Chứng khoán - Phần 15: Chuẩn bị thuyền lớn, nhiều cơn sóng to ở phía trước

Trạng thái
Thớt đang đóng

bizviet

Xe điện
Bác có vẻ quan tâm đến cụ Bằng nhở. Cụ ấy bây giờ lời nói không giá trị bằng cụ Bes nhà mình đâu. Khỏi phải quan tâm đê. Cái Ủy ban ấy chẳng làm gì được cho đời đâu bác ạ

TS Nguyễn Quang A: “Nếu có tiền, tôi sẽ gửi ngân hàng”
http://www.vtc.vn/kinhdoanh/ts-nguyen-quang-a-neu-co-tien-toi-se-gui-ngan-hang/195059/index.htm

Mợ Ánh Sáng ơi Cha này toàn nói theo mình thôi là thế nào ?
Mấy hôm trước Bằng tiên sư nói nếu VNI tiếp tục đi xuống UBCK sẽ có biện pháp can thiệp.

Không biết là biện pháp gì các cụ nhỉ? Có khi nào là yêu cầu toàn bộ lãnh đạo nhân viên của UBCK, các Công ty CK bán nhà đi cứu sàn không?

Chỉnh sửa cuối:

hieuminh

Xe tăng
Website
www.vinajob.com.vn
Mấy hôm trước Bằng tiên sư nói nếu VNI tiếp tục đi xuống UBCK sẽ có biện pháp can thiệp.

Không biết là biện pháp gì các cụ nhỉ? Có khi nào là yêu cầu toàn bộ lãnh đạo nhân viên của UBCK, các Công ty CK bán nhà đi cứu sàn không?
Đóng cửa tạm thời keke
Cụ đã mua được KLS chưa đấy, hôm nay ngồi buồn chẳng biết làm gì em múc 2k sàn mai trần bán :21::21::21:

HàLinhThư

Xe tải
Cụ dongnat dỗi lâu xế? dững 1 tuần rồi đới. Reeng, hết giờ! Mời cụ quay lại sì pam. hehe (b)
Chúc từ ngày mai toàn màu tím nhá :6::6:

hieuminh

Xe tăng
Website
www.vinajob.com.vn
bes*, bizviet+, dongnat+, hieuminh, move, nguyenhoangtam, noza, sontt

Ông Dongnat kia, mở miệng ra đê - thập thò cái gì . Nhà mới rồi vào chào hỏi chúc tụng đi, dỗi cái léo gì nữa.

PS : mày là trong danh sách bạn của anh đấy nhé, nhìn thấy dấu cộng bên cạnh không?
Ơ mod nói bậy kìa?
Không có trong danh sách thì léo phải là bạn à :)):)):)):))

ASCDH

Xe tải
Chào cả nhà, nhà mới xây nhanh quá, đã lên tầng 3 rồi.
Em chẳng có trong danh sách bạn bè của cụ bes, mà ngày nào cũng vote cho cụ ý mới chết chứ (l)(l)(l)

move

Xe tăng
1 tuần rồi, em cứ thấy thớt thiếu thiếu, thì ra là không có Spam của cụ dongnat. Cụ ơi vào Spam với anh em đeeeeeeeeeeeee. :6::6::6:

jolie2003

Xe tăng
Website
www.vicvietnam.com
Mai sợ ko mua được nữa ý chứ ............ em tranh thủ múc hôm nay rồi , mua toàn giá sàn mới đau chứ .....

superdream

Xe buýt
Biết đâu trong cái rủi lại có cái may, hiện nay có vẻ đang khủng hoảng toàn cầu nhưng các xxx nhà mình vừa làm vừa sợ nên trong thời gian vừa qua kể từ khi nhập HK WTO nền KT Việt nam vẫn chưa hội nhập sâu nên chưa bị lây bệnh từ cuộc khủng hoảng tài chính toàn cầu (kiểu như mới tham gia bắt cướp bị dính HIV nhưng đã kịp thời uống thuốc phơi nhiễm). Cộng với các tín hiệu từ việc lạm phát giảm, LSCB giảm, xăng dầu giảm ....trở thành cơ hội cho ta (kiểu như ta đc lợi trong cuộc khủng hoảng 1997 ở Châu Á, đặc biệt là Thái nên dòng vốn đầu tư dịch chuyển sang ta).
Thế giới giảm phát, ta ngược lạm phát giờ thành lấy độc trị độc nên em tin nền KT của ta sẽ ít bị ảnh hưởng so với xung quanh nên vẫn ngon:41::41:.
Sau vụ ếch lên 19, 20 nghe bọn Tây+Ta doạ ghê quá nên dính chưởng, giờ em ** tin thằng nào cả. Cứ xuống thêm 1 vài phiên nữa là em lao vào bắt dao, cầm $ nằm phục mấy tháng rồi ngứa ngáy quá :6::6:

Angela Anh

Xe tải
Đóng cửa tạm thời keke
Cụ đã mua được KLS chưa đấy, hôm nay ngồi buồn chẳng biết làm gì em múc 2k sàn mai trần bán :21::21::21:
Cụ hay phá rào thế? Hôm trước thấy cụ bảo phen này quyết đóng tiền vào bao tải đem gửi ngân hàng rồi cơ mà.

superdream

Xe buýt
bes*, bizviet+, dongnat+, hieuminh, move, nguyenhoangtam, noza, sontt

Ông Dongnat kia, mở miệng ra đê - thập thò cái gì . Nhà mới rồi vào chào hỏi chúc tụng đi, dỗi cái léo gì nữa.

