[SNOF] Bữa cơm chia tay sau SNOF10

Trạng thái
Thớt đang đóng

chantamtam86

Xe tăng
Nhà e ngồi ở những mâm cuối cùng nhưng thiết nghĩ cụ/mợ nên thông cảm cho BTC. Họ ko phân biệt đối xử đâu ạ. Có lẽ BTC ko ngờ các cụ/mợ nhiệt tình ở lại đông quá nên đồ ăn của Nhà hàng dự trữ cũng ko đủ đáp ứng.
Cái này chúng ta nên thông cảm cho nhau 1 chút cụ/mợ ạ
Em tưởng đăng ký trước rồi mà? Sao lại có chuyện nhà hàng không chuẩn bị đủ hả bác ei

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng

Cún Mít

Xe điện
Lần này thì ngấm làm TNV là ntn rồi nhỉ? Đây chưa phải là công việc khó khăn nhất đâu! :P
Vướng f1 k so sánh vs ng chưa gd đc anh ạ. Vs lại con em nhỏ. Còn anh nhìn nhà C e có ai than fien 1 câu đâu ạ :)

nguyen nghiep

Xe container
Uôi, làm chi mờ phức tạp lên quá vậy.
Thắng thua mí nhau để mờ chi khi mọi việc đã qua.
Có chăng thì ta tự nhìn lại mình và rút kinh nghiệm để mình hoàn thiện hơn!

Chúng ta sống đâu chỉ... vì ta.
Hãy vì cuộc vui, vì mọi người, vì xã hội... đi, vì cuộc sống cũng chẳng dài mờ!
Chúc các cụ, mợ cùng toàn thể gia đình mạnh khỏe, hạnh phúc!

Giá mà bác biết Cún mít phải kệ đứa con 4 tuổi để đi lo cho con của (và) những người lớn khác, giá mà bác biết đứa bé đó thèm được bát cơm khi mà hai bữa mẹ nó chỉ cho nó ăn cháo thì bác sẽ không mắng nó đâu. Em cam đoan là như thế!
Cụ thật là người có tâm trong công việc.
Em nghĩ: Cụ có thể đứng ra để "vá trời lấp bể" được cụ ạ.
Chúc cụ cùng toàn thể gia đình mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công!

Chỉnh sửa cuối:

kia forte 2012

Xe buýt
Đường Lam Sơn, Phường Đồng Tâm, Thành Phố Vĩnh Yên
Em thích cách bác làm.
Hì, e trả biết là mợ hay là cụ, e cũng không bênh a cả mợ vương thêu e biết cụ kia e cũng biết, lỗi hôm đấy đâu phải của vương thêu, nhiều khi hôm đấy a cũng mệt sau tối hôm thứ 7 quẩy hết mình nên chưa hôm đấy có thể tai nghe nó không được như bình thường nên có thể hiểu lầm nhau, nhưng nó cũng qua rồi ạ

chantamtam86

Xe tăng
Hì, e trả biết là mợ hay là cụ, e cũng không bênh a cả mợ vương thêu e biết cụ kia e cũng biết, lỗi hôm đấy đâu phải của vương thêu, nhiều khi hôm đấy a cũng mệt sau tối hôm thứ 7 quẩy hết mình nên chưa hôm đấy có thể tai nghe nó không được như bình thường nên có thể hiểu lầm nhau, nhưng nó cũng qua rồi ạ
Cứ nhịn một chút sau này gặp lại cười một tiếng là hết bác nhỉ?

muadem

Xe cút kít
Vẫn có một số cụ tỏ vẻ trách móc BTC nhỉ?
Chơi OF là văn hóa chung tay, nếu ko chung tay đúng nghĩa đen được thì chung lòng chung tiền. Mỗi cuộc vui offline của OF đều là tự nguyện của rất nhiều người, những người đứng lên tổ chức đã gánh trên vai trách nhiệm rất nặng, sau đến các bạn TNV cũng thế.
Các cụ có biết suýt nữa còn không thể tổ chức được SN ở đó không? bật mí là vì lý do rất nhậy cảm mà đáng lẽ đã bị stop đấy nhá, rất may là vẫn còn đó sự linh hoạt và trách nhiệm chính trị lớn lao của một số cá nhân, nếu có sự cố ngoài ý muốn là to chuyện chứ chả chơi đâu.
Hãy nghĩ vì cục diện chứ cá nhân thì khó lắm hỡi ôi!!!

HungNc2000

Xe buýt
Các cụ các mợ hạ hỏa đi, phải ủng hộ BTC chứ, người ta lo đủ 100 thứ việc thì sơ xuất là điều ko trách khỏi, mình cứ vui là chính đi.

Cún Mít

Xe điện
Chơi OF là văn hóa chung tay, nếu ko chung tay đúng nghĩa đen được thì chung lòng chung tiền. Mỗi cuộc vui offline của OF đều là tự nguyện của rất nhiều người, những người đứng lên tổ chức đã gánh trên vai trách nhiệm rất nặng, sau đến các bạn TNV cũng thế.
Các cụ có biết suýt nữa còn không thể tổ chức được SN ở đó không? bật mí là vì lý do rất nhậy cảm mà đáng lẽ đã bị stop đấy nhá, rất may là vẫn còn đó sự linh hoạt và trách nhiệm chính trị lớn lao của một số cá nhân, nếu có sự cố ngoài ý muốn là to chuyện chứ chả chơi đâu.
anh mua d....am nói chuẩn thựt ;))

nguyen nghiep

Xe container
Em như trên!

Trạng thái
Thớt đang đóng