[Thảo luận] XXX đội 5 ăn quốc lộ 1b

ha hue

Xe hơi
Rõ chán cho Thủ đô văn hiến , Sao các anh bẩn tính thế nhỉ ? Người ta đi sai - bắt - ko nói làm gì .Nhưng đi đúng cũng cố tình vịn vào , ko xơi dc thì thôi cũng ko thấy xí hổ - còn nẹt dc người ko bít thì đớp như chóa - chẳng thấy lăn tăn . Thưa với các cụ E 3 lần bị chúng nó vợt vào - đoạn Pháp vân lên dg vành đai 3- xe e biển tỉnh - nhưng cả 3 lần e đều bảo "Mấy thằng chó,bố mày nhập làn đúng luật đấy nhé " -(E chém đấy...hi hi..)Thế là chỉ 2 phút là lượn thôi ,nhưng vưỡn thấy BUỒN vì xã hội nãy còn nhiều đứa hút máu dân đen quá

tuyetkjem

Xe hơi
Em xem được rồi! Nhưng mà kết quả như thế nào hả cụ

tuyetkjem

Xe hơi
Sao tôi lại thấy ở đoạn đầu video bác BoThoMoc vượt phải chiếc Innova, chắc lúc đó bọn chim lợn (xxx) không nhìn thấy, chứ lỗi đó nó hành cũng mệt đấy.

Dẫu sao cũng chúc mừng bác không mất tiền oan cho bọn chim lợn (tên này tôi mới học được của tụi lái taxi).
Em thấy bác ấy chuyển vào chạy làn trong chư vượt ai đâu?

bothomoc

Xe hơi
Rõ chán cho Thủ đô văn hiến , Sao các anh bẩn tính thế nhỉ ? Người ta đi sai - bắt - ko nói làm gì .Nhưng đi đúng cũng cố tình vịn vào , ko xơi dc thì thôi cũng ko thấy xí hổ - còn nẹt dc người ko bít thì đớp như chóa - chẳng thấy lăn tăn . Thưa với các cụ E 3 lần bị chúng nó vợt vào - đoạn Pháp vân lên dg vành đai 3- xe e biển tỉnh - nhưng cả 3 lần e đều bảo "Mấy thằng chó,bố mày nhập làn đúng luật đấy nhé " -(E chém đấy...hi hi..)Thế là chỉ 2 phút là lượn thôi ,nhưng vưỡn thấy BUỒN vì xã hội nãy còn nhiều đứa hút máu dân đen quá
E lần này là lần thứ 2 trong 1 tuần đấy cụ ạ.Lần trước thì e bảo ko có phân làn ở đường này,thế là đành để e đi.Lần này là mấy thằng trẻ xxx ranh,nó cứ cố tình xơi e,cuối cùng thì e cãi hăng quá nên xxx già ra bảo e cứ nhẹ nhàng thôi rồi cho đi

sonpzx

Xe tải
Ăn bẩn của e nhưng ko trôi
Tình hình là sáng nay e đến nhà máy,đến đoạn cầu vượt ở quốc lộ 1b thì bị 2xxx thiếu úy vợt.Chi tiết các cụ xem video,e có quay và ghi âm được.[video=youtube;sLo4w1QdxFc]http://www.youtube.com/watch?v=sLo4w1QdxFc[/video]
http://youtu.be/sLo4w1QdxFc
Xuống xe 2xxx đấy hùng hổ lắm các cụ ạ
theo nhà chấu nghĩ
khi xxx 3 ra vẫy vẫy cụ là cụ ko cần ra vì kiểu vẫy thế là ko đc rồi
đã thế xxx3 ra làm việc với cụ lại ko chào cụ nữa

Hằng Lê

Xe tăng
công nhận óp phờ xuống xe là bật tanh tách :D

bothomoc

Xe hơi
theo nhà chấu nghĩ
khi xxx 3 ra vẫy vẫy cụ là cụ ko cần ra vì kiểu vẫy thế là ko đc rồi
đã thế xxx3 ra làm việc với cụ lại ko chào cụ nữa
2 xếp e đang ngồi trên xe nên e ko muốn mất time nên cũng ko để ý,chỉ muốn nhanh để đi thôi.Mấy lần trước đi 1 mình e toàn đứng chơi với xxx gần tiếng đồng hồ đấy, nhất quyết nói ko với tiêu cực cụ nhé

