[Funland] Các cụ có ngủ riêng không ạ?

MaiKN

Xe tải
E thì ngủ riêng lâu rồi. Lý do là vì bà vợ thích xem phim HQ buổi tối mà em thì cực ghét nên tách ra ngủ riêng cho đỡ cãi nhau. Lâu rồi thì thấy phòng riêng ngủ riêng thoải mái không sợ ảnh hưởng đến giấc ngủ của nhau, xem đá bóng nửa đêm vô tư...nói chung là rất thoải mái, nhưng nghĩ lại thấy cuộc sống vợ chồng mà thế thì cũng không phải, tình cảm cũng bị cách xa phần nào... Lâu ngày thấy nằm cạnh vợ là khó ngủ, thế mới chết chứ.
Có cụ nào như em không ạ?
Cũng có những bà vk như vậy. Cụ cứ yên tâm mà ngủ riêng đi ak.

Sent from iPhone via OTOFUN

EmLaCu

[Tịch thu bằng lái]
E thì ngủ riêng lâu rồi. Lý do là vì bà vợ thích xem phim HQ buổi tối mà em thì cực ghét nên tách ra ngủ riêng cho đỡ cãi nhau. Lâu rồi thì thấy phòng riêng ngủ riêng thoải mái không sợ ảnh hưởng đến giấc ngủ của nhau, xem đá bóng nửa đêm vô tư...nói chung là rất thoải mái, nhưng nghĩ lại thấy cuộc sống vợ chồng mà thế thì cũng không phải, tình cảm cũng bị cách xa phần nào... Lâu ngày thấy nằm cạnh vợ là khó ngủ, thế mới chết chứ.
Em ngủ 1 nhà gần 15 niên, cụ =))

coquay

Xe container
cũng tùy như bố me e buộc phải ngủ riêng vì bà ngáy to quá, làm ông mất ngủ
còn ông thì hay xem bóng đá tối muốn cũng làm bà khó ngủ sớm đc

từ khi tách 2 ông bà ngủ riêng mỗi ng 1 phòng cái là thấy ai cũng thoải mái hơn

tuha_vt2015

Xe tăng
Nhà em quy định phòng ngủ không có ti vi, điện thoại.
Xem phim, đọc sách, máy tính thì ngồi phòng khác - chỉ có ghế.
Chưa ngủ riêng và chưa dám thử (tổng nhà em có 4 phòng ngủ)

emphailamsao

Xe tăng
Cụ cứ thức với 1 em chân dài 30p 1h xong ngủ với mợ nhà là giải quyết dc ngay thôi mà

Thế lâu lâu làm gì nhau thì như thế nào cụ?

BigC

Xe tăng
Em thì thấy có vụ ngủ chung/riêng cực hay nhưng kg có điều kiện làm. Chả là em sang nước ngoài, qua nhà ông anh con bác chơi, ông ấy dẫn đi tham quan nhà....đến phòng ngủ 2 vợ chồng ông ấy thì nó to khủng bố và có 2 giường, 1 cái có thể xem tivi, 1 cái kg. 2 vợ chồng ông bà ấy có thể xem tivi cùng, ngủ cùng giường hoặc 2 người 2 giường nhưng vẫn trong 1 phòng. Nhìn thấy rất hay, tiện cho đủ cung bậc cảm xúc...nhưng nhà kg có tiền để có cái phòng như thế :(

DaDieuchienxu

Xe container
Ngủ chung bực nhất là nửa đêm hay bị khều. Vờ ngủ say, bị khều càng đau, đành cố lồm cồm trả bài cho xong để đc ngủ tiếp.
Ấy là nghe mấy lão U40 kể vậy, chứ ấm chén nhà cháu hỏng lâu rồi, khỏi khều mất công.>:)

VW Golf 02

[Tịch thu bằng lái]
Ngủ chung bực nhất là nửa đêm hay bị khều. Vờ ngủ say, bị khều càng đau, đành cố lồm cồm trả bài cho xong để đc ngủ tiếp.
Ấy là nghe mấy lão U40 kể vậy, chứ ấm chén nhà cháu hỏng lâu rồi, khỏi khều mất công.>:)
Cứ thật thà như này, dễ sống, bác hầy.

quy la tien

Xe điện
Em kg nặng nề việc ngủ chung, ngủ riêng, cũng chả phải vì thế mà ảnh hưởng tc, trách nhiệm thuế má đầy đủ thù riêng chung khác gì nhau!

MaiQueMHD

Xe hơi
ko nên ngủ riêng cụ ạ , nên tuân theo theo quy luật tồn tại HÀNG NGHÌN NĂM