[VOC] Chém gió cho sì tốc với VOC11

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
các bác cứ chém gió chứ nhà em là cứ chém thật: bác nào có xe 4x4 ngon ngon tí không cho em mượn để em đầu quân vào làm đội xe của BTC cho oách cái. Chả nhẽ em lại mang con Mad3 của em đi offroad thì các bác 4x4 xấu hổ lém =))

Vulcan4x4

Xe buýt
Website
www.vulcan4x4.com
Đội stock của Sài Gòn đang tích cực luyện tập ngày đêm để quyết tâm rinh hết tất cả các giải đem về. Sau đây là một vài hình ảnh khổ luyện của các vận động viên.

Chã và thao tác với móc kéo trước vì stock không cho xài tời

Bài tập làm quen với nước để đề phòng mấy cái bẫy của bác sỹ Cua

Những động tác cực khó như nằm trước xe để căn đường cho giống

Chã trên Jeep CJ5 của anh già SaigonVW đăng ký thi hạng stock

Tập ngày chưa thỏa mãn đêm xuống lên đèn tập tiếp

Các động tác khó phối hợp nhịp nhàng giữa chã và giống

hienty

Xe tăng
Kính gửi CLB ộp dốt SG, đồng kính CLB ộp dốt HN
E là Hienty hiện đang là UV cao cấp của CLB HN. E viết đơn này xin CT, PCT, UV và các thành viên CLB HN cho phép e chuyển công tác hoặc biệt phái làm gián điệp nằm vùng trong CLB SG với lý do sau:
1/ học tập các mặt mạnh của CLB SG nhằm phổ biến nâng cao chất lượng về mặt chuyên môn và tinh thần dựa trên những điều SG đã làm được
2/ Trong cuộc họp hôm nay, vấn đề Chã đang là chủ đề chúng ta cần khắc phục và bổ xung, dựa trên tài liệu mật mà Thư ký Vulcan cung cấp chúng ta đã có đầy đủ cơ sở để dánh giá SG là mảnh đất quy tụ đầy đủ yếu tố để có thể tuyển nguồn Chã bổ xung cho CLB HN

@ Vulcan: sau khi nhận đc quyết định chính thức đề nghi bác cung cấp chỗ ăn, ở và khẩn trương tạo đk để tôi hoàn thành tốt nhiệm vụ

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Kính gửi CLB ộp dốt SG, đồng kính CLB ộp dốt HN
E là Hienty hiện đang là UV cao cấp của CLB HN. E viết đơn này xin CT, PCT, UV và các thành viên CLB HN cho phép e chuyển công tác hoặc biệt phái làm gián điệp nằm vùng trong CLB SG với lý do sau:
1/ học tập các mặt mạnh của CLB SG nhằm phổ biến nâng cao chất lượng về mặt chuyên môn và tinh thần dựa trên những điều SG đã làm được
2/ Trong cuộc họp hôm nay, vấn đề Chã đang là chủ đề chúng ta cần khắc phục và bổ xung, dựa trên tài liệu mật mà Thư ký Vulcan cung cấp chúng ta đã có đầy đủ cơ sở để dánh giá SG là mảnh đất quy tụ đầy đủ yếu tố để có thể tuyển nguồn Chã bổ xung cho CLB HN

@ Vulcan: sau khi nhận đc quyết định chính thức đề nghi bác cung cấp chỗ ăn, ở và khẩn trương tạo đk để tôi hoàn thành tốt nhiệm vụ
Duyệt. Chú chạy qua nhà anh Cua gặp chị LS để nhận tiền tạm ứng cho công tác phí nhé.

Nhớ đem nhiều tiền vì chã phải lao động nhiều nên chóng đói, cần phải ăn nhiều.

xentoc

Xe buýt
các bác cứ chém gió chứ nhà em là cứ chém thật: bác nào có xe 4x4 ngon ngon tí không cho em mượn để em đầu quân vào làm đội xe của BTC cho oách cái. Chả nhẽ em lại mang con Mad3 của em đi offroad thì các bác 4x4 xấu hổ lém =))
em mượn được 4x4 thì bác xô cho em chuyên tập huấn chã nhá bác nhá, em xin thật đấy

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Các cụ cho em hỏi năm nay có vòng đấu loại như năm ngoái ko? :-??
Năm nay lại làm clip VOC với mẫu đê X5 ơi. Kịch bản là toàn chã xinh đẹp dìm hàng hội giai tân của CLB các chủ tịch

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com

kar

Xe điện
Ối mẹ ơi, chã anh Diên ngon quá trời! Hay để em cỡi...xe anh cho =))

Game Over

Xe điện
Ôi..=P~ đẹp và open đến mức này thì năm nay dù chả thi thố gì,dù xa mấy em cũng phải lên tận nơi hóng ạ ! nhìn thik thật !

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Không biết đội SG có mang theo chã ra không nhỉ? Mong đến ngày thi quá! :P:P:P