Say nắng- các cụ dễ say nắng vì một em như thế nào?

llardo

Xe máy
chị gái đảm đang quá, anh giai ko say nắng đâu

safenoodles

Xe cút kít
Lý ra em qua web bà mẹ trẻ con để xin tư vấn, nhưng em nghĩ ở đây nhiều cụ, kinh nghiệm thực tế chính xác và đúng tâm lý giới tính hơn nên mạn phép lập thớt này. Nhờ các cụ tư vấn dùm.
Zai nhà em đang thời kỳ đỉnh cao phong độ, hồi này chém gió tốt lắm, trước vốn hiền lành, ít nói. Công việc của zai tiếp xúc với chị em nhiều, toàn trong thế giới làm đẹp- dù là làm đẹp bình dân thôi ạ. Nói chung là đi ra nắng suốt, em đang phải đề phòng khả năng zai bị say.
Vậy làm thế nào nhận biết được zai có dấu hiệu ko bình thường? Tụi em cưới nhau 10 năm rồi, cũng cũ rồi, vậy zai có dễ đi tìm cái mới ko? Zai thu nhập bình thường, em nuôi cả nhà :D Với zai và các zai nói chung, đã vợ con đề huề, thường dễ say nắng vì một em như thế nào? Với gái mà zai ko thích nhưng gái thích zai thì liệu zai có tiện đà lấn tới cho vui vẻ đôi bên ko?
Mợ cứ xác định thế này cho nhẹ đầu nha: " Mắt ko thấy thì tim ko đau".
Muốn giữ chồng thì người vợ phải làm sao để khi chồng về nhà luôn cảm thấy thoải mái, dễ chịu. Lúc nào xong việc thì chồng luôn muốn về nhà với vợ con.
Đó mới là điều khó mợ à.
Chứ em thấy vợ mà cứ nhăm nhăm đề phòng từ phía các em gái khác thì người vợ đó ko tự tin rồi.

hdx

Xe điện
Mợ thử món nem mới đi là vừa.

Loidaveco

Xe tải
À nói về phần sắc đẹp, zai nào chả thích gái đẹp. Cơ mà nếu gái chả đẹp mà nó cứ dịu dàng nhẹ nhàng thì có dễ chết ko? em đang dò sóng đây.
Cái này say nặng hơn đấy mợ ah, bản chất của đàn ông là cứng rắn nhưng lại thích sự quan tâm dịu dàng của phụ nữ

vutamhoan

Xe tăng
Zai ngon, phong độ, toàn tiếp xúc với các chị em thì thế nào cũng có cơ số em thick, trong số đó thế nào cũng có form của Zai => Lửa gần rơm thử hỏi lâu ngày sao không bén?
Tốt nhất là điều chuyển công tác thôi, rút củi đáy nồi là chuẩn nhất.

hiep luc

Xe điện
Website
hieplucjsc.fpt.in
Chả nói trước được ạ. Đến lúc biết lo không khéo tym zai đã bị nó cướp mất rùi.
Cứ đọc lại mãi, không hiểu mợ có viết thiếu chứ r không, vì đờn ông dễ mất như thế hơn, còn tim thì khó hơn. Vì đơn ông hay nghĩ cơi nới chứ ai xây mới.
Bản năng chinh phục thì có từ thời cổ đại, mợ xem 1 đàn tinh tinh bao giờ cũng chỉ có 1 con đực và xxx con cái.
Thế nên chỉ có cách ly môi trường thì may ra.

Đàn ông ai cũng ăn quà
Ăn rồi lại phải về nhà ăn cơm
Ăn cơm như thể nhai rơm
Cho nên vẫn phải vừa cơm vừa quà​

NguyenChiVan

Xe tăng
em nghiệm thấy có ba loại đàn ông :
1 an phận bình cũ rượu cũ nhưng ra ngoài nhìn thấy mới vẫn thèm.
2 thích thay đổi bình cũ rượu mới .
3 thêm bao nhiêu tốt bấy nhiêu .

trangcali

Xe tăng
Noái thiệt nếu nhìn ái đẹp mờ ko tít mắt thì cóa mà cóa mà đồng hồ sinh học bị hỏng. Zai nhà em á à, em cứ cho say nắng bét nhè chè đỗ đen luôn, đi cùng em mờ 2 vợ chồng cùng ngắm gái và xít xoa..........:))
mợ nè giống em rùi
ái xinh em còn thick ngắm nữa là Sói =))

hungbm

Xe điện
Trời sinh ra ái để được đàn ông ngắm vuốt ve, che trở, hãnh diện biết bao được làm ái xinh

Xe bọ xít

Xe container
Em thì cứ có .... là say, chỉ có say ít hay say nhiều thôi ạ, chứ say đến nỗi ko biết j thì chưa...

