[Funland] Cảm giác của đàn ông sắp ly hôn

Trạng thái
Thớt đang đóng

Nợ đời 2

[Tịch thu bằng lái]
Cũng tùy đấy, e thấy như vợ chồng thằng bạn em lại quay lại với nhau, nhưng mà như chúng nó là bốc đồng quá. Sau xa nhau lại thấy ko ai bằng chồng mình, bằng vợ mình. Chứ đã cạn tình rồi thì còn cái gì đâu mà lưu với luyến
Chắc các bạn ý vẫn còn trẻ cụ nhỉ? Chứ như em bây giờ, chán ốm :D

superman_1984

Xe hơi
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Chắc các bạn ý vẫn còn trẻ cụ nhỉ? Chứ như em bây giờ, chán ốm :D
Cũng ko trẻ lắm cụ, như em li thân mấy năm mới giải tán thì tình cảm chẳng còn gì, nhưng mà chúng nó thì mới li thân có vài tháng, tính thì ko đứa nào chịu đứa nào, sau ra tòa giải quyết đứt hẳn thì mới thấy là đều rất cần có nhau.

superman_1984

Xe hơi
Xăng đắt lắm, dành tiền uống cafe. Em ra dúi cho con bé thư ký tòa (hoặc đại loại thế) tý xèng, nó hướng dẫn làm thuận tình. Xong trong vòng 1 tuần.
Đi lại nhiều, mệt bỏ mẹ!
Cụ ở gần Cầu Giấy, Tây Hồ thì nao ta làm cái cafe giao lưu nhể:D
Cái này giống e, e làm chưa đến 1 tuần thì xong hết. Nói chung là cứ dúi cái phong bì là giải quyết nhanh. cho đỡ mệt mỏi.

khoai0705

Xe tải
Em động viên cụ cố gắng cải thiện tình hình,biết đâu gấu nhà cũng mong mỏi như vậy.
Vừa nãy lúc 12h đêm điên khùng thế nào em lại lọ mọ dậy lật dở thư từ và nhật ký cũ của vợ hồi mới yêu.Đọc mà cảm xúc lúc mới yêu ùa về,bao nhiêu cố gắng,chờ đợi ,hy vọng của vợ dành cho mình,viết đủ cả kín quyển sổ.Viết vậy nhưng giữ riêng cho mình,không đưa cho e đọc.Nước mắt chỉ chực trào ra vì không ngờ lúc mới yêu vợ mình lại nhiều cảm xúc như vậy,trong khi mình lại vô tâm không hề để ý,có lỗi lắm các cụ ạ.
Giờ em đang viết tút này,chứ vừa vào phòng,bật đèn lên ngắm lại người yêu ngày nào,cảm giác lại ùa về,yêu thương,trắc trở,4 năm yêu xa kẻ Bắc người Nam, 3 năm yêu gần,sóng gió đủ cả,cuối cùng cũng vượt qua được,thành quả là thằng cu con hôi rình đang nằm cạnh.
Không ngờ vợ em cũng có lúc yêu thương em nhiều như vậy mà em lại không để ý.
Thế gian vạn người nhưng cuối cùng cũng chỉ lấy mỗi nàng làm vợ,cái duyên nó lớn lắm các cụ ạ.
Chủ thớt cố gắng xoay chuyển,đừng nghe cụ nào nói đổi xe mới,xe nào đi mãi cũng hỏng thôi,đi được đến cuối đường chắc chắn đó là cái xe tốt nhất của mình rồi,đừng có bỏ.
Mai chắc em phải làm cái gì cho vợ em bất ngờ.Khổ thân vợ em.
Tác phẩm của cu cò nhà em,thành quả lớn nhất đây,đáng yêu chưa?
Đọc còm của cụ e thấy xúc động wa...nhưng ko fai ai cũng đc như vậy mọi thứ đều fai xuất phát từ hai phía...chúc mừng cụ...:D

NhimTB

Xe buýt
cứ bình tĩnh không riệu , chè , chất kích thích vào thời điểm này cụ nhá , song rồi tính tiếp !
Ko riệu chè, chất kích thích. Ra hiệu mua cái cần câu cá, loại nào cũng được, thêm cuộn cước.
Tìm về sông Cầu, đoạn nào nước chảy thì thả cần xuống, ko phao ko mồi chả sao..Ngồi ngẫm hay ước thì tùy. Khi nào thấm, gọi cảm ơn cụ Rặt e nhá!!

luuanhchien

Xe buýt
Nghĩ sống tiếp có chịu được ko? nếu thấy mệt mỏi quá thì chắc phải chia ly thôi. Dù biết tương lại nó cũng chả hay ho gì ...

superman_1984

Xe hơi
Nghĩ sống tiếp có chịu được ko? nếu thấy mệt mỏi quá thì chắc phải chia ly thôi. Dù biết tương lại nó cũng chả hay ho gì ...
Chúng ta không thuộc về nhau, kiểu vậy, h thấy nhiều đôi li hôn lắm, nay e thấy mấy đứa bạn em cũng bảo là sắp li hôn.

