Xuân Mai 110mm nước mưa 12-7-2010

cách đây hơn 1 năm, em có đưa nhà ngoại lên Lương Sơn đi gọi hồn ...
chả hiểu chỉ dẫn thế nào, chơi ngay vào đường tập tăng này ...
đi trước em là chú chạy taxi, cũng matiz như em ...
hôm ấy trời cũng mới mưa xong nên trơn lắm, leo được 1 đoạn, lên tới hết quả đồi thứ nhất thì xe em bị ban ti nê, vợ mới mẹ vợ xuống ủn nên em cũng thấy hãi, chấp nhận quay lại đi đường vòng ...
tới nơi, ngồi chơi hơn 1 h đồng hồ mới thấy chú taxi kia xuất hiện, vẫn phải quay lại như em nhưng 1 quả lốp đã ra đi vì bị vỡ tan tại trận, 1 quả khác ngắc ngoải vào thị trấn mua mới, xót như xát muối ....
Giờ xem ảnh các bác offroad tại trận địa này, chinh phục nó mà em thấy sướng lây :D
Em cam đoan bác mới chỉ đi vào đường tắt để cắt ngang sang gần Lương Sơn chứ bác đi Matiz thì ko co cửa gì để đi vào tới đường tập tăng, xe gầm cao 1 cầu cũng ko vào được tới nơi

nghiabui911

Xe tăng
Người OF
Em cam đoan bác mới chỉ đi vào đường tắt để cắt ngang sang gần Lương Sơn chứ bác đi Matiz thì ko co cửa gì để đi vào tới đường tập tăng, xe gầm cao 1 cầu cũng ko vào được tới nơi
Em biết 1 xe 1 cầu đã từng qua đến 3 hố bùn của bãi Xuân Mai.

Matizcoi

Xe cút kít
em chỉ nghe mấy đứa chăn bò ở đấy nó nói là đường tập tăng, nhưng ko kinh khủng như mấy vũng trong ảnh đâu ợ, chỉ trơn trượt, dốc (đồi mà), em leo được hết quả số 1 thì quay (may mà ko chơi mấy quả xe như các cụ, không khéo cũng đua đòi chiến tất thì cứu hộ về sớm :D )

botay.com

Xe tải
xội ôi..toàn con gầm cao..chân dài...dáng thể thao :D...đường HN mình mà ngập....mấy cụ đi xe này là yên tâm nhất...:-"

mrtuanthanh

Xe tải
@ bác hungtrantien76
Công ty bác ở ngay công ty em, bác ở đặng văn ngữ phải không ợ, hôm nào anh em mình cafe ở hồ đắc di nhé, công ty em ngay đấy hị hị.