[Thảo luận] Cả nhà tử vong sau khi về thăm quê ...

Vekeu

Xe tải
Hôm nọ em đi bái đính, đoạn đồng văn gặp con container em xin vượt, nó đồng ý cho vượt, em vượt đến gần đầu xe nó, tự nhiên nó oánh lái, bật nhan trái ép em vào giải phân cách :'(, em chỉ biết nhấn ga, nháy đèn loạn xạ, cho xe em vọt qua nó.Nó ép mạnh tý nữa là cả nhà em toi.:'(
Lúc đấy mới biết là đi xe to cao và máy khoẻ thì ra đường trường mới không sợ thằng nào bắt nạt cụ nhỉ. Có con Escape lúc đấy nó é ga off-road 1 phát là qua mất tích luôn

hành_khất_đêm

Xe điện
Lúc đấy mới biết là đi xe to cao và máy khoẻ thì ra đường trường mới không sợ thằng nào bắt nạt cụ nhỉ. Có con Escape lúc đấy nó é ga off-road 1 phát là qua mất tích luôn
Vâng cụ, làm con mini couper 3.0 chạy khỏi thằng nào đuổi được :))

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Cooper lùn quá, lại chạy nhanh nưã thì có mà... xe công nó ngồi cao ko nhìn thấy đâu, đi xe tốt nhất là màu trắng, to, cao, còi đanh, máy V6 thì mới yên được

Kia DVD 5.1

Xe tăng
Hôm nọ em đi bái đính, đoạn đồng văn gặp con container em xin vượt, nó đồng ý cho vượt, em vượt đến gần đầu xe nó, tự nhiên nó oánh lái, bật nhan trái ép em vào giải phân cách :'(, em chỉ biết nhấn ga, nháy đèn loạn xạ, cho xe em vọt qua nó.Nó ép mạnh tý nữa là cả nhà em toi.:'(
Chắc nó dọa kụ thôi :^) :^) :^) vì kụ bấm còi làm nhức tai nó và nháy pha làm chói mắt nó chứ gì... (vì kụ vẫn bình an mà) :)) :)) :)) :))

cooldtd

Xe hơi
Nhà em toàn đi oto cho nó lành, chẳng giám đi xe máy cả nhà.
Cơ mà nhà em ai cũng to như voi .. :))

Lâu rồi không sign in nick, nhưng tôi đọc comment của ông mà bức xúc *** chịu được(sorry các bác khác nhé), mã lực của ông cũng khủng đấy mà *** có tí văn hóa OF gì cả, cá nhân tôi vote - ông.:mad:

cooldtd

Xe hơi
xin thành thật chia buồn cùng gia đình người bị nạn

tire_brake

Xe hơi
Trời ơi! Tới chừng nào VIỆT NAM mới có 100% đường quốc lộ có giải phân cách cứng đây!

Đã có ai nghĩ đến hoặc làm thống kê và điều tra... về những chi phí xã hội (Con người, tài sản, tinh thần, thời gian, lòng tin..v.v ) đã mất đi vì tắc đường, vì tai nạn giao thông chưa? Có thể nó sẽ lớn một cách khủng khiếp và đủ để đầu tư một mạng lưới hệ thống giao thông hiện đại gấp nhiều lần như bây giờ! Tại sao không đầu tư ngay từ bây giờ để tính mạng và tiền của xã hội khỏi biến thành mây khói?!?

VIỆT NAM ơi, đừng đi kiểu Johny Walker nữa!*-)

cuky99

Xe buýt
xe tải gầm cao mới lọt được cái bánh trước chứ xe gầm thấp thì nát bét hét rồi. Chia buồn cùng gia đình nạn nhân

Kia DVD 5.1

Xe tăng
Trời ơi! Tới chừng nào VIỆT NAM mới có 100% đường quốc lộ có giải phân cách cứng đây!

Đã có ai nghĩ đến hoặc làm thống kê và điều tra... về những chi phí xã hội (Con người, tài sản, tinh thần, thời gian, lòng tin..v.v ) đã mất đi vì tắc đường, vì tai nạn giao thông chưa? Có thể nó sẽ lớn một cách khủng khiếp và đủ để đầu tư một mạng lưới hệ thống giao thông hiện đại gấp nhiều lần như bây giờ! Tại sao không đầu tư ngay từ bây giờ để tính mạng và tiền của xã hội khỏi biến thành mây khói?!?

