CANCUN (MEXICO) ,10 ngày ăn chơi quần quật.

giaophuong

Xe điện
Em dự lúc này ko chỉ có người cụ đứng thẳng đơ như thế kia đâu mà một số chỗ cũng dựng thẳng đúng ko ợ:bz
Cụ nói phải,cũng may cho em,hôm em đi mua cái quần bò này ở Chợ đêm Sinh viên đường Xuân Thủy ,em mua nhầm SZ nên nó rất rộng ,em phải bóp bụng vào gần 20cm,phần dưới lại rộng thùng thình nên nó ngụy trang cho em ạ.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

My Mò

Xe điện
Buổi tối ,em có nhiều lựa chọn ,có thể xem các Chương trình Nghệ thuật theo Chủ đề : Người lớn,Trẻ em ,Sex show...
Cháu đương chờ cụ mở rộng tầm mắt cho cháu. Chứ nếu không là cháu................ghét cụ dần dần rồi đấy :D

kentdju

Xe điện
Chúc mừng cụ giao đã có chuyến du tây tuyệt vời, em mời cụ

kaktuki.tk

Xe đạp
Cách hành văn của cụ Giáo nghe hay quá.Thanks cụ ...Ngồi lót dép hóng tiếp.(em hóng cả 2 bài của cụ đới.hê.hê...)

Phong Vân

Xe buýt
Đến là "ghét" cái cụ giáo xã nài. >:D<

cuadong

Xe buýt
hình ảnh pic này vơi pic ấn độ của bác chủ hoàn toàn khác biệt.

giaophuong

Xe điện
hình ảnh pic này vơi pic ấn độ của bác chủ hoàn toàn khác biệt.
Thì 2 Thế giới khác nhau mà Cụ ,một bên Là Đạo Hindu ,một bên là Đạo Thiên Chúa (Được truyền sang từ Âu Châu) ,một bên em không hề nhìn thấy 1cm da thịt của Thiếu nữ ở ngoài đường và một bên cứ tuốt tuồn tuột ...như thế. Hay ở chỗ đấy Cụ ạ ,chứ giống nhau thì Tây sang Ta du lịch làm gì,hehe.

giaophuong

Xe điện
Cháu đương chờ cụ mở rộng tầm mắt cho cháu. Chứ nếu không là cháu................ghét cụ dần dần rồi đấy :D
Cụ ghét em cũng chịu,em là người có ý thức kỷ luật cao và tôn trọng pháp luật,thì nó cũng giống như ở Bạt Bong ,Pataya (Thái lan) ,Amstecdam (Hà lan) ..nhưng mà công nhận G Nam mỹ trình diễn Romantic hơn nhiều.

giaophuong

Xe điện
Đảo Cuzmel ,Thiên đường của mọi Thiên đường,họ bảo em là người mang Quốc tịch Việt nam đầu tiên đến đây.

Từ Bacelo Resort ,có rất nhiều Tour đi trong ngày đến các Danh thắng của Mexico ,trong đó có một Tour đến đảo Cu zơ Meo ,mà họ miêu tả là Thiên đường duy nhất trên trái đất, giá vé một ngày là 170 usd ,ôi Giời ,bằng bao tạ thóc ở nhà ,thôi ,nhưng mà đã đến đây ,ăn chơi sợ gì Thóc rơi...

Người ta dẫn em ra bến Tàu ,Ôi chao là Người ,hình như khắp Châu Mỹ và Châu Âu họ tới đây.

Họ đi đủ các hình thức ,ví dụ như 6,7 cô ngườ Brazin nà chẳng hạn.

Phải đến hàng chục nghìn người lên các Chuyến Tầu sang đảo mỗi ngày.

giaophuong

Xe điện
Chiếc xe Bus trên đảo,mang đậm chất Nam Mỹ.

Trên đảo cũng có một thị trấn nhỏ như Cát Bà của mình ,có vô số các Resort và các bãi biễn thiên nhiên ,hoàn toàn sơ khai...

He,để đến bãi biển như này ,ở đây ,du khách phải mất 3,5 triệu vnd ,thầm nghĩ ,ở VN ,"cậu" đến Hà Tĩnh ,Quảng Bình ,quảng Nam ,Phú Yên ...có mà đầy ,lại còn đẹp hơn nhiều ấy chứ.

Ngọn Hải Đăng trên Đảo,những người trông đèn bảo rằng ,em là người mang quốc tịch VN đến đây,không biết có đúng không,nếu vậy thì "sướng" quá, mà ngẫm cũng có thể đúng vì với số tiền khoảng 20 k usd cho toàn Tour này, thì em cũng sẽ chọn nhiều điểm khác hoặc đi được nhiều nơi ,đâu phải chỉ đến Can Cun.

Rồi người ta đưa chúng em ra chỗ Lặn Biển để ngắm San hô,mất 30 usd ,em không tiếc tiền nhưng em không biết bơi và nghí ..nhỡ đang lặn mà cái bình này nó hở ,nó xì hết hơi thì Vợ trẻ ở nhà ai trông,thôi ,sợ lắm...

giaophuong

Xe điện
Người ta thì Lặn ,em ngồi trên bờ "bụp" đồ ăn ,uống Coca và ngắm các em Nam Mỹ,công nhận đến đây ,em mới hiểu tại sao Co Ca lại bán chạy .Lặn xong ,họ lại cho chúng em lên xe đi khám phá tiếp.

Những dấu tích của Người May a (Da đỏ)

Rồi người ta đưa bọn em đến một cơ sở sản xuất rượu Tequyla ,thứ Rượu nổi tiếng của Mexico ,khi uống với lát Chanh và muối tinh thì ...chẹp chẹp.Cây Taquyla nó như thế này.

Quả Tequyla trông như quả Dứa ,và được ngâm thủ công trong cái lò này,trông còn đơn giản hơn mấy chỗ làm Rượu lậu ở Vn ấy nhỉ.

Cũng như tất cả mội điểm "chăn dắt " khách Du lich khác như : bẻ chân gà ,thuốc chữa bệnh..(Trung quốc) ,thêu thùa ,gốm..(VN) ,Ngọc trai ,Vàng bạc ..(Thái lan ,Miễn điện ) ,Socola (Malaixia)...người ta cũng giới thiệu quy trình làm Rượu Tequyla ..và Bán ,nhưng hay là họ không buồn ,vẫn tươi hơn hớn khi rất ít người mua ,vì đắt hơn nhiều ở Chợ mà ,hehe.

chuotlang

Xe lừa
Ở VN còn xem đc ảnh cụ Giáo, sang bên này hết xem đc

giaophuong

Xe điện
OK ,tớ sẽ nghiên cứu Pot ảnh bằng trang khác.

no1liveforever

Xe buýt
Văn của cụ giáo hay quá , lóp dép hóng bài tiếp ợ

kentdju

Xe điện
Cụ giao toàn làm khổ ae thôi nhưng mà khổ thế ai cũng muốn, hehehehe........=))