Thảo luận Xưởng Dịch vụ Mazda Nguyễn Trãi

divino

Xe tải
Chưa thấy cụ nào khen xưởng này là sao nhỉ? Cụ nào cũng giống nhà cháu, đi qua NT để đến xưởng khác mà sao họ vẫn đông tới mức coi thường khách hàng là sao nhỉ? (Nhà cháu mới bị mắng xong ạ)
Ai mắng cụ vậy, bên NT ah ?

IFun

Xe hơi
Cụ dạy phải, nhà cháu cũng thấy thế

beou102

Đi bộ
Bên LVL mình đi bảo dưỡng 1 lần , cũng nhiệt tình , sau có việc chạy qua GP cũng ổn áp , còn NT thì mặc dù gần , nhung ko qua đó bao h, dù nhà ở Hà Đông

songhong11

Xe hơi
Em cũng qua NT mấy lần bd với sơn sửa xe cho ông anh, nói chung chưa lần nào thấy hài lòng, tư vấn viên có vẻ muốn gây khó vòi vĩnh khách hàng!

IFun

Xe hơi
Em cũng qua NT mấy lần bd với sơn sửa xe cho ông anh, nói chung chưa lần nào thấy hài lòng, tư vấn viên có vẻ muốn gây khó vòi vĩnh khách hàng!
Vụ vòi vĩnh thì có vẻ không phải cụ ạ. Ở LVL mỗi khi bảo dưỡng thường tư vấn mua thêm phụ gia này nọ, riêng ở NT chỉ thay dầu không thôi cụ ạ

anhtuan_lta

Xe đạp
Chia buồn với cụ :|

Let'sviet

Xe hơi
Ko hài lòng mà cụ còn vào đc những mấy lần???
Em thì chịu, quan điểm của em chỗ nào thái độ phục vụ tốt cho dù đắt hơn chỗ khác em vẫn sử dụng.

IFun

Xe hơi
Em thì chịu, quan điểm của em chỗ nào thái độ phục vụ tốt cho dù đắt hơn chỗ khác em vẫn sử dụng.
Đôi khi lười, nó ngay gần nhà và cứ nghĩ theo kiểu AQ là “chắc lần này họ sẽ thay đổi” thế nên lại đến và lại bực mình cụ ạ

MazdaConsultant

[Tịch thu bằng lái]
Chưa thấy cụ nào khen xưởng này là sao nhỉ? Cụ nào cũng giống nhà cháu, đi qua NT để đến xưởng khác mà sao họ vẫn đông tới mức coi thường khách hàng là sao nhỉ? (Nhà cháu mới bị mắng xong ạ)
NT địa điểm đẹp nên đông thôi ạ :D Các bác không ngại đường xa thì qua Giải Phóng bên e phục vụ ạ, alo e 0938901488 hỗ trợ cả kinh doanh lẫn dịch vụ các bác nhé !

phamvietnd

[Tịch thu bằng lái]
Em mời CCCM qua bên Mazda Giai Phóng ạ. Xa một chút nhưng vui cả ngày

ktth

Xe tải
Em lấy m2 và bd đều đặn ở NT thì thấy thế này:
- Trước hạn bd có gọi nhắc và sau bd có gọi để lấy ý kiến dịch vụ.
- Tiếp đón bình thường, đông thì ngồi chờ, vắng thì vào bàn nào có ktv cũng được. Em thấy Mr. Hiếu thân thiện, nhiệt tình. Ktv nhận xe rồi mời khách đi uống nước ăn kẹo cứng.
- Về chuyên môn thì em không biết nhưng đa phần là đều tư vấn và giải thích cặn kẽ những hạng mục phải thay.
- Khác: nếu em ko nhờ rửa xe thì họ cũng ko làm, mà làm thì cũng chỉ được 80%. các vấn đề khác phát sinh như: đèn gầm bị va quệt tụt ra khỏi gá khi em nhờ ktv họ sẽ chỉ một cậu thợ ra làm giúp, dù họ hết giờ làm, mặc dù sau đó em vẫn phải tự tháo ra chỉnh lại mới chuẩn. Nhưng mói chung em thấy họ cũng nhiệt tình, thân thiện vừa phải.
Còn 1 tập thể thì có nhiều vđ, nguoiqf quản lý hay nv thì cũng đều là người làm công ăn lương, cccm 10 người thì 9,5 người cũng ko biết gì về xe, cho nên hai bên nên có tinh thần cầu thị, sai sót là kho tránh, lựa lời góp ý cho nhau để cùng đạt được hiệu quả cv là cái đích cuối cùng.

JPCar

Xe hơi
các cụ cứ phải đi vài nơi và so sánh, em không quan trọng hãng hay không, chỗ nào ưng cái bụng thì sẽ làm thân trở thành khách hàng quen thuộc thì sẽ nhanh thôi, thời gian chờ đợi cũng quá thời gian đi trên đường, hơn nữa không phải mua cái bực vào người

IFun

Xe hơi
Em lấy m2 và bd đều đặn ở NT thì thấy thế này:
- Trước hạn bd có gọi nhắc và sau bd có gọi để lấy ý kiến dịch vụ.
- Tiếp đón bình thường, đông thì ngồi chờ, vắng thì vào bàn nào có ktv cũng được. Em thấy Mr. Hiếu thân thiện, nhiệt tình. Ktv nhận xe rồi mời khách đi uống nước ăn kẹo cứng.
- Về chuyên môn thì em không biết nhưng đa phần là đều tư vấn và giải thích cặn kẽ những hạng mục phải thay.
- Khác: nếu em ko nhờ rửa xe thì họ cũng ko làm, mà làm thì cũng chỉ được 80%. các vấn đề khác phát sinh như: đèn gầm bị va quệt tụt ra khỏi gá khi em nhờ ktv họ sẽ chỉ một cậu thợ ra làm giúp, dù họ hết giờ làm, mặc dù sau đó em vẫn phải tự tháo ra chỉnh lại mới chuẩn. Nhưng mói chung em thấy họ cũng nhiệt tình, thân thiện vừa phải.
Còn 1 tập thể thì có nhiều vđ, nguoiqf quản lý hay nv thì cũng đều là người làm công ăn lương, cccm 10 người thì 9,5 người cũng ko biết gì về xe, cho nên hai bên nên có tinh thần cầu thị, sai sót là kho tránh, lựa lời góp ý cho nhau để cùng đạt được hiệu quả cv là cái đích cuối cùng.
Dạ, cụ dạy cũng phải. Nhưng nhà cháu cũng đã góp ý mà ko có sự cầu thị.
1. Thái độ, cung cách, quy trình phục vụ
2. Cập nhật kiến thức, kỹ thuật + óc phân tích, lập luận logic
Cũng vì góp ý và mong thay đổi nên nhà cháu mới quay lại đến lần thứ tư