VIỆT NAM ơi, đừng đi kiểu Johny Walker nữa!*-)
Ai chẳng muốn thế hở kụ :69: .. "có gì đâu, vấn đề nó lai nằm trong vấn đề"... :)) :)) :)) :)) :))

hành_khất_đêm

Xe điện
Chắc nó dọa kụ thôi :^) :^) :^) vì kụ bấm còi làm nhức tai nó và nháy pha làm chói mắt nó chứ gì... (vì kụ vẫn bình an mà) :)) :)) :)) :))
Cụ ơi nó ep em, em mới còi, chứ lúc em xin vượt nó đã nhan phải cho em vượt rồi thì em còn còi với đèn làm gì. Cụ có đọc thớt Santfe 30V bị tai nạn ở Nghệ an chưa, hết đường tránh rồi mà xe khách nó vẫn còn xơi, nó ** tha đó thôi cụ. Giao thông Việt Nam giời gọi ai thì người đó "Dạ". Không nói hay được :'(

Chỉnh sửa cuối:

phuc_thinhphan

Xe tăng
Lâu rồi không sign in nick, nhưng tôi đọc comment của ông mà bức xúc *** chịu được(sorry các bác khác nhé), mã lực của ông cũng khủng đấy mà *** có tí văn hóa OF gì cả, cá nhân tôi vote - ông.:mad:
Em xin lỗi bác trước
thứ 1, em cười là cười cái xác nhà em, ai cũng to như voi, liệu tống 4 người 70kg trên 1 cái xe đc ko ạ ...
thứ 2, bác đọc ko kĩ lại đi rồi vote ạ, cái nhầm nhọt của bác lại bảo người ta ko có tí văn hoá !!!
Bây giờ xem bác có văn hoá hay là em !!!

phuc_thinhphan

Xe tăng
Em trích nguyên văn câu nhà em.Tại sao mình bác cho em là cười trên sự đau khổ của người khác mà hàng trăm người khác đọc trước bác ko cho là như thế ... ???. Em xin lỗi, liệu tư duy của bác lúc đó ko tốt ??? :mad:
Nhà em toàn đi oto cho nó lành, chẳng giám đi xe máy cả nhà.
Cơ mà nhà em ai cũng to như voi .. :))

Kia DVD 5.1

Xe tăng
Em xin lỗi bác trước
thứ 1, em cười là cười cái xác nhà em, ai cũng to như voi, liệu tống 4 người 70kg trên 1 cái xe đc ko ạ ...
thứ 2, bác đọc ko kĩ lại đi rồi vote ạ, cái nhầm nhọt của bác lại bảo người ta ko có tí văn hoá !!!
Bây giờ xem bác có văn hoá hay là em !!!
Các kụ ơi, bình tĩnh thôi ạ :P, cùng là OF nhà ta cả mà ... (b) (b) (b) (b)

codai6284

Xe tải
Xin chia buồn cùng gia đình

nguoichuyenhang

Xe tải
Chia buồn cùng gia đình, các cụ cũng không nên bắt bẻ nhau câu chữ nữa

Kia DVD 5.1

Xe tăng
Chiều nay lúc ở Thiên Đường Bảo Sơn về, trên đường Láng - Hòa Lạc có một chú đi xe máy chiều ngược với xe của em, chú ấy phóng cực nhanh và lại còn lấn làn đến mức ... đối đầu với xe của em (xe em lúc đó đang đi ở giữa làn). Em đành phải đánh lái sang phải để tránh chú ấy. Gấu và mẹ Gấu cứ kêu là thằng này bị điên rồi :^)
Có lẽ chú ý nghĩ là xe máy thì otô phải tránh và chú ấy tự tin là xe của kụ vỏ mỏng hơn đầu xe của chú ấy ạh :77: :77: :77:

sushi222

Xe buýt
Website
www.handomart.com
nâng cao ý thức an toàn giao thông, hay nói rộng hơn nâng cao dân trí là một việc rất nguy hiểm vì làm thế thì rất nhiều "cán bộ và cơ quan chức năng" sẽ hết đất kiếm cơm :21::21: và sẽ bỏ nhà nước ra làm tư hết!! kô còn cán bộ phục vụ thì làm gì còn nhà nước nữa hehe

em hỏi cụ ai cũng đi đúng luật thì xxx chết đói à, nói rộng ra ai cũng làm đúng luật thì xxx, quản lý thị trường, kiểm dịch, hải quan... chết đói à :P:P

thế nên còn đâm còn chết còn nhiều, các cụ tự bảo trọng thôi (y)

Chỉnh sửa cuối:

Kia DVD 5.1

Xe tăng
Khoảng 4 giờ 30 phút sáng nay (27/2), đoàn tàu chạy hướng Nam–Bắc khi đi qua xóm 13, xã Nghi Liên (TP Vinh, Nghệ An) đã kéo thi thể của nạn nhân khoảng 30m sau đó mới dừng hẳn.

Thi thể của nạn nhân được phát hiện trong tình trạng nát bét trên đường sắt. Lúc này chỉ nhận dạng được nạn nhân mặc quần bò màu xanh và chiếc áo sọc trắng.

Lại thêm một người nữa ra đi :77: :77: :77: