[VOC] Chém gió cho sì tốc với VOC11

pingpoong

Xe tăng
Năm ngoái ở cái Box VOC10 này hạng sid tốc chém gió rào rào, nào là dự đoán ai vô địch, nào là xe gì sẽ nhất, nào là sì tốc năm nay độ tới đâu thì vừa ngon vừa không phạm luật.... Lại còn lúc thi sì tốc lại diễn ra đầu tiên, thời gian dài và khá hấp dẫn. Năm nay box VOC11 toàn thấy hạng khủng lên thang, còn sì tốc chả thấy gì nhỉ mà số lượng vẫn chiếm 1/3 quân số. Vậy theo các cụ sì tốc năm nay sẽ như thế nào nhẩy

hienty

Xe tăng
Theo như cuộc họp sáng nay giữa các ban ngành thì hạng xì tốc như bác nói sẽ gồm bác PINGPONG VS GAZ69. Ai sẽ là nhà vô địch??? Để trả lời cho câu hỏi này cần thêm 1 vận động viên mới nổi là Vit om sấu để cuộc thi ko còn đơn thuần là việc sắp xếp thứ hạng giải bằng cách đi đêm ở quán beer. Mời các bác đón xem cuộc đấu vô tiền khoáng hậu này

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
@pingpoong : bác yên tâm đi Hiền chủ tịch không dám thi đâu vì sợ mất uy tín ( chủ tịch Triton thi về bét thì nhục)
Tý bác qua tham khảo cái demo đường thi mà về luyện tập.

Quanmeo

Xe tải
@pingpoong : bác yên tâm đi Hiền chủ tịch không dám thi đâu vì sợ mất uy tín ( chủ tịch Triton thi về bét thì nhục)
Tý bác qua tham khảo cái demo đường thi mà về luyện tập.
Nếu đc phép e xin đề nghị có tí cá độ, dựa trên cơ sở đg thi bác Gaz pót bên kia thì việc tính kết quả dựa trên tổng số điểm các đg thi mang lại. Với ưu điểm "giải nhất đây rồi" thì ping pong sẽ ăn chắc giải so với cửa Gaz chạy máy cày. Tỉ lệ độ như nào cho hợp lí mời các bác ra độ

Vu Son

Xe tăng
Về trình độ thì Pingpong so với gay là một mười một chín, về khả năng hàn chân ga thì thua Sông hồng, nhắm mắt mà đi thì thua Dũng mỏ xem ra hạng này cũng khó đoán

pingpoong

Xe tăng
năm nay em không thi bằng con VỊt nữa - Chạy xe khác, tuy xe này ổn hơn Vịt một tí nhưng hơi lạ với em, năm nay khả năng rất cao là em dùng xe đòn dài - So với nhà Gay cầm lái ở RFC thì em ạ anh Gay rùi, khác gì mang bò Ba Vì chẳng được là bò Yak ra đấu với Chiến Ngao. Vịt om sấu là tay lái lão làng kinh nghiệm tiềm ẩn, lại còn hiền ti offroader là pro vật lộn với nhiều chiến mã em nhớ không nhầm vẫn còn giấu em võ sĩ nhật đạo 2.0 linh thú chắc sẽ là những ẩn số lớn, đó là chưa nói đến các ẩn sĩ đang nhòm thớt này âm thầm mài dao dùi giũa, đem ngày đau đáu ấp ủ các tuyệt chiêu. Tay lái vùng mỏ và công trường như bọn em thì cũng vầy vậy thôi. Kệ đâm lao cứ theo lao. bỏ ra 10 củ chả nhẽ không chén được bữa gà Sơn Tây.

hienty

Xe tăng
@Pingpong: Với tiềm lực như năm ngoái, với sự rèn luyện ngày đêm trên thao trường vùng Mỏ e đồ rằng bác dư sức đánh bật nhà Gay bằng tâm lí vững vàng và khối não không bị nhũn. Vì vậy bác chớ vội nản lòng...

VuGiaA

Xe máy
hây yaaaaaa......bác hiền ty và mấy bác nữa có cái decal chánh tổng dưới nick name điệu thế, bác chỉ chỗ cho cháu dán với.:-*

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
năm nay em không thi bằng con VỊt nữa - Chạy xe khác, tuy xe này ổn hơn Vịt một tí nhưng hơi lạ với em, năm nay khả năng rất cao là em dùng xe đòn dài - So với nhà Gay cầm lái ở RFC thì em ạ anh Gay rùi, khác gì mang bò Ba Vì chẳng được là bò Yak ra đấu với Chiến Ngao. Vịt om sấu là tay lái lão làng kinh nghiệm tiềm ẩn, lại còn hiền ti offroader là pro vật lộn với nhiều chiến mã em nhớ không nhầm vẫn còn giấu em võ sĩ nhật đạo 2.0 linh thú chắc sẽ là những ẩn số lớn, đó là chưa nói đến các ẩn sĩ đang nhòm thớt này âm thầm mài dao dùi giũa, đem ngày đau đáu ấp ủ các tuyệt chiêu. Tay lái vùng mỏ và công trường như bọn em thì cũng vầy vậy thôi. Kệ đâm lao cứ theo lao. bỏ ra 10 củ chả nhẽ không chén được bữa gà Sơn Tây.
Năm nay bác lái với cái đầu lạnh hơn một chút thì khả năng đoạt giải nhất sẽ rất cao.

Năm ngoái bác hơi vội vàng và nóng lòng giành giải quá, bỏ qua mất một số cơ hội, hơi phí.

Giữa bác và Hải kar, em chọn Cachoi.

pingpoong

Xe tăng
Năm nay bác lái với cái đầu lạnh hơn một chút thì khả năng đoạt giải nhất sẽ rất cao.

Năm ngoái bác hơi vội vàng và nóng lòng giành giải quá, bỏ qua mất một số cơ hội, hơi phí.

Giữa bác và Hải kar, em chọn Cachoi.
=)) =)) =))

VuGiaA

Xe máy
ơ phải trả tiền nhiều cho bác thế ahhh, mà 50 củ money OF hay là tiền vnđ?

bác thấy em gà, định nỡm em đấy phỏng? cái đó có lẽ là chỉnh đc ở chỗ nào đó trong cái thiết lập cá nhân của nick name. hehe...xơm bác cái :-* rồi chỉ cho em nhá

Riêng phần độ decal đó, xấu như e mất 50 củ. Bác chuẩn bị xèng rồi e chỉ chỗ độ cho.

pingpoong

Xe tăng
ơ phải trả tiền nhiều cho bác thế ahhh, mà 50 củ money OF hay là tiền vnđ?

bác thấy em gà, định nỡm em đấy phỏng? cái đó có lẽ là chỉnh đc ở chỗ nào đó trong cái thiết lập cá nhân của nick name. hehe...xơm bác cái :-* rồi chỉ cho em nhá
obama money cụ ạ :D
lên báo giới nổi tiếng khắp truyền thông phải như thế chứ

VuGiaA

Xe máy
năm nay hè về muộn ko có gió, anh Pông chuyển qua môn chém thớt đi ná =))

hienty

Xe tăng
Tiềnh hềnh giờ G sắp đến, theo như lịch luyện tập căng thẳng của TVC thì 1 ông cháy 1/2 lá côn, 1 ông mổ sỏi thận, 1 ông vào viện vì quét dọn sân sau khi tập luyện. Đã tuyển ra đc 4 đặc công cho Xì tốc. Với tình hình căng thẳng như trên e nghĩ Xì tốc năm nay hấp dẫn và gay cấn cực kì khi mà 1 số gà nòi đá nhau với gà mờ. Ngoài những giải của BTC bám theo ý tưởng của nhà No, e đề nghi khẩn thiết lập ra 1 giải phụ dành cho xe bán tải...kể cả cắt gọt để thành bán tải.