CANCUN (MEXICO) ,10 ngày ăn chơi quần quật.

Tienthinh

Xe tăng
Sao các Mợ bển đó mợ nào bệ phóng cũng vĩ đại thế =))

Sieuthitaichinh

Xe tải
Nhà cháu lại lót dép hóng tiếp.

laimoi007

Xe hơi
Phóng sinh sự của cụ hay quá ợ... E đồ một số cụ bị ướt bàn phím như em!!!

Kenket

Xe điện
Cụ Giáo sát gái nhể, e thấy đi đâu gái nó cũng bu xung quanh cụ =P~

puco

Xe hơi
Website
www.commaxvn.vn
10 ngày như thế mà còn về post bài cho anh em xem thì bác cũng chả thua Lý Đức đâu

thietkeinan

Xe buýt
Cụ thêm tý ảnh đi em đang nóng trong người ngồi hóng ảnh của cụ cho nó giải nhiệt

ngoibet

Xe điện
Website
facebook.com
Xem một hồi 17 pages, Cụ Giáo sướng thật, kể chuyện dí dỏm, ảnh hấp dẫn

tuancpa

Xe tải
nghe tiêu đề thớt em lại tưởng cụ chủ thớt 10 ngày quần quật đi cắm ... cu nên vào hóng. Hay quá, hay quá, cụ post tiếp đi ah. Có lẽ em phải gả vợ hai để lấy tiền đi một chuyến như cụ chủ mới được.

giaophuong

Xe điện
Trên đảo vắng ,chạnh lòng nghĩ đến ngành Du lịch VN ,rừng vàng ,biển bạc mà sao dân vẫn nghèo.

Những người Da đỏ trên Đảo ,họ không cao ,người lai Âu thì cao hơn ,người Vn mình trung bình nhỉ.

Một thoáng nhớ Nam bộ ,quê nhà.

Hy vọng ,một ngày nào đó ,mảnh đất miền Trung nghèo khó của mình cũng kiếm hàng Trăm nghìn USD mỗi ngày như họ ,mà cảnh nơi quê mình đẹp hơn đây mà.

laumam

Xe tăng
Trên đảo vắng ,chạnh lòng nghĩ đến ngành Du lịch VN ,rừng vàng ,biển bạc mà sao dân vẫn nghèo.

Những người Da đỏ trên Đảo ,họ không cao ,người lai Âu thì cao hơn ,người Vn mình trung bình nhỉ.

Một thoáng nhớ Nam bộ ,quê nhà.

Hy vọng ,một ngày nào đó ,mảnh đất miền Trung nghèo khó của mình cũng kiếm hàng Trăm nghìn USD mỗi ngày như họ ,mà cảnh nơi quê mình đẹp hơn đây mà.

Chuẩn luôn ...nếu ngành du lịch Vn thay đổi chắc sẽ tạo nhiều việc làm hơn.

giaophuong

Xe điện
Thôi thì đang lúc "tâm trạng" ..làm chút rượu Taquila giải sầu.

Uống vào ,càng sầu hơn,vì làm sao ngon bằng Cuốc lủi nhà mình mà bán ra khắp Thế giới ,chẳng khác gì các em Chi vát hay Ba len tai....giọt sầu ...giọt buồn...

Chán rồi ,về thôi ,ra bến tầu ,thấy nơi đây ,nườm nượp khách ,lại nghĩ đến đồng bào mình ,với hơn 3000km bờ biển ...mà hàng ngày cào muối để nuôi gia đình..sao vậy nhỉ????

CỬU VĂN LONG

Xe container
Em mê mâm hoa quả Venezuela và Mexico từ những bộ phim truyền hình của VTV1 ngày xưa, giờ được tận mắt ngắm ảnh hoa quả của cụ giáo làng ở đất Cancun bổ mắt thật :D

Chỉnh sửa cuối:

giaophuong

Xe điện
Thôi làm một phát vu vơ rồi đi ngủ. G9 every body.....

Hầu hết ảnh trên Thớt này chụp bằng Điện thoại ,điện thoại của em XỊN không? hehe.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

oldfashion

Xe tăng
Thôi thì đang lúc "tâm trạng" ..làm chút rượu Taquila giải sầu.

Uống vào ,càng sầu hơn,vì làm sao ngon bằng Cuốc lủi nhà mình mà bán ra khắp Thế giới ,chẳng khác gì các em Chi vát hay Ba len tai....giọt sầu ...giọt buồn...

Chán rồi ,về thôi ,ra bến tầu ,thấy nơi đây ,nườm nượp khách ,lại nghĩ đến đồng bào mình ,với hơn 3000km bờ biển ...mà hàng ngày cào muối để nuôi gia đình..sao vậy nhỉ????