Mon men

Xe tăng
Em tuyệt đối trung thành với gấu, gấu chẳng bao giờ bắt em ra nắng nên chẳng bị say nắng bao giờ.
Lời nói dối chân thật:bz
@ mợ chủ: e có nhớ câu này : người say nhưng tâm ko say, chồng mợ có cơ hội tiếp xúc như thế chẳng may có dính thì mợ coi là bệnh nghề nghiệp đi, nghề nào chả có;)
mợ cũng chẳng nên cấm đoán, càng cấm thì càng thèm, ăn vụng cảm giác bao giờ cũng pro lém=P~
Đến bữa cơm mợ làm 2 món chả và nem, mỗi người ăn 1 món. Đàn ông bản tính là ích kỷ, sỹ diện đảm bảo xã nhà mợ sợ ngay. Mỗi lần định ăn chả lại nghĩ đến cảnh mợ ăn nem em đảm bảo...8-x

Zonda R

Xe tăng
Mợ chủ: Say nắng là bệnh tự nhiên rồi. Mợ phải hạn chế say nắng bằng cách ít cho chồng tiếp xúc với nắng hoặc là làm sao đó để tăng cường miễn dịch cho chồng thôi, tui cứ nói rõ thế cho mợ rõ. Trong đó, tui thấy cách 2 là hợp lý hơn, vì chồng mà không đi nắng thì dễ bị cớm nắng, cũng chẳng làm ăn gì được theo mọi nghĩa.
Tăng bằng cách nào?
- Chăm sóc chồng nhiều hơn và bằng cách nào đó bắt chồng chăm sóc lại mình nhiều hơn, nói nhẹ nhàng hơn thì vợ chồng quan tâm nhau nhiều hơn nhưng đừng thái quá, và tuyệt đối không được giả tạo.
- Chăm sóc con cái nhiều hơn, quan tâm đến gia đình nhiều hơn và bắt chồng làm việc đúng như vậy, tức là chia sẻ công chăm sóc con cái
- Lau dọn tổ ấm, nhà cửa gường chiếu đẻ làm sao đó đi đâu thì chồng vẫn muốn về nhà (nói rõ là về với vợ con) sớm nhất.
Nói tóm lại là nếu mợ phải tìm hiểu thêm để làm sao đó để chồng có chuẩn bị say nắng thì phải nghĩ về gia đình, vợ con, tổ ấm v.v. thì không còn say nữa. Nếu bỏ mặc, việc say nắng là tất yếu.

Câu trả lời của tui không đúng câu hỏi của mợ nhưng tui nghĩ là nó sẽ đúng.
Hỏi nắng nào dễ bị say? Câu trả lời, nắng nào cũng say cả. Không có nắng thì hắn còn ra biển, hoặc đi đâu đó có nắng để say. Hoặc thậm chí chỉ đi qua bóng đèn cao áp cũng say nữa là.....

hoalocvung

Xe điện
Theo em Mợ chủ chẳng nên có biện pháp gì, hữu xạ tự nhiên ương. Vợ cái con cột. Say rồi lại sẽ tỉnh. Cuộc đời ai say mãi mãi.... được đâu.o:-)

springsea

Xe container
Zai nhà em vốn vẫn thật thà hiền lành. Em thả cũng có kiểm soát. Cơ mờ môi trường tiếp xúc thì khó kiểm soát hết, vì công việc toàn gặp chị em phụ nữ là chính. Ai muốn đâu, nhưng công việc thế thì thế chứ chả lẽ nói zai ơi zai ở nhà đi em nuôi zai à :(
Những lão nào hiền lành thật thà là dễ bị sa ngã lắm. Còn cứ mồm năm miệng mười tán gái cho vui miệng thì nỏ có phải lo :), điên mới đi say nắng mất time. Thời gian để làm việc khác, thì thoảng ngứa mắt với vợ ra ngoài xả xì chét với ae tí thôi ;).

Bóc bánh trả tiền có khi còn đạo đức hơn say nắng các cụ nhể :D

hebestia

Xe tải
khó định nghĩa theo yêu cầu mợ chủ. Theo em thì cứ nắng nào ... khác vợ là say thôi ...

hoanglamanh

[Tịch thu bằng lái]
em thề 100 ông thì có - 1 ông không say nắng vì có vấn đề về giới tính
- 3 ông không say nắng vì có vấn đề về sinh lí(Muốn lắm nhưng trên bẩu dưới không nghe)
- 6 ông không say nắng vì có vấn đề về vợ quản lí (cũng muốn lắm nhưng vợ bẩu phải nghe)
- 90 ông còn lại đều say nắng hết

enkhr

Xe đạp
Em cũng say. Nhưng không phải gặp nắng nào cũng say.
Mà say đâu thì say, em vẫn về nhà với gấu nhà em ợ. Các cụ có giống em không nhỉ?

Jo9926

Xe điện
em thề 100 ông thì có - 1 ông không say nắng vì có vấn đề về giới tính
- 3 ông không say nắng vì có vấn đề về sinh lí(Muốn lắm nhưng trên bẩu dưới không nghe)
- 6 ông không say nắng vì có vấn đề về vợ quản lí (cũng muốn lắm nhưng vợ bẩu phải nghe)
- 90 ông còn lại đều say nắng hết
Trong đó có 5 ông say nắng với đồng giới=))