[Funland] Bitexco - The Manor Central Park thế nào

Dailo

Xe tăng
Cụ inbox em giá với nhé :)
Thực sự là em kog biết giá giờ bán đc bao nhiêu? Cụ xem giá mặt bằng dãy đấy thế nào thì trừ đi chút là em chốt vì căn của em vị trí gần như đẹp nhất phố đi bộ (chỉ sau căn góc đầu hồi)

[L]iberty

Xe hơi
Thực sự là em kog biết giá giờ bán đc bao nhiêu? Cụ xem giá mặt bằng dãy đấy thế nào thì trừ đi chút là em chốt vì căn của em vị trí gần như đẹp nhất phố đi bộ (chỉ sau căn góc đầu hồi)
em có inbox cụ, cụ cho em xin thông tin mã căn và giá định bán dc ko cụ :)

[L]iberty

Xe hơi
thực ra giai đoạn 1 (khu đang hoàn thiện) có tổng hơn 500 lô
đã bán còn ~55 lô thôi
bán thế là cũng tốt mà các cụ nhất là trong thời buổi này :D
thời gian bán nhanh nhất chính là từ lúc đường CVA thông :D

buonchuoi

Xe tăng
Bán 1 dự án lớn thì chiến lược ra bảng hàng là 1 trong những yếu tố quyết định đến thành bại và quan trọng hơn là định hướng KH. Các thông tin trước khi Cen vào thì rối rắm và tù mù thật. Bảng hàng xanh đó lúc ẩn hiện. Nhưng hiện tại thì bay hết thật rồi. Kiểm chứng đơn giản thôi. Cụ thử chọn vị trí căn bất kỳ và gọi hỏi sales xem. Tính đến hiện tại Cen 5 tháng bán dc 170 căn rồi đó các cụ. Nên giai đoạn 1 chỉ còn gói gọn trong Song lập nữa thôi.
:)) :)) :)) Bảng check căn thì em ko bao giờ tin nhé, nó là kiểu tạo sốt ảo khan hàng, đúng như cụ nói cứ túm vài ông sale khác nhóm bán hàng kiểu gì cũng ra block mình quan tâm, e đã gặp một số khách mua xuống tiền đến 75-95% giờ muốn bán lại cũng quá khó thậm trí thấp hơn giá cđt khá nhiều đấy

diepnh81

Xe tăng
:)) :)) :)) Bảng check căn thì em ko bao giờ tin nhé, nó là kiểu tạo sốt ảo khan hàng, đúng như cụ nói cứ túm vài ông sale khác nhóm bán hàng kiểu gì cũng ra block mình quan tâm, e đã gặp một số khách mua xuống tiền đến 75-95% giờ muốn bán lại cũng quá khó thậm trí thấp hơn giá cđt khá nhiều đấy
Khách mà muốn bán lại khu này xđ cắt 30% may ra có khách, Xa La thông đg CVA xuống chỗ này 5-7p chạy xe mà có 6-8 tỷ/căn 75m2 hoàn thiện, sổ đỏ đầy đủ mà đây 20 tỏi gấp 3 lần thì đúng là ngáo giá

buonchuoi

Xe tăng
Khách mà muốn bán lại khu này xđ cắt 30% may ra có khách, Xa La thông đg CVA xuống chỗ này 5-7p chạy xe mà có 6-8 tỷ/căn 75m2 hoàn thiện, sổ đỏ đầy đủ mà đây 20 tỏi gấp 3 lần thì đúng là ngáo giá
không đến 30% đâu cụ...sau 2 tuần lê la trong đó em biết vài khách cắt lỗ 15% cho căn 99m ( giá cđt là 19,2 tỷ) nhưng có 1 vấn đề là cđt không chấp nhận sang tên hợp đồng cho khách mua lại :)) :)) :)) ông nào chót xuống tiền thì xác định là tiền phải đông còn tiền hỗ trợ ngân hàng thì sau bị hút máu dần thôi

emcutai

Xe hơi
=))=))=))