Cảnh nhà mình thì đúng là đẹp hơn của họ. Các bãi biển miền Trung đúng là thiên đường. Em tiếc cái bãi biển từ Đà Nẵng vào Hội An, bị resort vây kín cả rồi. Nhưng mà mình còn từ Hà Tĩnh vào đển Quảng Trị với lại Quảng Ngãi, Ninh Thuận vẫn còn hay lắm.
Còn về tequila, nói thì bảo vọng ngoại chứ em thấy quốc (hay cuốc?) lủi của mình không có cửa so với tequila đâu cụ ạ. Của họ nó đậm đà, nồng lên trong cổ mà vẫn có vị chứ không nhạt nhẽo như cái vodka của minh.

giaophuong

Xe điện
Khi màn đêm buông xuống ,mới rời Đảo về KS,đang ăn tối thì mấy "con" Mexico trẻ đẹp lại rủ đi Sàn ,"Cậu" mệt lắm ,chỉ muốn về dang chân ,dang tay mà ngủ thôi,một mình một phòng ,ta ngáy ta nghe,không bị nghe đứa khác ngáy...thích lắm.Nhưng nhớ lời chúng nó bảo VN chúng mày có biết nhảy Gangnam sờ tai ,sờ ti gì đó không mà tức (mà thật ra ,em có biết sờ tai ,sờ mắt là cái điệu gì đâu),_Biết chứ,VN bọn ta còn biết cả cưỡi Trâu ,cưỡi Bò thì Ngựa là chuyện nhỏ...thế là mấy con Thị mẹt ,mặt xinh, V1 khủng bố ,kéo em đi đến 2h sáng mới thả về..

Sáng 7h dậy,định ra biển nghỉ ngơi ,thư giãn ..thì lại gặp bọn này ,chúng nó uống rượu ,nhảy nhót suốt đêm ngoài biển ,chúng nó mang rượu đổ vào mồm em khi biết em là người VN,chúng nó bảo :VN ve ry gút...gút cái gì ,"cậu" sang đây ,nốc rượu nhiều quá ,bị gút ,đau hết cả chân ,tay đây này.

Đang chưa biết làm thế nào thoát được bọn yêu tinh này thì may quá ,Bà chị Đại gia gọi :Đang ở đâu đấy,hôm nay đi City Tour mà quên à,ra Lễ tân ngay...Mệ,mấy cái Lễ tân,biết cái nào ,chạy cong đuôi ,cuối cùng em cũng lên được xe,vất vả quá..

Thủ đô Mexico city ,20 triệu dân thì đông đúc,nghẹt thở ,còn Thành phố Du lịch này xinh xắn ,lãng mạn...

Có ai về VN không? Cho em đi nhờ về với,em nhớ Vợ lắm rồi....hehe (Vợ có xem bài này không ?)

Armani77

Xe hơi
Xuống sân bay QT Cancun ,hoàng hôn đã từ từ buông xuống,qua quãng đường khoảng 40km ,em được đưa vào cái khu này ,mà em cũng chưa biết là cái gì,chưa cần ăn ,em chạy đi loăng quăng trong khu đã.

Ở trong Khu resort này ,em được "cảnh báo" rằng: Khu có một bãi biển dài 3km, 2 nhà hát :mỗi tối là một Chương trình khác nhau ,có cả Thoát y vũ, 4 Nhà hàng Búp phê, 8 Nhà hàng Á ,Âu,Hàn ,Nhật..1 Vũ trường,Vô số Bar trong nhà ,ngoài trời ,trên bãi biển.2 Bể bơi liên hoàn..Họ đeo vào cổ tay em một cái vòng màu xanh và nói :bất kể khi nào,bất kể ở đâu trong khu này em đều được Ăn,Uống (hàng vài trăm đồ uống từ nước ngọt đến Rượu ,Bia nổi tiếng nhât Thế giới ) ,đi Bar,xem CT Nghệ thuật...hoàn toàn miễn phí.Là một người sống ở Làng ,Xã từ lâu...em thực sự rất choáng với điều này.Trộm nghĩ ,Cụ nào trên OF sành rượu ,uống được ,cứ mỗi ngày quất một em Chivas 21 cũng đủ khỏe vài năm...

Đây là khu em ở ,các phòng xung quanh rất nhiều các cô gái ở các nước Nam mĩ đến nghỉ,mà các cô ấy cự tự nhiên lắm , cứ tênh hênh bánh trái..nhiều khi gặp ở hành lang ,em ngượng lắm ,toàn phải nhìn lên trần nhà (giả vờ tìm xem có con Thạch sùng nào không)

Một cái Bar ở nhaoif trời,vừa uống vừa ngắm các người đẹp nô đùa trong Hồ nước trong vắt:

Hehe, mới nhìn thì cũng giống mấy cái Rì giọt ở Vn Cụ nhẩy