúc mua gần như mới, chạy đầm, cảm giác tốt, mỗi tội chở 7 người tăng tốc hơi ì nếu mất đà, còn 5 người á, 1 cái nháy mắt lao vun vút, xe em gđ chạy mãi mới dc có 3v. Từ lúc e mua về chỉ thay dầu với đổ xăng là đi, chung quy là tầm tiền này con GL quá ngon.

aveotq

Xe tải
Em cảm ơn các cụ đã cho ý kiến, em vẫn đang trên con đường tìm em nó, cụ nào có mối giới thiệu e với ah

TKs các cụ
Cụ tham khảo " chợ ô tô thủ đô" ý, bán hàng chất lượng phết.

hunghaivn

Xe đạp
Xe Grand Livina có cái hay là bác phải lái thử 1 vòng mới thấy thích. Phải tự mình trải nghiệm, cảm nhận chứ đừng nghe người khác nói, toàn chê bai ko à. Xe đi lành, cảm giác lái tốt, luồn lách dễ dàng ko bị văng ***, ngồi gia đình 7 người vẫn vô tư (nhưng nếu ngồi đủ 7 người lớn cao trên 1,70 m thì chật). Bên ngoài nhìn xe có vẻ bé nhưng ngồi trong cabin lái thì cảm giác lại khá rộng rãi, option đủ xài. Nhà em đi xe này đã đc gần 10 tháng, về quê ở Nghệ An 1 lần, đang định năm sau đi Đà Nẵng xem bắn pháo hoa cùng đoàn otofun. Nhìn chung cả nhà thấy rất hài lòng, xe đáng đồng tiền bát gạo :D
Nhà kụ có độ thêm màn DVD và camera lùi cho em Grand livina chưa? nhờ kụ tư vấn vì đang muốn lắp thêm cho em nó (loại nào, giá cả, chố lắp)

Taxulo

Xe buýt
Nhà kụ có độ thêm màn DVD và camera lùi cho em Grand livina chưa? nhờ kụ tư vấn vì đang muốn lắp thêm cho em nó (loại nào, giá cả, chố lắp)
Xe nhà em nhập Đài nên nó cũng có sẵn rồi bác ợ. Trên OF có gian hàng của Long Thịnh bác thử nghiên cứu xem thế nào nhé: http://www.otofun.net/threads/longthinh-vn-lap-camera-lui-dvd-vietmap-touch-made-in-korea-cho-dong-xe-cao-cap.342004/ :D

www.longthinh.vn

Xe tăng
Website
longthinh.vn
Ui...Em lắp cho nhiều loại xe rồi...Xe của cụ cũng vậy, loại này ở VietNam mình hơi ít nên số lượng em lắp cũng ít hơn các loại khác đôi chút. Cụ mang qua em xử lý nhanh thôi ak

Xe nhà em nhập Đài nên nó cũng có sẵn rồi bác ợ. Trên OF có gian hàng của Long Thịnh bác thử nghiên cứu xem thế nào nhé: http://www.otofun.net/threads/longthinh-vn-lap-camera-lui-dvd-vietmap-touch-made-in-korea-cho-dong-xe-cao-cap.342004/ :D
Cảm ơn cụ đã giới thiệu em...Nếu được em sẽ tích cực vào hội nhà mình để chăm sóc các cụ được chu đáo hơn