superman_1984

Xe hơi

felix252

Xe tải
Em là người đàn ông sắp như vậy, sắp bị vợ bỏ cũng bởi vô tâm, vì mải mê toan tính với thời cuộc mà quên béng là người vợ rất cần chia sẻ hàng ngày. Em bị kết nhiều tội lắm, cảm giác của em lúc này rất chông chênh, hơi buồn, cụ nào từng trải chuyện này sẽ hiểu cảm giác lạ này.
Cái nick name nói lên tất cả, cố lên cụ ko phải xoắn

hoanganh2812

Xe hơi
Xăng đắt lắm, dành tiền uống cafe. Em ra dúi cho con bé thư ký tòa (hoặc đại loại thế) tý xèng, nó hướng dẫn làm thuận tình. Xong trong vòng 1 tuần.
Đi lại nhiều, mệt bỏ mẹ!
Cụ ở gần Cầu Giấy, Tây Hồ thì nao ta làm cái cafe giao lưu nhể:D
Em cũng dúi hẳn 20 củ đấy chứ.
Hôm nào lên Tây Hồ em inbox cụ nhé.

superman_1984

Xe hơi
Càng thấy mất niềm tin vô hôn nhân thặc =))
Vầng, nhiều thật, ko biết trên này có nhiều cụ như vậy không, chứ xung quanh em, người thật việc thật thì em thấy nhiều lắm luôn,

Xe ngư

Xe điện

Bacardi

Xe đạp
Tình cũ không rủ cũng về mà cụ
Cũng tùy đấy, e thấy như vợ chồng thằng bạn em lại quay lại với nhau, nhưng mà như chúng nó là bốc đồng quá. Sau xa nhau lại thấy ko ai bằng chồng mình, bằng vợ mình. Chứ đã cạn tình rồi thì còn cái gì đâu mà lưu với luyến

superman_1984

Xe hơi
Tình cũ không rủ cũng về mà cụ
Là vẫn còn tình cảm thôi cụ, nhưng mà nhìn thấy mặt nhau đã thấy khó chịu rồi thì chịu. Cũng có nhiều cặp lúc đầu định dứt khoát nhưng vượt qua được cái giai đoạn khó khăn thì lại rất bền lâu, kiểu như họ có thể đồng cảm bỏ qua cho nhau thì lúc đấy lại khác.

xecho rac

Xe điện
Ko riệu chè, chất kích thích. Ra hiệu mua cái cần câu cá, loại nào cũng được, thêm cuộn cước.
Tìm về sông Cầu, đoạn nào nước chảy thì thả cần xuống, ko phao ko mồi chả sao..Ngồi ngẫm hay ước thì tùy. Khi nào thấm, gọi cảm ơn cụ Rặt e nhá!!
câu thế gọi là câu thời câu thế cụ nhỉ ?!
mà cái này khó !

NhimTB

Xe buýt
câu thế gọi là câu thời câu thế cụ nhỉ ?!
mà cái này khó !
Cụ ấy ko có thời gian để đi câu Cụ à, mới lại vừa bon chen lắm vừa tham vọng nhiều thì cá mú nào nó chả chạy mất dép, câu sao?...e fun thôi aj.

Jacaranda Tran

Xe tải
Đời em 2 lần bỏ vợ và vợ bỏ rồi, em thấy bình thường, ko nặng nề, đơn giản là phải sớm tìm cho mình cuộc sống mới, còn vợ cũ thì...kệ cmn

ThinhVNM

Xe tăng
Em là người đàn ông sắp như vậy, sắp bị vợ bỏ cũng bởi vô tâm, vì mải mê toan tính với thời cuộc mà quên béng là người vợ rất cần chia sẻ hàng ngày. Em bị kết nhiều tội lắm, cảm giác của em lúc này rất chông chênh, hơi buồn, cụ nào từng trải chuyện này sẽ hiểu cảm giác lạ này.
Chia sẻ voi cụ, em đã trải qua cảm giác của cụ cách đây 3 năm, nhưng khác cụ em là người chủ động. Cái gì cũng cần có thời gian cụ ạ, cảm xúc nó cũng vậy, cần phải trải qua các cung bậc khác nhau rồi đâu sẽ vào đó hết. Mong cụ sớm vượt qua và ổn định cuộc sống mới

Nhiều cảm xúc khó tả, phải trải qua rồi mới hiểu được.
Từ lúc ly thân đến lúc ra tòa thì cảm xúc vẫn cứng rắn lắm.
Khi cầm quyết định ly hôn bước ra khỏi Tòa có cảm xúc khác, có lẽ là cảm xúc từ giờ sẽ mất mát đi gì đó vĩnh viễn...
Con người mà, sắt đá gì đâu. Một phần cuộc đời của mình thay đổi từ đây, không suy nghĩ; không xoắn... làm sao được.
Chắc lão ơi, đến lúc í lại tiếc ấy chứ :₫
Em tiếc là mình không chuẩn bị phương án dự phòng , đi xe còn chuẩn bị lốp dự phòng, mà ko biết các cụ có sĩ diện như e ko, chả bao giờ kể với bạn bè chuyện này , cứ như ko có chuyện gì, mà hóa ra Cc trên off này e lại thấy dễ tâm sự :)

Trạng thái
Thớt đang đóng