[SNOF] Bữa cơm chia tay sau SNOF10

Trạng thái
Thớt đang đóng

LATDA 2107

Xe tải
Năm ngoái Min Mod làm ăn được nên năm nay tổ chức tiếp đón ăn ở cho anh em hoành tráng quá:)). Thanh Kiu các MOD cùng anh CCCM Hải Phòng ~o)~o)~o).
Nhà em cũng mới về đến nhà

Quái xế

Xe buýt
Tham gia giao thông có văn hóa nhưng có bạn chắc thuộc BTC giao tiếp lại chả có văn hóa. Nhà tôi có 3 trẻ con, ngồi cùng nhà khác cũng thế. Vậy mà kê thêm ghế, ghép thêm người rồi cứ nói quy định mỗi nhà có 2 trẻ em, bàn này có 8, 9 trẻ em nên phải ghép thêm.... Cho tôi hỏi có điều nào cấm gia đình có 3 trẻ em tham dự k? Trẻ em hay người lớn là bình đẳng, còn việc thu phí thế nào là việc của BTC. Tôi thấy bữa cơm cảm ơn mà cảm giác như bố thí. Có lẽ đây là lần cuối tôi tham dự cùng.
Nhà e ngồi ở những mâm cuối cùng nhưng thiết nghĩ cụ/mợ nên thông cảm cho BTC. Họ ko phân biệt đối xử đâu ạ. Có lẽ BTC ko ngờ các cụ/mợ nhiệt tình ở lại đông quá nên đồ ăn của Nhà hàng dự trữ cũng ko đủ đáp ứng.
Cái này chúng ta nên thông cảm cho nhau 1 chút cụ/mợ ạ

FordThanhxuan.68

Đi bộ

quatangcuocsong

Xe hơi
Làm dâu trăm họ thì ko tránh được bị nói. Ko có gì là trọn vẹn cả. Thông cảm cho BTC chút các cụ các mợ nhé.

Quất Lâm

Xe tăng
Làm dâu trăm họ rất khó khăn cho BTC , chúng ta nên sống đơn giản hơn , chúng ta đi dự sn fun là chính , ăn uống có thiếu thốn hay dư thừa cũng chả sao cả .... Trưa hôm qua ở bữa cơm chia tay , hỏi nhà hàng có đá không thì nhà hàng nói là không có đá , e tự ra ngoài mua 7 bịch đá về để cả nhà cùng uống e chả lăn tăn gì cả , miễn sao cảm thấy vui là Ok

dailyhuongsach

Xe điện
Website
www.nhangsachnganthanh.vn
Đêm qua làm hiệp nữa rùi iem té lun, đi đg mỏi quá phải phi vào nhà nghỉ để ngủ, sáng nay định quay lại hóng tiếp rưng xa wa lại thôi :))
E tưởng lão xem ọp sáng hôm sau nữa. Trên clip có lão mà . E cảm ơn Lão nhiều nhé.

dailyhuongsach

Xe điện
Website
www.nhangsachnganthanh.vn
P/s: Cơm của BTC vẫn còn nguyên, cơm đấy nhà tôi không ăn được.
Nhà mình làm 5 - 10 mâm cỗ đôi khi còn thiếu sót . Huống hồ người ta tổ chức cả ngàn mâm cỗ tránh sao đc những sơ suất.
Cụ nên nghĩ thoáng ra chút , cởi mở lòng ra cho nhẹ nhàng . BTC đã tạo ra cho chúng ta một sân chơi , đến với nhau vui vẻ là chính. Đói - no một bữa cơm không đáng là gì .
BTC cũng là người thường như chúng ta nhưng họ phải bỏ công sức , thời gian , trí lực .... rất rất nhiều để tổ chức đc một sự kiện như vậy .
Đừng nghĩ mấy trăm bạc cho bữa cơm là to cụ ạ .
Thân .

Viettri

Xe buýt
Các cụ các mợ ơi - hãy chia sẽ những khó khăn với BTC nhé cccm có những lời động viên thì sẽ tốt hơn rất nhiều, chúng ta sẽ có nhiều dịp được giao lưu với nhau hơn, có cơ hội được đi nhiều hơn và nhiều hơn nữa là tinh thần của OF lan tỏa được rộng lớn hơn. Bản thân em xin được cảm ơn BTC đã cho gấu và F1 nhà em nhũng trải nghiệm rất thú vị.

