[Funland] Các cụ có ngủ riêng không ạ?

nadushop

Xe điện
Em tưởng mỗi mình như thế, hoá ra nhiều cụ thế này phết.

comiki

Xe lăn
Ngủ chung bực nhất là nửa đêm hay bị khều. Vờ ngủ say, bị khều càng đau, đành cố lồm cồm trả bài cho xong để đc ngủ tiếp.
Ấy là nghe mấy lão U40 kể vậy, chứ ấm chén nhà cháu hỏng lâu rồi, khỏi khều mất công.>:)
Và hiện giờ thì Xù ngủ gậm giường :D

Đình Đệ

Xe máy
Già rồi mới ngủ riêng chứ ạ. Như em mới chưa tới 4 xịch mà ngủ riêng thì còn gì là vợ chồng nữa nhỉ ??

duongbaoan267

Xe điện
em ngủ riêng được 4 năm rồi. 1 tuần vợ em nó gọi ra giường chung 3-4 lần xong thì lại ai về giường ấy :D

Yeuphunu

Xe điện
Thớt này hoá ra chủ yếu cho mấy bố nick ảo vào chém :))
Nick uy tín ai nói chuyện đụ ị với cầm của nợ khơi khơi ra thế ;))

thuyphongthanh

Xe lăn
23h30 con chơi game đeo tai nghe quát bạn ầm ầm. Vợ học online với mấy nhóm đầu tư.Ông già mở mạng oang oang để dễ ngủ. Bà già xem phim Ấn Độ dài tập ở phòng khách. Em thì hết chỗ nên ôm ghế lên sân thượng ...ngủ ngồi.

tc_minh

Xe tải
em tập riêng mấy tuần này rồi. hehee. cái j rồi cũng thành quen.

hieupro0169

Xe hơi
Lấy nhau về mà lại ngủ riêng em thấy không ổn. Lâu ngày có khi giống ly thân

otothanglong

Xe điện
E thì ngủ riêng lâu rồi. Lý do là vì bà vợ thích xem phim HQ buổi tối mà em thì cực ghét nên tách ra ngủ riêng cho đỡ cãi nhau. Lâu rồi thì thấy phòng riêng ngủ riêng thoải mái không sợ ảnh hưởng đến giấc ngủ của nhau, xem đá bóng nửa đêm vô tư...nói chung là rất thoải mái, nhưng nghĩ lại thấy cuộc sống vợ chồng mà thế thì cũng không phải, tình cảm cũng bị cách xa phần nào... Lâu ngày thấy nằm cạnh vợ là khó ngủ, thế mới chết chứ.
Có cụ nào như em không ạ?
Nhà cụ rộng, nhà em có mỗi cái giường thì ngủ riêng ở đâu ??? ;))

Xolabaque

Xe tăng
Từ ngày chửa f1 là em và gấu ngủ riêng, lý do là phải chăm bà nhạc bệnh nặng sắp mất, em đi chăm suốt đêm, sau khi sinh f1 thì đương nhiên là vẫn vậy, đến lúc sinh f1 thứ 2 thì lại càng đương nhiên vì 3 mẹ con nằm hết chỗ trên giường, em ngủ phòng khác sau khi xử lý hết công việc cơ quan và việc nhà như giặt giũ phơi phóng, lau dọn nhà cửa, đêm đêm có nhu cầu thì nhấm nháy nhau chịch xong thì gấu lại lượn về với 2 f1, đến nay vẫn vậy, chịch choạc đều, có hôm gấu thấy nhớ hơi chồng, tự mò sang ngủ cùng nhưng chịch xong cũng phải lượn vì cả 2 cứ trằn trọc không sao ngủ được.

luanitx86

Xe hơi
Thường đến tuổi là cụ ông cụ bà ngủ riêng vì muôn vàn lý do :)

piston

Xe container
Thức cùng nhau cả ngày thì đêm ngủ riêng cũng đc.

barrios5116

Xe tải
E thì ngủ riêng lâu rồi. Lý do là vì bà vợ thích xem phim HQ buổi tối mà em thì cực ghét nên tách ra ngủ riêng cho đỡ cãi nhau. Lâu rồi thì thấy phòng riêng ngủ riêng thoải mái không sợ ảnh hưởng đến giấc ngủ của nhau, xem đá bóng nửa đêm vô tư...nói chung là rất thoải mái, nhưng nghĩ lại thấy cuộc sống vợ chồng mà thế thì cũng không phải, tình cảm cũng bị cách xa phần nào... Lâu ngày thấy nằm cạnh vợ là khó ngủ, thế mới chết chứ.
Có cụ nào như em không ạ?
Êm như cụ. Chịch xong gấu cho 5 trẹo,ôm quần áo ngủ phòng khác. Tuần 4 lần như thế
Phải có điều kiện mới ngủ riêng thế được, nhà cháu muốn ngủ riêng thì mời ra sô pha phòng khách. Nhưng cháu biết nhiều vợ chồng ngủ riêng cho thoải mái, tình cảm vẫn bình thường.
Từ lúc em lao não em ra ngủ riêng. Vẫn bình thường và nhu cầu trả bài cũng như khảo bài gần như ko. Chắc do ảnh hưởng của lao não. Chỉ bực mình là f1 và hắn cứ qua phòng riêng dọn dẹp . Đồ để ko mất mà cứ di chuyển vị trí lúc cần tiềm rất khó. Em đâu cần phải vệ sinh em tự vệ sinh được nói hoài ko nghe. Ghét ra khỏi phòng khóa của luôn( đã thay ổ khóa)
Nhà em cũng ngủ riêng nhưng mà riêng với bọn trẻ thôi chứ 2 vợ chồng mà ngủ riêng thì không ổn rồi :D
Thích nghi điều chỉnh dần thôi cụ đừng để tình trạng này kéo dài sau này đề già thì tính sau

Có điều kiện VC ngủ riêng phòng là thoải mái sướng nhất - giấc ngủ bị chập chờn gián đoạn là ảnh hưởng tới chất lượng cuộc sống, tập trung công việc lắm

Chưa kể vợ hay chồng đều có nhu cầu mua sắm đồ đạc, quần áo, trang sức cá nhân riêng

Chỉ cần xxx và quan tâm nhau trước khi ngủ là đc rồi

Còn ông nào nói ngược lại chẳng qua là chưa đủ đk kinh tế thôi :)))))