Chỉnh sửa cuối:

Hiệp Tùng

Xe tải
Cuối cùng giải quyết thế nào ạ.Mà CSGT quy bác lỗi gì vậy?????
Không bật đèn khi chuyển làn hay quá tốc độ???????
Em kết cái cam hành trình nét quá.Bác cho kí hiệu và cửa hàng đi ạ
Xem clip này mọi người nghĩ đến cái cam hành trình xe bác thôi

bothomoc

Xe hơi
Kết quả e nói ở trên rồi đấy ạ,cụ chịu khó đọc lại nhé.cam của e la GT300W cụ nhé.Cụ tham khảo ở HDCAM.vn nhé,ở đấy nhiều cái hay cho vợ 2 lắm cụ à

hdcam

Xe tải
Website
www.hdcam.vn
công nhận quả cam hành trình nét không thể chê vào đâu được cụ ạ. .....đóng tốc độ cao mà bắt biển số vẫn cứ mựot mà cụ nhỉ.
nghe kĩ đoạn video cụ bothomoc trả lời rành mạch,dứt khoát và cứng rắn thật :x ....biết 1 tí luật cũng có lợi ghê ...nhiều người bị xxx vịn là cứ khúm núm xin xỏ rồi làm tiền :(

Chỉnh sửa cuối:

10-3

Xe buýt
Hồi tháng 6, em đi QN qua đoạn này cũng bị các chú gọi lại và cu cho cái tội chuyển làn ko xi-nhan. Em đứng cãi nhau 20 phút và kiên quyết ko cho xem giấy tờ, ko công nhận lỗi vi phạm( vì em có bật xi nhan đầy đủ lúc chuyển làn nhưng các chú đứng đúng chỗ đường cong nên khi m sang gần hết làn thì mới nhìn thấy em xi nhan phát cuối và bảo là em nhìn thấy xxx thì mới bật xinhan). Các đồng chí bảo em gọi xe cẩu, em OK luôn, các anh cứ lập BB và cứ cẩu xe. Cuối cùng xxx xuống nước bảo lỗi nhận định và cho em đi. Nản với đội này lắm, có chú trẻ ra vẫy xe rất húng cờ-hó và cực láo luôn, tiếc là em ko ghi âm hay quay phim gì cả.

dhcuong84

Xe buýt
Cụ chủ sai rồi nhé! Nếu nhà cháu là xxx thì sẽ sử lý cụ lỗi "dừng đỗ xe dưới gầm cầu vượt". =)). Xe xxx cũng đỗ dưới gầm cầu vượt nhưng mà là xe ưu tiên ???^:)^
Để đề phòng Sập bẫy "Chó dữ cắn càn" thì cụ ko dừng xe dưới gầm cầu vượt...Sau đó cụ dạy cho xxx 1 bài về LGTĐB trước khi hỏi về lỗi của mình :-?
Tuân theo chỉ dẫn của người điều khiển phương tiện giao thông.

bothomoc

Xe hơi
Nhiều cụ hỏi kq thế nào quá,nên e up tiếp đoạn clip sau lên trang đầu nhé

ChuyenDaQua

Xe tăng
Hôm trước gặp Ku em mới chuyển về đội này làm. Tiện thể hỏi sao các chú hay bắt lỗi sai làn ở đây thế,Anh thấy có biển báo đâu. Nó Bảo bọn em cũng biết,nhưng 100 thằng lái xe có phải đủ 100 thằng hiểu hết luật đâu.ehehe . Quan trọng là chỉ tiêu trên giao,không đủ thì mai về ngồi bàn giấy nhé..Nhiều khi cũng ức chế lắm anh ạ.Nhưng biet làm sao, chả nhẽ trái lệnh .Gặp người nào hiểu luật,họ nói cho cũng ngượng,nhục lăm anh ạ.Nhưng biết làm sao được.

nqhung263

Xe đạp
Nếu cứ làm theo văn bản của anh Hà thì các ofer làm sao tích lũy thêm được nhiều kinh nghiêm đối phó với xxx các cụ nhỉ