Hết hạn Chính chủ bán CX5 2.0 cuối 2015

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
505,000,000 VNĐ

ref2020

Xe tải
Mình thực sự tin đây mới đúng là ng bán xe nhà, ủn. Đắt rẻ mình k bàn, thấy đắt thì ko mua thôi, nhưng vẫn ủn cho ng phù hợp.
Vâng cám ơn cụ!
E cũng nói rõ trên bài mà, xe bán cho người có nhu cầu mua dùng, chứ thợ thuyền ko mua được rồi. Nhiều ông cứ quen văn hoá chợ búa, đòi mua cho bằng rẻ thì thôi, muốn giá rẻ hơn cả thợ mua. Xong ko bán thì quay ra kiểu thù hằn, kệ thôi. Nếu người đàng hoàng thì thấy ko hợp sẽ bỏ qua, chứ mất công lẽo đẽo làm gì.

cuccucukd

Xe tăng
Ủn cho cụ. Xe cụ, tài sản của cụ. Cụ có quyền đưa giá. Ai thấy phù hợp thì mua, ko phù hợp thôi. Chọc gậy bánh xe làm gì

duythaimh

Xe tải
Vâng cám ơn cụ!
E cũng nói rõ trên bài mà, xe bán cho người có nhu cầu mua dùng, chứ thợ thuyền ko mua được rồi. Nhiều ông cứ quen văn hoá chợ búa, đòi mua cho bằng rẻ thì thôi, muốn giá rẻ hơn cả thợ mua. Xong ko bán thì quay ra kiểu thù hằn, kệ thôi. Nếu người đàng hoàng thì thấy ko hợp sẽ bỏ qua, chứ mất công lẽo đẽo làm gì.
Xe cụ, cụ thích bán bn cũng đc, chả sao. E chỉ dị ứng duy nhất việc xe tai nạn nhưng ng bán lấp liếm lừa ng mua thôi, đội đấy đáng chửi. Còn xe của nhà, con morning thích bán 1 tỷ cũng đc, ông nào ko mua thì vào chém gió chơi, đừng khịa nhau làm gì :D

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Nhìn nick lâu năm mà phát biểu cũng theo kiểu giống mấy ông trẻ trâu vậy cụ? Văn hoá otofun giờ chán thế à?
=)) =)) =)) ;))
Em có nói chuyện với cụ đâu mà cụ chen vào?
Văn hóa cụ cao thật ;)

Chỉnh sửa cuối:

29X-6789

Xe tải
Vừa lướt chợ tốt có em 1.7 vạn đẹp thợ bán sang xem con cụ chủ giá căng hơn
Xem đồ trên chợ tốt ko sai - lấy thông tin trên chợ tốt để đi đối chiếu mới là cái sai lớn nhất của cụ
Còn đời 2015 mà 1.7v thì cụ nên dùng logic phân tích xem liệu có phải sự thật ko ?
Đồ ngon - Chạy ít - Giá lại rẻ, người nhà ng thân ko để lại cho đc cái tiếng thơm, thì mang ra bất cứ salon nào cũng nhanh gọn, sao phải đi đăng lên mạng cho mệt thế.

Bongngo

Xe máy
Xem đồ trên chợ tốt ko sai - lấy thông tin trên chợ tốt để đi đối chiếu mới là cái sai lớn nhất của cụ
Còn đời 2015 mà 1.7v thì cụ nên dùng logic phân tích xem liệu có phải sự thật ko ?
Đồ ngon - Chạy ít - Giá lại rẻ, người nhà ng thân ko để lại cho đc cái tiếng thơm, thì mang ra bất cứ salon nào cũng nhanh gọn, sao phải đi đăng lên mạng cho mệt thế.
Cụ nói em cũng ko có ý dìm cụ chủ nhưng kể cả giá 485 kia cũng quá cao, xe đời này thợ bán ra là 450 460 cụ trả giá đó có họ bán ngay, còn họ đi buôn gặp khách nào bán khách đó có phải ai cũng có ng nhà mà bán đâu cụ với lại kn là ko nên để đồ cũ lại cho người nhà ng quen lỡ xe về có thủng lốp lại bảo bán xe đểu nhiều ng còn thà bán rẻ cho thợ chứ ko bán cho ng quen. Đẹp có nghĩa ko lỗi còn km đúng hay ko phụ thuộc vào kn nhìn xe chứ nay ai nhìn đồng hồ. Thợ thì cũng hên xui mua của người dùng mà ra có con đẹp con xấu chứ ko phải 100% là xấu đâu cụ. Xấu đẹp cũng đắt hay rẻ hơn nhưng rao động 10 20tr thôi chứ ko đến cái 50 70tr đâu cụ. Chỉ là chút kn chúc cụ chủ bán nhanh em ko tranh cãi ạ.

longnguyenstyle

Xe máy
Em định gọi nhưng đọc thấy sao sao…Chúc cụ bán được nhanh theo giá mong muốn.

