[Funland] Anh ấy ốm rồi

Moriarty

Xe container
Công nhận kiếm tiền dễ nhỉ.
Bắt đc 28 đứa bay lắc, gọi lên nhẹ nhàng cũng phải 20-40tr/ đứa, đứa nào to tội hơn chắc phải 1 lít.
Có ngay 1 tỷ, chia cho anh em nhõn 30tr, còn đâu xơi cả.
Chưa kể bảo kê các chỗ khác :(
cả vụ Tây Hồ ép nó đến nỗi phải đi giết người cướp của để lấy tiền chạy án nữa, đội xxx này phải thẳng tay chấn chỉnh ko thành kiêu binh là loạn

HTlangtu

Xe điện
Em lúc đó còn sv và lơ ngơ lắm nhưng cũng thấy hơi khó hiểu vì rõ đó là kẻ trộm do dân bắt mà ca nói ...rồi thả là sao.
Sau em nghĩ chắc họ có nghiệp vụ nói lừa vậy để khai thác tên trộm.
Giờ có vụ này làm ký ức em sống lại kể chuyện đêm khuya, nhân tiện nhờ cụ nào thông não hộ.
Nói vậy cũng không hẳn đâu cụ. Nó là nghiệp vụ thôi, thằng kia nhận xằng thì ăn đủ, còn nhận xong thì nó còn phải khai 1 lô... vụ nào? ở đâu? lấy được gì? tiêu thụ ntn? còn vụ nào nữa?...chờ đấy mà người nhà lên cho về. Tuổi gì? Mà thằng đó đã khai không có tiền mua sữa, thì về đâu???
Các cụ đừng nghĩ chỗ nào cũng đen tối thế thì tội phạm nó đã chả sợ công an, thực tế này nọ cũng có, nhưng không phải phổ biến.
Nhiều thằng bị bắt, chả tẩn cho 1 trận, khai ra cả những vụ gọi là án mờ hàng mấy năm trước luôn ý chứ

small_best

Xe container
Công nhận kiếm tiền dễ nhỉ.
Bắt đc 28 đứa bay lắc, gọi lên nhẹ nhàng cũng phải 20-40tr/ đứa, đứa nào to tội hơn chắc phải 1 lít.
Có ngay 1 tỷ, chia cho anh em nhõn 30tr, còn đâu xơi cả.
Chưa kể bảo kê các chỗ khác :(
Làm gì có chuyện 20-40tr hay 1 lít ở đây, 25/28 dương tính mà :D, nhẹ cũng phải thêm 1 số 0 nữa vào sau chứ ko có chuyện ít thế đâu, Bắt bạc làng nhàng đã 1-2 lít /đứa rồi

Susu77

Xe tăng
Nói vậy cũng không hẳn đâu cụ. Nó là nghiệp vụ thôi, thằng kia nhận xằng thì ăn đủ, còn nhận xong thì nó còn phải khai 1 lô... vụ nào? ở đâu? lấy được gì? tiêu thụ ntn? còn vụ nào nữa?...chờ đấy mà người nhà lên cho về. Tuổi gì? Mà thằng đó đã khai không có tiền mua sữa, thì về đâu???
Các cụ đừng nghĩ chỗ nào cũng đen tối thế thì tội phạm nó đã chả sợ công an, thực tế này nọ cũng có, nhưng không phải phổ biến.
Nhiều thằng bị bắt, chả tẩn cho 1 trận, khai ra cả những vụ gọi là án mờ hàng mấy năm trước luôn ý chứ
Đến giờ em cũng chưa hề nghĩ đen tối, lúc đó nghĩ do nghiệp vụ của họ thôi và sau cũng quên vụ đó đi.
Nhưng có một sự thực như em đã kể, suốt cả quá trình ko thấy bóng công an mặc dù đồn to đùng nằm đối diện. Xong xuôi thì 2 anh đi xít đờ ca đến chỉ việc còng tay đưa về đồn, mặt lạnh tanh, ko hề cảm ơn dân đang chặn tên trộm bên trong. Chỉ yêu cầu em về đồn và hỏi tới hỏi lui, viết tường trình.

STElectrics

Xe lăn
Bắt thì mang theo cáng, có gì đâu.
Trưởng quận là cái gì mà đòi ốm.
Cựu bộ trưởng còn không đc ốm.
Các anh làm bậy quá thôi, nhiều cái bậy đã thành bình thường, bậy quá nhiều lần thì trả giá thôi.
Đà Nẵng còn mang cả cáng khiêng tướng xxx ra toà. Trưởng quận so với tướng cũng chỉ là con tép so với tôm thôi ạ.

polizia

Xe container
Làm gì có chuyện 20-40tr hay 1 lít ở đây, 25/28 dương tính mà :D, nhẹ cũng phải thêm 1 số 0 nữa vào sau chứ ko có chuyện ít thế đâu, Bắt bạc làng nhàng đã 1-2 lít /đứa rồi
Bạc nó quy hình sự đc còn sử dụng trái phép ma tuý chắc chỉ vài chục thôi.
Thằng mua mang về cho bạn chơi thì nặng tiền nhất.
Em tính sơ sơ vài chục/ đứa thì đã đc cả tỉ còn nếu giá cao như cụ nói thì ko nhiều thật :))