Cún Mít

Xe điện
Em tìm cụ mãi đây ah, Emn chính là người cụ nhắc đến.
Em ko bào chữa em chỉ góp ý như này ạ.
Chúng em được nhận nhiệm vụ làm TNV trong ctrinh lần này trogn tổng thể ngày mùng 4 ạ. Ngày mùng 5 psinh chúng em cũng nhận luôn.
Chúng e bố trí giống như ngày mùng 4, môiĩ bàn 10 người lớn, f1 psinh ngồi ghế kèm.
vì bàn cụ ngồi có cụ tran Phi Hung - ofers của nhà Vĩnh Phúc. e nhớ ko nhầm bàn cụ có 4 người lớn và 6 trẻ nhỏ. em có nói vs cụ Hùng là nếu hai gd mà nhiều f1 chúng ta có thể ngồi sang hai bàn để ghép bàn sẽ tiện hơn, vì lượng thức ăn BTC chuẩn bị là đủ vs 10 người lớn, chúng ta ăn uống sao đủ, hợp lý, về tất cả mọi mặt. Có 1 bàn gần các cụ, mợ, ngồi 6 người lớn + 4F1 => thức ăn còn thừa nguyên nửa. và chính chúng em là người tổ chức ăn sau cùng những đồ ăn thừa ấy. chúng em đơn giản lắm ạ. 1 ít cơm, 1 ít canh, 1 ít rau xào thừa bàn bên cạnh là cũng đủ. cả ngày mùng 4 em còn ko ăn tý cơm nào cơ ạ. Ngày m5 đau bụng ko nuốt nổi
Em ko than, cũng ko kể công nhưng các cụ, mợ nên nhìn nhậnn rộng 1 chút. chỉ vì e nói như thế cụ đùng đùng tự ái đứng dậy, f1 nhà cụ đang ăn dở cũng bắt đứng dậy, vợ cụ cũng bắt dậy... Mình đi ra ngoài ăn.
Bữa cơm tổ chức cảm ơn và chia tay sao lại nặng nhẹ thế ạ? Nếu cụ là OFers lão làng... Em cực thất vọng!

Becgie

Xe điện
Chúng em được nhận nhiệm vụ làm TNV trong ctrinh lần này trogn tổng thể ngày mùng 4 ạ. Ngày mùng 5 psinh chúng em cũng nhận luôn.
Chúng e bố trí giống như ngày mùng 4, môiĩ bàn 10 người lớn, f1 psinh ngồi ghế kèm.
vì bàn cụ ngồi có cụ tran Phi Hung - ofers của nhà Vĩnh Phúc. e nhớ ko nhầm bàn cụ có 4 người lớn và 6 trẻ nhỏ. em có nói vs cụ Hùng là nếu hai gd mà nhiều f1 chúng ta có thể ngồi sang hai bàn để ghép bàn sẽ tiện hơn, vì lượng thức ăn BTC chuẩn bị là đủ vs 10 người lớn, chúng ta ăn uống sao đủ, hợp lý, về tất cả mọi mặt. Có 1 bàn gần các cụ, mợ, ngồi 6 người lớn + 4F1 => thức ăn còn thừa nguyên nửa. và chính chúng em là người tổ chức ăn sau cùng những đồ ăn thừa ấy. chúng em đơn giản lắm ạ. 1 ít cơm, 1 ít canh, 1 ít rau xào thừa bàn bên cạnh là cũng đủ. cả ngày mùng 4 em còn ko ăn tý cơm nào cơ ạ. Ngày m5 đau bụng ko nuốt nổi
Em ko than, cũng ko kể công nhưng các cụ, mợ nên nhìn nhậnn rộng 1 chút. chỉ vì e nói như thế cụ đùng đùng tự ái đứng dậy, f1 nhà cụ đang ăn dở cũng bắt đứng dậy, vợ cụ cũng bắt dậy... Mình đi ra ngoài ăn.
Bữa cơm tổ chức cảm ơn và chia tay sao lại nặng nhẹ thế ạ? Nếu cụ là OFers lão làng... Em cực thất vọng!
Chuẩn cơm mẹ nấu. Để lo được mọi việc xuôi chèo mát mái như thế rất rất.... nhiều người thậm chí còn không được ăn uống tử tế cho nên mọi người cần thông cảm cho nhau :)

Cún Mít

Xe điện
Chuẩn cơm mẹ nấu. Để lo được mọi việc xuôi chèo mát mái như thế rất rất.... nhiều người thậm chí còn không được ăn uống tử tế cho nên mọi người cần thông cảm cho nhau :)
E có xin đũa rau của 1 bàn bên cạnh ăn xong. 1m 1 bàn ăn anh Hồ Khắc Hùng còn trêu em sướng đc ăn 1m :)

Becgie

Xe điện
E có xin đũa rau của 1 bàn bên cạnh ăn xong. 1m 1 bàn ăn anh Hồ Khắc Hùng còn trêu em sướng đc ăn 1m :)
Mà các cụ nhà mình cần kiểm điểm ngay, ai lại để người đẹp ngồi ăn 1 mình thế chứ nị ;))

duyen khoi

Xe tăng
Một chương trình lớn vậy, các cụ mợ tổ chức thành công được là quá tuyệt vời rồi.
Mợ cũng không nên áy náy và phải giải thích gì nhiều. Dù tốt đến mấy ta cũng không thể thỏa mãn tất cả mọi người được.

LuaGia

Xe tải

macnocadoi

Xe tải
theo mềnh đi phải ăn,nhưng chỉ vì bữa ăn không chu đáo mà này nọ là không nên.bọn mình đâu có ăn nhưng vẫn vui mà.một lần nữa tks btc vaf nhà of hải phòng.

Trạng thái
Thớt đang đóng