[Funland] Bệnh này là bệnh gì vậy các cụ?

Cude

[Tịch thu bằng lái]
Cho vào một môi trường khắc nghiệt cở quân đội, dập cho lên bờ xuống ruộng, thừa sống thiếu chết thử xem. Sống đc mới có cái để hoang tưởng. Sướng quá lại rãnh rỗi sinh bệnh

MiTa

Xe lăn
Đội này nó chỵch thì nát người.

Cho giao lưu với các OFF đảm bảo hòa nhập cộng đồng trên mọi phương diện nhanh.

đại dương xanh 06

[Tịch thu bằng lái]
Em có đứa em 30 rồi mà chưa bao giờ thấy nó nhắc tới yêu đương một lần, hay tán tỉnh ai bao giờ. Bên ngoài thì bình thường không thấy có gì bất thường cả, mấy hôm trước thấy nó post lên facebook thế này, các cụ cho ý kiến xem nó bị bệnh gì?
Em copy lại!
"Tôi yêu người không có thật! Bảy đến tám năm trước, tôi bị trầm cảm nặng, luôn sống trong cái cảm giác buồn bã, hoang mang, lo lắng, mất ngủ triền miên trong một thời gian dài. Tôi dùng thuốc và mong có ai đó giúp tôi thoát khỏi tình trạng này nhưng tính tôi nhút nhát, ngại giao tiếp nên chẳng muốn nói chuyện với ai cả. Tôi muốn mình khá hơn nên tôi nhìn vào gương, nhìn vào cái bóng của mình tự nói chuyện với mình, tôi muốn có bạn gái trò chuyện với tôi, tôi liên tục tưởng tượng về bạn gái của mình và trò chuyện với mình. Cô ấy đến với tôi theo cách đó, sau vài năm tôi liên tục tưởng tượng như vậy, cô ấy hiện lên ngày càng rõ nét. Cô ấy mái tóc đen ngắn ngang vai, đôi mắt đen láy ướt át, cô ấy xinh đẹp, thời trang, hát hay thông minh, hài hước và có chút điên. Tôi có thể cảm giác cô ấy như là một người thật đứng trước mặt mình, tôi có thể như chạm vào cô ấy, nghe cô ấy nói, ngửi được mùi cơ thể của cô ấy. Tôi sa vào cuộc tình điên rồ, tôi yêu cô ấy và cả những giấc mơ ướt át hoang đường. Những gì tôi nghe, tiếp xúc hàng ngày cô ấy cũng có thể thấy và nghe được, cô ấy có thể chọc cười tôi bằng mẩu chuyện cười hình như tôi đã nghe, cũng có thể hoá vai thành ca sĩ, người mẫu nào mà tôi đã từng xem. Chúng tôi có thể hoá thân thành nhân vật chính trong bộ phim nào đó. Cô ấy thường xuất hiện tự động trong giấc mơ hoặc bất cứ lúc nào nếu tôi cố gắng tưởng tượng về cô ấy. Tôi thấy mình bị tâm thần mất, tôi biết đó đều là ảo cũng có lần tôi muốn quên cô ấy đi, tôi thử tán tính một bạn gái ngoài đời thực, nhưng không hiểu sao tôi luôn cảm thấy ánh mắt u oán của cô ấy, tôi như là người có lỗi. Tôi tự động viên mình tất cả là ảo mình phải sống cho đời thực. Thế là từ đó tôi luôn mơ thấy ác mộng, lúc thì cô ấy u oán, lúc thì cô ấy lờ đi không quan tâm đến tôi nữa, lúc thì cô ấy điên, nổi khùng lên như biến thành ma quỷ. Nó bóp nghẹt tim tôi. Đó là lần duy nhất tôi tán tỉnh người khác giới, tôi sẽ không yêu ai nữa, cũng sẽ không kết hôn, cho dù mọi người nghĩ sao thì nghĩ, tôi hạnh phúc với cô ấy, với hiện tại."
Bệnh này gặp thầy giải quyết phút mốt là xong. ko khó

