[Funland] Xổ số có quy luật không các cụ mợ?

CuKenPis

Xe buýt
Em thấy các cụ vẫn ngồi tính cầu đó, chắc có đấy. Cụ nên nghiên cứu chuyên sâu, thời buổi khó kiếm ăn khéo nghiên cứu món đó lại hay

tranmanhha

Xe điện
Nếu Nhà nước cho phép, em nghĩ nhiều cá nhân sẽ mở Cty xổ số riêng. Lúc đó sẽ cạnh tranh sòng phẳng, hoạt động minh bạch và có kiểm toán rõ ràng.
Cứ theo công thức 90% doanh số trả thưởng, thuế và 10% dành cho chi phí quản lý. Sau đó tùy doanh thu sẽ điều chỉnh tỷ lệ.
Còn nếu không minh bạch thì chắc hẳn sẽ có quy luật, giống như thuật toán. Tuy nhiên, sẽ thay đổi theo từng chu kỳ.

shiluo

Xe container
Quy luật thì không vì nó quay ngẫu nhiên, tuy nhiên xác suất thống kê thì có.
Ví dụ hôm nay nó quay ra con 11 thì ngày mai có lại 11 xác suất sẽ nhỏ hơn 1 chút. Hôm nay không có con nào đầu 0 thì ngày mai xác suất có con đầu 0 nó lớn hơn.
Thống kê này chỉ mang tính chất tham khảo kiểu như máy tính dự đoán kết quả ngoại hạng Anh vì xác suất trúng giải 1/8 và 29 triệu là quá lớn.
Tóm lại là đỏ thì mua 1 vé cũng ăn chứ đen thì bao 18 vẫn tạch. Chung quy lại là số chọn người còn người chọn số khó hơn nhiều.
Nói về xác suất của quay xổ số thì chỗ bôi đậm không đúng đâu cụ
Tóm lại là nó là ngẫu nhiên, không có quy luật
Để có quy luật thì phải hội đủ điều kiện:
- Rọ bóng đó phải không thay đổi trong tất cả các lần quay
- Mỗi lần quay có lực quay bằng chằn chặn nhau
- Điều kiện môi trường ổn định trong toàn bộ thời gian đặt rọ bóng (không rung lắc)
- Người lấy bóng ra cách khuấy tay, chọn bóng, bỏ bóng vào phải giống hệt nhau không được sai biệt trong tất cả mọi lần.
-...
Nếu hoàn hảo như thế sẽ có quy luật, và theo suy đoán của em quy luật sẽ lặp lại sau đơn vị là trăm nghìn lần quay :D

vangdau

Xe hơi
Các cụ chuyển qua chơi vietlot dễ có danh sách vào hàng tỉ phí lắm.

vneseman

Xe lăn
Có quy luật thì em e là công ty xs phá sản hết rồi :D

ate1987

Xe tăng

Bito9999

[Tịch thu bằng lái]
giống bên Võ lích thế cụ, đùng phát 2017 Clb quảng nôm vô địch sau khi được bơm thêm cầu thủ... :D
Năm đó xem trận cuối Hn - Qninh , tay trái tay phải bầu H biểu diễn thô vãi, thà 0-0 chứ đừng 3-3 kịch tính nó lộ quá, chắc phải làm lộ để Sếp thấy

Ngontaynho

[Tịch thu bằng lái]
Cả đời em hiếm khi mua xổ số để mong trúng. Nhưng em băn khoăn có cụ mợ nào đã nghiên cứu chưa ạ? Liệu có quy luật quay xổ số không ạ?
Cho em hỏi tí, một người bạn của em nói rằng ko có con Lô nào không về quá 42 ngày.

Có cụ nào chuyên món này xác nhận em cái.

