Hết hạn Chính chủ bán CX5 2.0 cuối 2015

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
505,000,000 VNĐ

hencua

Xe buýt
Website
meettomy.site
Không phải xe vợ đi ít nữa à :))))
Một tháng bán mấy xe xe nào cũng vợ đi ít

Thợ thì nhận đi. Việc gì phải nhục :)))

Lắm vợ, lắm xe thế thì bán đến khi nào mới hết vợ, hết xe đây.

🤭

Giá này đăng đến 3 năm nữa nhé.

Cố lên 🤣🤣🤣
he he, khắc tinh của cụ thớt đây ròi, dưng mà em nghĩ chắc cụ thớt nên giảm sâu sâu tý mới trôi được chứ ko lại mất công mở thớt mới. uppppp dùm cụ

Bus 53

Xe máy
cụ chủ chắc giá lắm ,đăng lại mà còn tăng lên hơn lần trước ,em lại ủn hộ cụ cái nữa nhé :)

ref2020

Xe tải
Nhìn qua nick otofun của cụ cũng đoán cụ phải chơi ở 4rum này >1 năm. Mà cụ ko biết là Mod ko cho giao hộ ah mà cụ hỏi câu khó t.l thế hâhha 🤣
Kệ thôi cụ, trên này cũng nhiều thành phần, việc mình mình cứ làm thôi.
Còn cụ nào muốn thì cứ tag Min Mod vào làm cái kèo 10 triệu đóng góp cho chuyến đi SABC sắp tới cũng hay và ý nghĩa. Cho bớt mấy thành phần chém gió đi đỡ mất thời gian.

duongctt

Xe tăng
Ôi lại gặp con xe thượng đẳng này lần nữa này, may mắn vãi, phải còm phát cho lây tí thượng đẳng mới đc.
Nhắc nhẹ các bác vào sau: Xe thượng đẳng nên chỉ bán cho người đức cao vọng trọng, ông nào xấu bẩn bựa, mở mồm ra là chê xe để dìm giá vui lòng ngậm mồm, đứng xa 16m50. Giống như đi ăn nhà hàng *** Mi seo lanh đấy, ăn là phải bo cho thằng bồi chứ ai lại kỳ kèo đòi giảm giá. Văn minh lên nhé các bác.
Mua đi các bác thượng đẳng, mua cho nó sang thằng người, mua đi để chủ xe bán tiếp cái nữa, nhà đang nhiều xe mà quy định diễn đàn cho bán có mỗi cái bọ. =))
PS: Em là thợ, là cò vạc nhé, khỏi phải chụp mũ.

ref2020

Xe tải
Ôi lại gặp con xe thượng đẳng này lần nữa này, may mắn vãi, phải còm phát cho lây tí thượng đẳng mới đc.
Nhắc nhẹ các bác vào sau: Xe thượng đẳng nên chỉ bán cho người đức cao vọng trọng, ông nào xấu bẩn bựa, mở mồm ra là chê xe để dìm giá vui lòng ngậm mồm, đứng xa 16m50. Giống như đi ăn nhà hàng *** Mi seo lanh đấy, ăn là phải bo cho thằng bồi chứ ai lại kỳ kèo đòi giảm giá. Văn minh lên nhé các bác.
Mua đi các bác thượng đẳng, mua cho nó sang thằng người, mua đi để chủ xe bán tiếp cái nữa, nhà đang nhiều xe mà quy định diễn đàn cho bán có mỗi cái bọ. =))
PS: Em là thợ, là cò vạc nhé, khỏi phải chụp mũ.
Sao phải khổ sở vậy nhỉ :))
Ko mua được, người ta ko đồng ý bán theo giá mình đòi thì bỏ qua đi chứ cay cú mãi vậy hại thân. Tham sân si làm gì, vui vẻ lên bác ôi! Bao nhiêu chỗ bán, bao nhiêu xe ngon giá rẻ cứ thẳng tiến cho khoẻ người phải hay hơn ko nào :))

ref2020

Xe tải
cụ chủ chắc giá lắm ,đăng lại mà còn tăng lên hơn lần trước ,em lại ủn hộ cụ cái nữa nhé :)
E ko buôn xe cụ ạ, bán cho người có nhu cầu mua về dùng. Xe đến hạn bảo dưỡng thay thế vẫn làm hết mấy chục, bảo hiểm thân vỏ vừa hết hạn hôm trước vẫn mua thêm 1 năm, xe vẫn dùng mà, nên có cần gì đâu mà bán tháo đâu, bán đến sang năm cũng được. Chứ cố tình để bán cho nhanh thì e đã chả làm & mua mấy cái đó làm gì tốn tiền, để nguyên bán 460-470 cho nhanh :D
Nên e nói rõ mà, cụ nào mua dùng thực sự hẵng quan tâm, còn mong rẻ hơn thì tìm xe khác thôi, cái gì cũng có giá của nó. Vui vẻ thôi :D

