Đánh giá Cảm nhận VITARA 2016 mới sau 1 tháng sử dụng

Oldhero

Xe buýt
Cụ hỏi thì nhà cháu thưa thật!! Cụ bỏ quá!!
23 năm nay,Nhà cháu dùng khá nhiều xe... Ford Cortina ( trước giải phóng ), Mit Jolie, Mit Pajero, Vitara2004, Honda CRV, Mazda323 classic, Mazda62004, Terios2005. Cũng để ý nhiều và nhận thấy, vòng tua máy phụ thuộc vào nhiều yếu tố... dung tích buồng đốt, cấu tạo động cơ, cách chạy, hộp số.............. Bây giờ đang bàn về vòng tua máy của TER... em bảo " có......." cụ bảo " không.........."... cụ thì chưa chạy Ter mà chạy " vài loại khác".....
Nếu em không đi ra... em tranh luận tiếp thì e rằng...mất đoàn kết.... cụ thông cảm!!
Chào thân ái và quyết.... vui vẻ!!:D.
Thanks cụ. Do ko hiểu ý nhau cụ ợ. Đang tưởng bàn về vòng tua của Vitara.2016.

mazda6.

Xe buýt
:) Thank cụ - sẵn tiền trên 2 tỏi quất E Vô quýt cho sướng, tội dề
Nếu ít hơn chút thì không cần tới Range Evoque cụ cưỡi con Subaru Forester cũng giàu cảm xúc lắm nhé!!

xetoancau

Xe tải
Khu Mỹ Đình Phạm Hùng - và Chợ zời TKChân HN
Website
xetoancau.vn
Nếu ít hơn chút thì không cần tới Range Evoque cụ cưỡi con Subaru Forester cũng giàu cảm xúc lắm nhé!!
Subaru danh tiếng, cách đây 3 năm nhà cháu được phía đối tác cùng nghạch bên Đài đón bằng 1 em 7 chỗ Tribeca, đích thân sếp tổng đón, chưa được vần vô lăng nhưng cũng khá ấn tượng. Bác CT đón e đã ngoài 50, em Tribeca khá dài và đầm, nhưng cảm giác chạy và phong thái rất chắc và nhanh nhẹn, ấn tượng cả người và xe. Subaru Forester chưa được 1 lần thử, dù ĐL mấy bác AHCom thì cách cty em chưa đến 1 cây, có dịp dỗi chắc chắn sẽ phi sang chạy thử vài vòng có cơ hội đàm đạo với cụ..Em Forester bác mazda6. có cơ hội được chạy, thì chia sẻ cho a e cùng khám phá?

RIO9029

Xe hơi
Subaru danh tiếng, cách đây 3 năm nhà cháu được phía đối tác cùng nghạch bên Đài đón bằng 1 em 7 chỗ Tribeca, đích thân sếp tổng đón, chưa được vần vô lăng nhưng cũng khá ấn tượng. Bác CT đón e đã ngoài 50, em Tribeca khá dài và đầm, nhưng cảm giác chạy và phong thái rất chắc và nhanh nhẹn, ấn tượng cả người và xe. Subaru Forester chưa được 1 lần thử, dù ĐL mấy bác AHCom thì cách cty em chưa đến 1 cây, có dịp dỗi chắc chắn sẽ phi sang chạy thử vài vòng có cơ hội đàm đạo với cụ..Em Forester bác mazda6. có cơ hội được chạy, thì chia sẻ cho a e cùng khám phá?
Hay bán Vịt mua Subazu Outback Cụ nhỉ ?? :)

xetoancau

Xe tải
Website
xetoancau.vn
Hay bán Vịt mua Subazu Outback Cụ nhỉ ?? :)
Cụ xung phong tiễn em cam lóc trắng của cụ trước đi. Kế hoạch của em là ổn định với VỊT cho đến năm sau rồi tiếp tục phán xét. Vài năm tới có khi 2 a e lại hội bên Subaru ...

Oldhero

Xe buýt
Cụ xung phong tiễn em cam lóc trắng của cụ trước đi. Kế hoạch của em là ổn định với VỊT cho đến năm sau rồi tiếp tục phán xét. Vài năm tới có khi 2 a e lại hội bên Subaru ...
Các cụ thay xe ghê nhỉ. Chẳng chung thuỷ tí nào

Jbnguyen

Đi bộ
Ta
Hình như trong thớt này toàn quân xanh! E đi thử 1 lần chán quá! Máy thì yếu, đi thì ồn...
Tại bác quen lái X5 rồi ^^ tiền nào của nấy, cái gì cũng có ưu nhược điểm và tính toán riêng của mỗi người thôi. Có thể bác thích mông to, còn người khác thích tay to chẳng hạn ^^

arclex

Xe hơi
Show hàng ké bác chủ thớt

:)))

xetoancau

Xe tải
Website
xetoancau.vn

Quocteviet Auto

Xe đạp
Website