[Funland] Xin ý kiến cccm về KĐT Lideco

KMK

Xe đạp
Vâng, lúc em vào cũng đúng là lúc thị trường bắt đầu sôi động trở lại cụ nhỉ, sếp bạn em lúc đó còn rao NV15 là 144m là 5.9 cụ í sao, em định hỏi thì bán rồi, nên ăn may con kia. Mà tìm mãi ko có đến lúc ko tìm, thì môi giới nhắn bảo cô chú chủ nhà đồng ý bán 6.3, trong khi 2-3 năm cứ nhùng nhằng mãi ko chịu bán. Nói chung may cụ ạ, cảm giác có người đặt vào tay mình bảo "cố mua đi", hihi!
Món này khó nói lắm! Lúc tìm thì không t
Vâng, lúc em vào cũng đúng là lúc thị trường bắt đầu sôi động trở lại cụ nhỉ, sếp bạn em lúc đó còn rao NV15 là 144m là 5.9 cụ í sao, em định hỏi thì bán rồi, nên ăn may con kia. Mà tìm mãi ko có đến lúc ko tìm, thì môi giới nhắn bảo cô chú chủ nhà đồng ý bán 6.3, trong khi 2-3 năm cứ nhùng nhằng mãi ko chịu bán. Nói chung may cụ ạ, cảm giác có người đặt vào tay mình bảo "cố mua đi", hihi!
Cái này đôi khi phải có duyên! Lúc tìm thì không có.

Phongpt

Xe hơi
Giờ khu lideco này giao dịch trầm quá , ko có ai cắt sâu sâu, sale cũng ko hoạt động mấy, Mấy dự án bên Hưng yên em thấy sale vẫn chăm gọi hỏi bán nhà và giao dịch lắm

lodudu

Xe điện
Giờ khu lideco này giao dịch trầm quá , ko có ai cắt sâu sâu, sale cũng ko hoạt động mấy, Mấy dự án bên Hưng yên em thấy sale vẫn chăm gọi hỏi bán nhà và giao dịch lắm
Tầm này cái gì cũng chậm, dân làm gì có $

farmer.nb

Xe tải
Chờ cắt sâu khu này e là hơi khó cụ ạ. Vì giá vốn đã rẻ, khó tìm khu khác có giá thấp hơn Lideco mà được không gian và chất lượng xây dựng như vậy (chẳng qua Lideco diện tích lớn nên mới thành to tiền). Và chủ nhà khu này cũng không áp lực để mà cắt sâu, họ có nhiều căn thì bán bớt đầu tư chỗ khác thôi

tung1311 .

Xe điện
Dạ vâng cụ ạ, thời gian còn tập trung cày tiền để có tiền về nhà mới, em còn chưa được về đây ạ. Với các anh chị hàng xóm bảo ở thích lắm, hàng xóm chất lượng sướng lắm, và siêu vui, thấy mọi người tung xoè em cũng sốt ruột lắm ạ.

Công nhận số may cụ ạ, mua đúng đáy, chứ ai ngờ đâu. Em ko bg có ý định đi mua nhà vì ko có lúa. Em hóng bên tasco đi xem bên đó cũng đẹp nhưng xem cho vui, có mua cũng chỉ đủ tiền 3.5 củ mua đất nhỏ nhỏ í. Nhưng lạc vào thớt này em thấy các cụ khen lắm, cứ khen nhà đẹp to mà xây dựng tốt do chủ đầu tư 32 xây ạ. Nên em rủ lão nhà em đi xem, ai ngờ lão thích, lại rủ ông chú xem lại càng kết, cứ xui mua ở NV10 đòi 8 củ to ạ. Xong đúng lúc đó cô chủ nhà mà em mua xuống 6.3 củ là vào tiền, nên em cố vay mượn để mua cụ ạ. Ai ngờ mua xong là lên x1.5 và x2 đâu ạ. Nghĩ lại em vẫn cứ thấy như đang mơ cụ ạ!
Chúc mừng mợ. 2015 đáy căn 162m cũng đã 5.5-6 rồi.
Chờ cắt sâu khu này e là hơi khó cụ ạ. Vì giá vốn đã rẻ, khó tìm khu khác có giá thấp hơn Lideco mà được không gian và chất lượng xây dựng như vậy (chẳng qua Lideco diện tích lớn nên mới thành to tiền). Và chủ nhà khu này cũng không áp lực để mà cắt sâu, họ có nhiều căn thì bán bớt đầu tư chỗ khác thôi
Cho em hỏi căn 160m2 ở đây giao dịch gần nhất bao nhiêu tiền thế ạ? Em có ông bạn đu đỉnh mà giờ nộp lãi ngân hàng như lửa đốt.