HTlangtu

Xe điện
Đến giờ em cũng chưa hề nghĩ đen tối, lúc đó nghĩ do nghiệp vụ của họ thôi và sau cũng quên vụ đó đi.
Nhưng có một sự thực như em đã kể, suốt cả quá trình ko thấy bóng công an mặc dù đồn to đùng nằm đối diện. Xong xuôi thì 2 anh đi xít đờ ca đến chỉ việc còng tay đưa về đồn, mặt lạnh tanh, ko hề cảm ơn dân đang chặn tên trộm bên trong. Chỉ yêu cầu em về đồn và hỏi tới hỏi lui, viết tường trình.
Vâng, mấy ý này thì em hoàn toàn đồng tình - về phe cụ ngay và luôn :))
Vụ giao tiếp với dân thì còn bất cập lắm

TungThoc

Xe điện
Em tính sơ sơ vài chục/ đứa thì đã đc cả tỉ còn nếu giá cao như cụ nói thì ko nhiều thật :))
Mai Thúy nó thịt thằng bán vào, thằng chủ nhà với một số thiếu gia ăn chơi trong đó - giá cả thì vô cùng không có khung nào cả. Còn bọn đú đởn theo, và ong ve thì 20 củ là lượn cho nước nó trong.

Thạc sỹ

Xe tăng
Sau vụ này chắc lãnh đạo chia cho anh em nhiều hơn chút.

Thế là xong xèng rồi, nghỉ không đủ sức khỏe rồi xin về hưu rồi đến kỷ luật cựu .... đúng quy trình
Đến tướng thứ trưởng mà còn bị cho vào lò thì anh quận trưởng chẳng là cái đinh gì, đừng mơ thoát tội nhé.

ngoc_phuong

Xe lăn
Theo nguồn tin bà bán vé số cho em thì giải dính đến mai thúi phải 3 con số.
Bạc thì đận gần tết tròn 100.

MaLai_M

[Tịch thu bằng lái]

MaLai_M

[Tịch thu bằng lái]
Mai Thúy nó thịt thằng bán vào, thằng chủ nhà với một số thiếu gia ăn chơi trong đó - giá cả thì vô cùng không có khung nào cả. Còn bọn đú đởn theo, và ong ve thì 20 củ là lượn cho nước nó trong.
Đúng cụ. Cá mập là chủ quán kia. Khách lắc tận 1-2h sáng đừng nói chủ không liên quan.

Dân có tiền mới vào quán lắc. Đứa nghiện lòi mà kg tiền đang bận dong exciter đánh bả chó.

MaLai_M

[Tịch thu bằng lái]
Theo nguồn tin bà bán vé số cho em thì giải dính đến mai thúi phải 3 con số.
Bạc thì đận gần tết tròn 100.
Sử dụng trái phép chỉ phạt hành chính từ 500k- 1tr. Bác Quang tính 30tr cho 28 ẻm là hơi bị hoành.

Buôn bán trái phép ma túy mới quy hình sự lên ghế nệm.

Từ sử dụng trái phép phạt hành chính sang cưỡng chế cai nghiện tập trung, sang buôn bán trái phép chỉ cần 1 buổi đi cung CA.

hungkienpham

Xe điện
Sử dụng trái phép chỉ phạt hành chính từ 500k- 1tr. Bác Quang tính 30tr cho 28 ẻm là hơi bị hoành.

Buôn bán trái phép ma túy mới quy hình sự lên ghế nệm.

Từ sử dụng trái phép phạt hành chính sang cưỡng chế cai nghiện tập trung, sang buôn bán trái phép chỉ cần 1 buổi đi cung CA.
Cụ nói thế nào ấy chứ? Đây là tổ chức dùng trái phép chất ma túy chứ không phải cá nhân sử dụng. Án 2 đến 7 năm tù đấy ạ chưa kể tình tiết tăng nặng, đấy là chưa tính còn tàng trữ nữa.

PotusTan

Xe buýt
1 phần cũng là do cái đó :))
Lã.nh đạ.o ăn con gà thì lính phải đc miếng thịt.
Bố em vẫn nói vậy, dù cụ chỉ là lã.nh đạ.o cơ quan nhỏ :))
Lúc chưa hưu cụ luôn tạo đk cho cấp dưới kiếm thêm mà ko bao giờ mó ăn phần, chỉ bảo làm gì thì làm đừng tai tiếng ko tao cho nghỉ.
Đằng này chén to như thế xong đưa có 15tr chia 4-5 anh em, trong khi những cái chế độ hiển nhiên họ đc hưởng như phụ cấp, nghỉ mát lại bắt đóng quỹ.
Ăn thế đé0 đứa nhân viên nào nó phục.

haicot

Xe buýt
Tưởng anh nào bự ốm

cusao

Xe lăn
Đầu vào trường an ninh có chất lượng rất cao ạ

thanhvinhckgtcc

Xe điện
quy luật là làm cho nôn ra hết khả năng thì thôi.nên chả có định mức :))

sthd

Xe lăn
Đúng cụ. Cá mập là chủ quán kia. Khách lắc tận 1-2h sáng đừng nói chủ không liên quan.

Dân có tiền mới vào quán lắc. Đứa nghiện lòi mà kg tiền đang bận dong exciter đánh bả chó.
trên em cũng đoán bừa là 6 con số thôi. em chả biết gì đâu.

nhưng không có chuyện đơn giản là Sử dụng đâu:
mày + rồi nhá. dùng bao lần rồi? đi cai nhá? mua bao lần rồi? mua nhiều lần thế là mua bán rồi nhá. rủ bạn đi chơi à? ô thế là Tổ chức rồi. căng quá. làm ở đâu? sao ngon thế lại đi hút hít? báo về cơ quan nhá? tội to thế chú tính sao?