duongctt

Xe tăng
Sao phải khổ sở vậy nhỉ :))
Ko mua được, người ta ko đồng ý bán theo giá mình đòi thì bỏ qua đi chứ cay cú mãi vậy hại thân. Tham sân si làm gì, vui vẻ lên bác ôi! Bao nhiêu chỗ bán, bao nhiêu xe ngon giá rẻ cứ thẳng tiến cho khoẻ người phải hay hơn ko nào :))
Ôi, chủ xe thượng đẳng có khác, thương người vãi, thương cả thiên hạ khổ vì không được may mắn đặt đuýt lên con xe đó.
Tôi ngồi đây chống mắt xem ai lại có thể may mắn đến thế, hay chủ xe vẫn cứ là người may mắn đến cuối năm, thậm chí năm sau, năm sau nữa nữa vẫn sở hữu nó như đã từng nói. Việc này với tôi như cò vươn cổ thôi chứ có gì khổ đâu nhỉ? ;)

ref2020

Xe tải
Ôi, chủ xe thượng đẳng có khác, thương người vãi, thương cả thiên hạ khổ vì không được may mắn đặt đuýt lên con xe đó.
Tôi ngồi đây chống mắt xem ai lại có thể may mắn đến thế, hay chủ xe vẫn cứ là người may mắn đến cuối năm, thậm chí năm sau, năm sau nữa nữa vẫn sở hữu nó như đã từng nói. Việc này với tôi như cò vươn cổ thôi chứ có gì khổ đâu nhỉ? ;)
Tốt rồi đấy bác, đã vui vẻ hơn rồi :D
Thi thoảng vào ủn bài e phát.
Chúc bác tìm được xe phù hợp nhé!

duongctt

Xe tăng
Tốt rồi đấy bác, đã vui vẻ hơn rồi :D
Thi thoảng vào ủn bài e phát.
Chúc bác tìm được xe phù hợp nhé!
Nhà lắm xe bán, xe thì thượng đẳng nên chủ xe tử tế vãi, thật là một tâm hồn cao thượng, một tấm lòng cao cả. Thế nên đương nhiên giá cũng phải thượng đẳng rồi nhé các cụ, phúc cho cụ nào mua đc. :)
Ps: sao bác biết em tìm xe? Bác đừng có chụp mũ, đừng tưởng bán xe giá cao mà ai cũng chụp mũ thế.
Ps2: thợ thuyền, cò vạc bao lâu rồi mà ngượng mồm quá các bác ạ :D

ref2020

Xe tải
Nhà lắm xe bán, xe thì thượng đẳng nên chủ xe tử tế vãi, thật là một tâm hồn cao thượng, một tấm lòng cao cả. Thế nên đương nhiên giá cũng phải thượng đẳng rồi nhé các cụ, phúc cho cụ nào mua đc. :)
Ps: sao bác biết em tìm xe? Bác đừng có chụp mũ, đừng tưởng bán xe giá cao mà ai cũng chụp mũ thế.
Ps2: thợ thuyền, cò vạc bao lâu rồi mà ngượng mồm quá các bác ạ :D
Hiểu mà, chúc bác tìm được xe phù hợp nhé
Cái gì ko có duyên thì ta lướt qua đi cho vui vẻ cuộc sống :D

ref2020

Xe tải
Xe cụ chủ Spa lại rồi hay sao mà bóng như mới thế ợ. Giá em nghĩ cụ cứ ra lộc vài chục là trôi
Xe để hầm suốt ngày, cơ quan cả 2 vợ chồng gần 1-2km toàn đi xe máy. Với lại xe giữ gìn, chưa bao giờ spa hay làm đẹp gì cả, bẩn thì rửa bình thường thôi, xước sát thì 1 năm làm bảo hiểm 1-2 lần.

duythaimh

Xe tải
Mình thực sự tin đây mới đúng là ng bán xe nhà, ủn. Đắt rẻ mình k bàn, thấy đắt thì ko mua thôi, nhưng vẫn ủn cho ng phù hợp.

Trạng thái
Thớt đang đóng