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn
Cho em hỏi căn 160m2 ở đây giao dịch gần nhất bao nhiêu tiền thế ạ? Em có ông bạn đu đỉnh mà giờ nộp lãi ngân hàng như lửa đốt.
Cụ ơi đu đỉnh 2020-2021 hay đu đỉnh 2010 hả cụ. Em mua xong để đó nên cũng ko nắm rõ giờ giao dịch bao nhiêu, giờ cũng giảm so với đỉnh rồi, ko biết bao lâu mới về đỉnh cũ và đi lên được ạ!

tung1311 .

Xe điện
Cụ ơi đu đỉnh 2020-2021 hay đu đỉnh 2010 hả cụ. Em mua xong để đó nên cũng ko nắm rõ giờ giao dịch bao nhiêu, giờ cũng giảm so với đỉnh rồi, ko biết bao lâu mới về đỉnh cũ và đi lên được ạ!
Mua đầu năm ngoái mợ ạ, em ko rõ giá thế nào, đang khảo giá thị trường cho hắn

dogolegia

Xe điện
Website
dogolegia.vn
Đầu năm ngoái hình như cũng bắt đầu giá đi xuống rồi í sao. Em thì ko hóng, nhưng cảm giác thị trường giờ đang chậm, người bán thì muốn bán, mà người mua thì đang trong trạng thái chờ, chờ, chờ đến khi xuống đáy mới vào tiền cụ ạ. Để hóng các cụ khác xem đang giao dịch tầm bao nhiêu, cái này cụ bảo môi giới rao bài cho và hỏi tình hình môi giới nắm rõ nhất, có bất động sản Minh Toàn Lideco đấy ạ!

Phongpt

Xe hơi
Đầu năm ngoái hình như đang đúng đỉnh , em mua gần cuối năm 2021 đến đầu 2022 đã có người trả chênh 4-5 tỉ cho căn nhà em, Nhưng em mua để dăm năm nữa ở nên ko quan tâm lắm.

thanhnguyen1984

Xe tải
Đầu năm ngoái hình như cũng bắt đầu giá đi xuống rồi í sao. Em thì ko hóng, nhưng cảm giác thị trường giờ đang chậm, người bán thì muốn bán, mà người mua thì đang trong trạng thái chờ, chờ, chờ đến khi xuống đáy mới vào tiền cụ ạ. Để hóng các cụ khác xem đang giao dịch tầm bao nhiêu, cái này cụ bảo môi giới rao bài cho và hỏi tình hình môi giới nắm rõ nhất, có bất động sản Minh Toàn Lideco đấy ạ!
Thấy sale báo giờ giá rẻ lắm. gần bằng giá Mợ mua ngày xưa rồi.

Được gửi từ iPhone - Otofun

dogolegia

Xe điện
Website
dogolegia.vn
Thấy sale báo giờ giá rẻ lắm. gần bằng giá Mợ mua ngày xưa rồi.

Được gửi từ iPhone - Otofun
Dạ ko có chuyện đó đâu, nếu thế thì đi trong nốt nhạc í cụ ạ, giá gọi là xuống xíu thôi cụ ơi. Cụ bảo sale đó tung lên đây đi, các cụ mua cho, hàng xóm em mua cho ạ!

Bạn e vừa mua căn 85m hoàn thiện 8 tỏi. Lk4 -7
Giá này là vẫn ko phải thấp lắm, nói túm lại giờ giá xuống xíu thôi, chứ ko như ngày xưa được

NHA-MINH

Xe tăng
Dạ ko có chuyện đó đâu, nếu thế thì đi trong nốt nhạc í cụ ạ, giá gọi là xuống xíu thôi cụ ơi. Cụ bảo sale đó tung lên đây đi, các cụ mua cho, hàng xóm em mua cho ạ!

Giá này là vẫn ko phải thấp lắm, nói túm lại giờ giá xuống xíu thôi, chứ ko như ngày xưa được
E cũng đang rình