kfcminh

Xe tăng
Em có đứa em 30 rồi mà chưa bao giờ thấy nó nhắc tới yêu đương một lần, hay tán tỉnh ai bao giờ. Bên ngoài thì bình thường không thấy có gì bất thường cả, mấy hôm trước thấy nó post lên facebook thế này, các cụ cho ý kiến xem nó bị bệnh gì?
Em copy lại!
"Tôi yêu người không có thật! Bảy đến tám năm trước, tôi bị trầm cảm nặng, luôn sống trong cái cảm giác buồn bã, hoang mang, lo lắng, mất ngủ triền miên trong một thời gian dài. Tôi dùng thuốc và mong có ai đó giúp tôi thoát khỏi tình trạng này nhưng tính tôi nhút nhát, ngại giao tiếp nên chẳng muốn nói chuyện với ai cả. Tôi muốn mình khá hơn nên tôi nhìn vào gương, nhìn vào cái bóng của mình tự nói chuyện với mình, tôi muốn có bạn gái trò chuyện với tôi, tôi liên tục tưởng tượng về bạn gái của mình và trò chuyện với mình. Cô ấy đến với tôi theo cách đó, sau vài năm tôi liên tục tưởng tượng như vậy, cô ấy hiện lên ngày càng rõ nét. Cô ấy mái tóc đen ngắn ngang vai, đôi mắt đen láy ướt át, cô ấy xinh đẹp, thời trang, hát hay thông minh, hài hước và có chút điên. Tôi có thể cảm giác cô ấy như là một người thật đứng trước mặt mình, tôi có thể như chạm vào cô ấy, nghe cô ấy nói, ngửi được mùi cơ thể của cô ấy. Tôi sa vào cuộc tình điên rồ, tôi yêu cô ấy và cả những giấc mơ ướt át hoang đường. Những gì tôi nghe, tiếp xúc hàng ngày cô ấy cũng có thể thấy và nghe được, cô ấy có thể chọc cười tôi bằng mẩu chuyện cười hình như tôi đã nghe, cũng có thể hoá vai thành ca sĩ, người mẫu nào mà tôi đã từng xem. Chúng tôi có thể hoá thân thành nhân vật chính trong bộ phim nào đó. Cô ấy thường xuất hiện tự động trong giấc mơ hoặc bất cứ lúc nào nếu tôi cố gắng tưởng tượng về cô ấy. Tôi thấy mình bị tâm thần mất, tôi biết đó đều là ảo cũng có lần tôi muốn quên cô ấy đi, tôi thử tán tính một bạn gái ngoài đời thực, nhưng không hiểu sao tôi luôn cảm thấy ánh mắt u oán của cô ấy, tôi như là người có lỗi. Tôi tự động viên mình tất cả là ảo mình phải sống cho đời thực. Thế là từ đó tôi luôn mơ thấy ác mộng, lúc thì cô ấy u oán, lúc thì cô ấy lờ đi không quan tâm đến tôi nữa, lúc thì cô ấy điên, nổi khùng lên như biến thành ma quỷ. Nó bóp nghẹt tim tôi. Đó là lần duy nhất tôi tán tỉnh người khác giới, tôi sẽ không yêu ai nữa, cũng sẽ không kết hôn, cho dù mọi người nghĩ sao thì nghĩ, tôi hạnh phúc với cô ấy, với hiện tại."
Cụ thử cho đi Đồ Sơn một chuyến xem sao.

HUNGSMUN

Xe container
Cái này phải đông tây y kết hợp với cúng bái và chịch choạc thì mới chữa khỏi được=))

formen

Xe lăn
sống tình cảm, nội tâm, tâm hồn phong phú <==== tự quay tay nhiều quá thôi, mang ra ngoài cho các em nó quay là ổn.

Lam__Phương

Xe điện
Cụ đưa ra Trần Duy Hưng các y tá ở đó chữa phút mốt khỏi bệnh yêu đời ngay:)

Taihoatu

Xe lăn
Cứ Tuần thì dẫn ra trần duy hưng, tuần thì dẫn xuống đồ sơn, tuần thì dẫn xuống quất lâm. Cứ cơm no diệu say bò cỡi thì đảm bảo khỏi, chẳng có bệnh gì hết

canhsim

Xe tải
thử làm lễ cắt tiền duyên và trả nợ tứ phủ xem (em mê tín tí) :P

Dangminhquan

Xe điện
Ca này ngoài tầm xử lý của em,hóng cao nhân trị.
Nhưng nói chung người bị trầm cảm đáng thương lắn,họ sống trong nỗi cô đơn,không dám và không muốn bày tỏ.Xã hội giờ nhiều người bị,nhưng người ngoài không thấy đâu.
Đôi lúc em cũng có tí lạc vào cảm giác ấy.

QK4

[Tịch thu bằng lái]
Lừa nó nhậu say rồi tống ra Trần Duy Hưng cho các em gái chữa.

Loe_hờ lú

Xe điện
Rối loạn tâm thần phân liệt thể hoang tưởng. Một dạng tâm thần khá nặng

Thể hoang tưởng tự ái này còn đỡ, chứ hoàng tưởng thù địch hay hoang tưởng ám sát còn nguy hiểm hơn.
Kiểu dạng cứ nghĩ có người tấn công mình ấy. Lúc đó thành ra giết người lúc nào ko hay.

Nên cho đi điều trị

vneseman

Xe lăn
Bước 1 cho qua TDH thường xuyên để được xoa dịu tâm hồn, không ăn thua thì cho gặp bác sĩ thôi.

Anhmphap

Xe hơi
Bệnh này cứ dẫn ra Trần Duy Hưng sau lên sàn giật lắc. Đảm bảo 1 tháng khỏi hẳn

hóng với

[Tịch thu bằng lái]
Không rõ là bệnh gì, nên tạm gọi là bệnh cuồng yêu. Bệnh này trên ốp nhiều người mắc mà bác. Có cái là yêu cò đất, mến tinh hoa. ;))

Thậm chí ốp phờ trên này mắc còn nặng hơn bạn bác....chỉ cần có hơi cò đất tinh hoa thôi là đã nhảy vào mỗi chú một góc nẩy bi hít hà.....

"Bi anh tôi thơm quá, anh tôi đẹp quá, tốt quá.....có ích quá". ;))

Còn thấy cò đất mà bị chê một tý là mãnh liệt nhảy vào chửi bới mí vang hội đồng. Mà ốp phờ nam nữ mắc đủ cả. :))
Đồng nghiệp Grab bẻ lái kính thế.