PS : mày là trong danh sách bạn của anh đấy nhé, nhìn thấy dấu cộng bên cạnh không?
Chết cười với ông Tổ trưởng tổ chứng này, nói bậy ghê: Kiểu thưa cán bộ, em bảo chúng nó mãi rồi là ko đc nói bậy mà chúng nó léo nghe

dutoan

Xe buýt
Mai mà sàn là em cũng xông vào cứu nét, các cụ cho chỉ đạo xem nuôi con gì trồng cây gì giờ này nhỉ:P

Tien_TCFC

Xe điện
Úi giời ơi!

Có nhà mới mà chả bẩu E 1 tiếng, nằm phục nhìn thấy sàn mà hoa hết cả mắt :))

Chúc cả nhà sáng suốt (b)(b)(b)

TungRau

Xe tăng
Túm lại , qua ý kiến các bác , em tạm thời đề nghị thế này :

Mọi người đi sang các box khác , hễ ở đâu gặp được ông dongnat là vote ngay ( + hay - tùy ý ) với lời nhắn vào nhà số 15 nhé .

Như thế mà còn không quay lại sao được (b)(b)(b)

Bắt đầu từ súp pơ mốc Minh Khôi nhá :41::41::41:

TungRau

Xe tăng
Mai mà sàn là em cũng xông vào cứu nét, các cụ cho chỉ đạo xem nuôi con gì trồng cây gì giờ này nhỉ:P
Cứ con gì thỏa mãn 2 điều kiện sau :

1. Phải có sẵn trong TK .

2. Càng gần mệnh giá càng tốt .

Như thế khi bulltrap , ăn ngay khỏi suy nghĩ . Mà kiểu gì trong 1-3 phiên nữa chả có bull .

Decon

Xe tải
Có vẻ như nhiều bác muốn cứu nét thế, mai em cũng tham gia một tay, em cứu giá sàn thôi. Nếu thế này thì mai VNI lên là chắc.:21::21::21::21::21::21:

MinhKhoiTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
dochoixedap.com
Giải quyết cho anh 2 con xe đi , anh quyết ấp trứng đợt này đây ........... có xiền mua xe lại mang qua chỗ chú nộp ;)(b)(b)
Để lại một con mà chở chứng anh ạ,mấy hôm nữa ko bán được họ gọi đến lấy về nhà cất thì lấy đâu xe mà chở,em cũng định bán xe mà nghĩ chứng còn nhiều quá lại đang ế nên thôi để lại còn có phương tiện vận chuyển chứng thừ cty ck về nhà mình:))

move

Xe tăng
Biết đâu trong cái rủi lại có cái may, hiện nay có vẻ đang khủng hoảng toàn cầu nhưng các xxx nhà mình vừa làm vừa sợ nên trong thời gian vừa qua kể từ khi nhập HK WTO nền KT Việt nam vẫn chưa hội nhập sâu nên chưa bị lây bệnh từ cuộc khủng hoảng tài chính toàn cầu (kiểu như mới tham gia bắt cướp bị dính HIV nhưng đã kịp thời uống thuốc phơi nhiễm). Cộng với các tín hiệu từ việc lạm phát giảm, LSCB giảm, xăng dầu giảm ....trở thành cơ hội cho ta (kiểu như ta đc lợi trong cuộc khủng hoảng 1997 ở Châu Á, đặc biệt là Thái nên dòng vốn đầu tư dịch chuyển sang ta).
Thế giới giảm phát, ta ngược lạm phát giờ thành lấy độc trị độc nên em tin nền KT của ta sẽ ít bị ảnh hưởng so với xung quanh nên vẫn ngon:41::41:.
Sau vụ ếch lên 19, 20 nghe bọn Tây+Ta doạ ghê quá nên dính chưởng, giờ em ** tin thằng nào cả. Cứ xuống thêm 1 vài phiên nữa là em lao vào bắt dao, cầm $ nằm phục mấy tháng rồi ngứa ngáy quá :6::6:

Vài phiên nữa của cụ thì em nó cũng về ~300 rồi cụ ợ. Nếu thế cụ sẽ cùng rất nhiều anh em trong này phối hợp bắt dao đấy. (l)(l)(l)

Mer_S66_AMG

Xe tăng
Nhà mới chúc các cụ may mắn,phát tài phát lộc

Trạng thái
Thớt đang đóng