TungThoc

Xe điện
Quy luật là cứ gấp thếp 1 con số, đến bao giờ về số đó thì dừng chơi.

hm.tuan

Xe điện
Nó tùy loại ạ. Ví dụ như viêtlot cứ giải thưởng to là có người trúng.
Còn nếu chơi quay số ngẫu nhiên (kể cả giả sử bị thao túng nếu có đi chăng nữa) thì chắc chắn vẫn có quy luật.
Thời xưa đánh đ.ề em ăn liên tục hơn chục ngày, vì mỗi ngày em đánh 1 dây 20 con. Đi đến đâu là bị theo đến đó. Sau đó em bỏ vì nhiều lý do. Giờ thì khả năng chấp nhận rr về mo nên càng nói không.

hm.tuan

Xe điện
Vậy hôm nay Bác VV Thưởng tuyên thệ CTN với 487/488 phiếu và bác SN 70 năm nay vừa 53 bước sang 54 tuổi. Các cụ luận phát để em làm con Bạch thủ nào?
Quy luật là "Không bao giờ lặp lại". Chứ cái kia thế này, cái này vẫn thế thì cụ đừng mơ!
Hơn nữa đây là chốn hữu danh vô thực!

KoenigseggPigani

Xe tăng
Gì cug có quy luật cụ ah, k có quy luật thì làm sao bãi biển có bờ cát hạt đều tăm tắp một màu thế dc

sskkb

Xe tăng
Nói về xác suất của quay xổ số thì chỗ bôi đậm không đúng đâu cụ
Tóm lại là nó là ngẫu nhiên, không có quy luật
Để có quy luật thì phải hội đủ điều kiện:
- Rọ bóng đó phải không thay đổi trong tất cả các lần quay
- Mỗi lần quay có lực quay bằng chằn chặn nhau
- Điều kiện môi trường ổn định trong toàn bộ thời gian đặt rọ bóng (không rung lắc)
- Người lấy bóng ra cách khuấy tay, chọn bóng, bỏ bóng vào phải giống hệt nhau không được sai biệt trong tất cả mọi lần.
-...
Nếu hoàn hảo như thế sẽ có quy luật, và theo suy đoán của em quy luật sẽ lặp lại sau đơn vị là trăm nghìn lần quay :D
Hồi cuối những năm 8x, em nhớ truyền hình VN hay tiếp sóng kênh 1 của LX, có chương trình quay xổ số. Chỉ có 1 lồng duy nhất, tất cả các quả bóng đặt trong lồng, lồng quay liên tục bằng động cơ điện và các quả sẽ lần lượt rơi vào 1 cái rãnh. Có 1 em chân dài sẽ chỉnh lại vị trí của quả bóng để nó quay được cái số về phía máy quay. Cái rãnh đó được thiết kế để không thể nhấc bóng ra được, mà chỉ dùng ngón tay để chỉnh quả bóng thôi. Đủ 5 hay 6 quả gì đó thì tắt điện dừng lồng quay lại và đó là kết quả cuối cùng. Làm như vậy sẽ bớt được 1 bước thò tay vào lồng nhặt bóng, cộng với lồng quay bằng động cơ gần như lực sẽ luôn bằng nhau, thì em nghĩ quy luật sẽ giảm còn vài nghìn lần quay thôi :D

Chỉnh sửa cuối:

Jôn sần

Xe lăn
Người OF
Hồi cuối những năm 8x, em nhớ truyền hình VN hay tiếp sóng kênh 1 của LX, có chương trình quay sổ xố. Tất cả các quả bóng đặt trong lồng, lồng quay liên tục bằng động cơ điện và các quả sẽ lần lượt rơi vào 1 cái rãnh. Có 1 em chân dài sẽ chỉnh lại vị trí của quả bóng để nó quay được cái số về phía máy quay. Cái rãnh đó được thiết kế để không thể nhấc bóng ra được, mà chỉ dùng ngón tay để chỉnh quả bóng thôi. Đủ 5 hay 6 quả gì đó thì tắt điện dừng lồng quay lại và đó là kết quả cuối cùng. Làm như vậy sẽ bớt được 1 bước thò tay vào lồng nhặt bóng, cộng với lồng quay bằng động cơ gần như lực sẽ luôn bằng nhau, thì em nghĩ quy luật sẽ giảm còn vài nghìn lần quay thôi :D
em cũng nhớ :))

sskkb

Xe tăng
Hồi bé em cứ băn khoăn vì sao quê em ko làm giống thế cho tiết kiệm, vì em nhớ cái buổi truyền hình đó của LX nó làm trong 1 căn phòng bé tí, trong khi VN thì 5 cái lồng, 5 em gái, thuê cái hội trường to tướng. Sau mới biết là làm như LX thì có mà ai đó ăn cám :D