hencua

Xe buýt
Website
meettomy.site
Định ko còm nhưng vào thớt này thấy hài thật, toàn thấy các cụ tranh luận nhưng em thấy đúng là cụ chủ bảo thủ thật, cứ 1 mình 1 đường. Giá xe cao thấp thì do thị trường, nhu cầu quyết định chứ xe mình có tốt bằng giời, giá cũng chỉ dc vậy. Em cũng đang định bán xe chứ ko phải thợ gì nhé, up cho cụ thớt bán nhanh, đỡ phải mở thớt 3.. he he

ref2020

Xe tải
Định ko còm nhưng vào thớt này thấy hài thật, toàn thấy các cụ tranh luận nhưng em thấy đúng là cụ chủ bảo thủ thật, cứ 1 mình 1 đường. Giá xe cao thấp thì do thị trường, nhu cầu quyết định chứ xe mình có tốt bằng giời, giá cũng chỉ dc vậy. Em cũng đang định bán xe chứ ko phải thợ gì nhé, up cho cụ thớt bán nhanh, đỡ phải mở thớt 3.. he he
Bán đến sang năm cũng được, năm sau bán thì e cũng chỉ giảm 1-2 chục khấu hao thôi coi như rẻ hơn tiền thuê xe. Chứ còn cần bán tống bán tháo thì e đã chả đắp vào 5-6 chục kể cả bảo hiểm vật chất hết hạn vừa mua mấy hôm làm gì. Xe e vẫn đang dùng bình thường mà :D
Salon đang bán 460-490 xe này các cụ thích cứ qua đó mua thôi.
Tầm này bán xe khó ko phải vì giá cao hay thấp, mà vì dân ko có tiền, kinh tế đói kém thôi.

hencua

Xe buýt
Website
meettomy.site
Bán đến sang năm cũng được, năm sau bán thì e cũng chỉ giảm 1-2 chục khấu hao thôi. Chứ còn cần bán tống bán tháo thì e đã chả đắp vào 5-6 chục kể cả bảo hiểm vật chất hết hạn vừa mua mấy hôm làm gì. Xe e vẫn đang dùng bình thường mà :D
Salon đang bán 460-490 xe này các cụ thích cứ qua đó mua thôi.
Tầm này bán xe khó ko phải vì giá cao hay thấp, mà vì dân ko có tiền, kinh tế đói kém thôi.
Xe mới giảm giá, thuế giảm..nên xe cũ cũng giảm. cụ càng để càng mất giá, nếu muốn bán ngay thì nên giảm cụ ah, còn nếu cụ chưa muốn bán thì nên để đi, đóng thớt. Còn ko thì mất th gian thôi cụ, em nghĩ vậy

ref2020

Xe tải
Xe mới giảm giá, thuế giảm..nên xe cũ cũng giảm. cụ càng để càng mất giá, nếu muốn bán ngay thì nên giảm cụ ah, còn nếu cụ chưa muốn bán thì nên để đi, đóng thớt. Còn ko thì mất th gian thôi cụ, em nghĩ vậy
E nói rồi mà, có cần vội vàng gì đâu. Còn giá xe e rõ lắm chứ ko phải mỗi cụ rõ :D
Chưa gặp ai đang có nhu cầu mua dùng thực sự thôi, mà chưa có nhu cầu thì 400 cũng vẫn đắt :))
Xe này thì có gì mà mất giá nữa cụ, năm nay 500, năm sau 450, coi như thuê xe hết 50tr/ năm, rẻ chán. E có vội đâu, cũng chả mất thời gian gì :D

baongan2511

Xe buýt
Ủn giúp cụ chủ vững như kiềng 3 chân

inovavgj

Xe container
cụ chủ thay nhiều đồ mới , chủ cũ về chỉ việc đi vài năm nữa mới phải thay lốp ....em đẩy

shopcokhi

Xe buýt
Em ko mua cũng ko bán. Em vào ủn giúp cụ chủ. Thớt thứ 2 rồi. Mong em nó sớm tìm dc chủ mới

Bus 53

Xe máy
E nói rồi mà, có cần vội vàng gì đâu. Còn giá xe e rõ lắm chứ ko phải mỗi cụ rõ :D
Chưa gặp ai đang có nhu cầu mua dùng thực sự thôi, mà chưa có nhu cầu thì 400 cũng vẫn đắt :))
Xe này thì có gì mà mất giá nữa cụ, năm nay 500, năm sau 450, coi như thuê xe hết 50tr/ năm, rẻ chán. E có vội đâu, cũng chả mất thời gian gì :D
cụ chả nói sớm ,em đợi cụ đến sang năm ,còn có 5 tháng chứ mấy :))

FAIO-VIỆT NAM

Xe hơi
Website
www.otofun.net
Đi xe này auto có bồ bác nhỉ ^^

Trạng thái
Thớt đang đóng