các bác gúp em với

fiatcoi

Xe tăng
các bác ơi . bơn nước fiat của em bị chẩy nước . em thấy thỉnh thoảnh nó lại đùn ra một ít nước ở cổ trục bơn nước , vì mấy tháng nay em thấy hao nước hôm nay chủ nhật em tháo tấm nhựa che đai cam ra xem có phải bị thủng tấm bịt kỹ thuật không , nhưng không phải , nổ náy lâu lại thấy đùn ra một ít ở cổ trục bơn nước . em nghi là hỏng phớt , các bác cho em hỏi có thay được phớt bơn nước không và chỗ nào thay được phớt này . em cảm ơn các bác ( fiat)

Chào bác,
Giá thường thấy như sau:
+Mắt nước: 100k/cái
+Cổ nước: 90k/cái
+Siu cổ nước + denso: 30k (cái này em không biết là cái gì)

Đây là giá em mới làm ở Võ Thị Sáu. Đắt rẻ em cũng chả biết thế nào, 3 cái mắt nước cũng đi mất 3 tăm roài :102:

hoachuoique

Xe điện
các bác ơi . bơn nước fiat của em bị chẩy nước . em thấy thỉnh thoảnh nó lại đùn ra một ít nước ở cổ trục bơn nước , vì mấy tháng nay em thấy hao nước hôm nay chủ nhật em tháo tấm nhựa che đai cam ra xem có phải bị thủng tấm bịt kỹ thuật không , nhưng không phải , nổ náy lâu lại thấy đùn ra một ít ở cổ trục bơn nước . em nghi là hỏng phớt , các bác cho em hỏi có thay được phớt bơn nước không và chỗ nào thay được phớt này . em cảm ơn các bác ( fiat)
Nên đưa em nó vào Bệnh viện ngay bác ạ .

xephaoma...tot

Xe buýt
Không có vc j khó,
Chỉ sợ mình không liều
Đào núi và lấp biển
không làm dc thì thuê
Cẩn thận thì cụ mang xuống MK nhờ bác Khiêm, liều thì mang ra thợ ngoài :). Bệnh thì chả có gì lạ. Trước đây em đi Toy bị rồi, vào hãng thay cái bơm nước hết đâu 3 củ, còn Fiat thì em ứ biết vì chưa bị. Chúc cụ mau chữa lành bệnh tốn ít. Xong báo lại cho anh em biết nhé.

fiatcoi

Xe tăng
Chào bác,
Giá thường thấy như sau:
+Mắt nước: 100k/cái
+Cổ nước: 90k/cái
+Siu cổ nước + denso: 30k (cái này em không biết là cái gì)

Đây là giá em mới làm ở Võ Thị Sáu. Đắt rẻ em cũng chả biết thế nào, 3 cái mắt nước cũng đi mất 3 tăm roài :102:
chào bác vịt quay vân đình những thứ bác nói về bơn nước em không hiểu , hiện tại cái bơn nước của em nó bị hỏng phớt vậy bác thay phớt có phải không ,bác thay ở số nhà bao nhiêu võ thị sáu chứ như bác nói ở võ thị sáu không thì em :102:

chào bác vịt quay vân đình những thứ bác nói về bơn nước em không hiểu , hiện tại cái bơn nước của em nó bị hỏng phớt vậy bác thay phớt có phải không ,bác thay ở số nhà bao nhiêu võ thị sáu chứ như bác nói ở võ thị sáu không thì em :102:
Gara Hà Thành, (45 Võ Thị Sáu)

Bác ra họ khám và báo giá xem sao.

thanhnt

Xe hơi
Website
www.denchieusang.com
Mời Bác ra chỗ Tân ở Cầu đôi nhé, thợ của Mekong tách ra riêng đấy

29N-5657

Xe hơi
e vừa sửa xe em ở Mktt, tưởng hỏng ống chỗ bơm nhưng không phải, ống bằng thép 0 hỏng mà nó hỏng gioăng cao su, các bác ấy thay goang, bôi keo 0 lấy tiền nhưng lấy công hết 180k, keke

xephaoma...tot

Xe buýt
e vừa sửa xe em ở Mktt, tưởng hỏng ống chỗ bơm nhưng không phải, ống bằng thép 0 hỏng mà nó hỏng gioăng cao su, các bác ấy thay goang, bôi keo 0 lấy tiền nhưng lấy công hết 180k, keke
Chúc mừng cụ, hạt dẻ nhể thế là lại có xe chạy roài (b)

kiavuong

Xe điện
Sao nhà Kiavuong lại bẩu bác Tân này chuyển làm ở Gara ở Nội Bài

Cụ cần fom lại em cái
Sau đợt nổi loạn của anh em thợ thuyền hãng có chú Tân,Tuấn,Thảo về chỗ đó.Sau 1 thời gian chú Thảo về quê nghỉ hẳn. Nói thêm về chú Tuấn với chú Tân là sinh viên trường cao đẳng điện lạnh ra,đầu tiên vào làm phụ chỉ có làm điện lạnh và thay dầu (các chú tâm sự với em thế) . Chú Tân lâu đời hơn đã làm được 1 phần gầm bệ,1 phần điện,...........máy móc chú chịu.
Khi thấy gara làm ăn không hiệu quả chú ấy lại có lời mời qua Nội Bài làm thợ cái và giờ vẫn làm ở đó. Ở gara có chú Tuấn vẫn làm chú này chủ yếu làm điện lạnh thôi còn các phần khác yếu.
Chú Tân các bác muốn làm thì chủ nhật các bác gọi cho chú ấy đến tận nơi làm.
Ok men. Có gì ới em tiếp nhé!

F.I.A.T

Xe điện
Ở Nội Bài có phải cái Gara Việt Anh không bác