Mấy cụ sale vui tính thật! OK cụ em nhận em ko biết gì về việc "vẫn bán hết" ;)
Rất tiếc tôi chưa bao giờ là sale cụ ạ. Mỗi người 1'nhu cầu, những kiểu người như cụ tôi phong làm anh hùng bàn phím, chuyên ngồi 1 chỗ để đoán và phán

emcutai

Xe hơi
không đến 30% đâu cụ...sau 2 tuần lê la trong đó em biết vài khách cắt lỗ 15% cho căn 99m ( giá cđt là 19,2 tỷ) nhưng có 1 vấn đề là cđt không chấp nhận sang tên hợp đồng cho khách mua lại :)) :)) :)) ông nào chót xuống tiền thì xác định là tiền phải đông còn tiền hỗ trợ ngân hàng thì sau bị hút máu dần thôi
Cụ này mới đích thực là ngáo 😜😜😜 Chém như đúng rồi. Em xin cụ giới thiệu cho em người bán cắt lỗ 15% nhé, em xin lấy ngay ạ. Đúng giá CĐT niêm yết là 19,2 tỷ nhé, cắt lỗ 15% nhé. Nếu cụ không giới thiệu được thì cụ là người nói xằng 😀😀😀

Chỉnh sửa cuối:

emcutai

Xe hơi
Em cho cụ mới là ngáo. Tìm hiểu 1 dự án mà so sánh vớ vẩn, thế mà cụ cũng phán được. Em nghe chẳng thấy lọt lỗ tai tí nào 😜😜😜

emcutai

Xe hơi
😜😜😜 thấp hơn thế tại sao người ta lại vẫn mua của CĐT giá cao hơn? Chém xằng. Biết ai bán thấp hơn CĐT nhiều đấy thì đưa thông tin lên đây, tôi xin mua lại 1 căn. Chém như đúng rồi. Vãi

buonchuoi

Xe tăng
😜😜😜 thấp hơn thế tại sao người ta lại vẫn mua của CĐT giá cao hơn? Chém xằng. Biết ai bán thấp hơn CĐT nhiều đấy thì đưa thông tin lên đây, tôi xin mua lại 1 căn. Chém như đúng rồi. Vãi
căng thẳng thế bác :)) :)) :)) em ko phải sale bán hàng lên không có nhu cầu môi giới lấy %.....bác muốn tìm đc chính chủ thì bác bỏ chút thời gian vào quán ca phê trong đó thế nào cũng gặp ....còn lý do khách muốn bán lại mà ko đc thì e nói rồi, em cũng là người có nhu cầu tìm nhà lên phải tìm hiểu thêm nhiều thông tin khác

emcutai

Xe hơi
căng thẳng thế bác :)) :)) :)) em ko phải sale bán hàng lên không có nhu cầu môi giới lấy %.....bác muốn tìm đc chính chủ thì bác bỏ chút thời gian vào quán ca phê trong đó thế nào cũng gặp ....còn lý do khách muốn bán lại mà ko đc thì e nói rồi, em cũng là người có nhu cầu tìm nhà lên phải tìm hiểu thêm nhiều thông tin khác
Trước khi mua ở đây tôi cũng đã ngồi quán cafe cụ nói nhiều rồi đấy ạ. Nếu cụ thực sự muốn tìm hiểu để mua thì cụ đã biết là giá mua thực tế sẽ thấp hơn giá niêm yết của CĐT khoảng hơn 12%. Nếu tính toán dòng tiền khi vay ngân hàng 36 tháng thì thậm chí còn rẻ hơn khoảng 13-15%. Vì vậy nếu so sánh theo mặt bằng giá đất sau khi trừ tiền xây thì không hề đắt hơn mặt bằng chung. Nếu cần tôi sẽ chứng minh cụ thể bằng căn của tôi đã mua. Còn mỗi người 1 nhu cầu, người thích, người không thích thôi