Có nên mua liền kề Thanh Hà?

Trạng thái
Thớt đang đóng

kienbiz

Xe hơi
Kính thưa cccm nhà cháu đã mua căn liền kề ở đây. địa chỉ nhà cháu B2.1 LK1 Ô 6x

Chẵng dấu gì cccm nhà cháu cũng không có gan hùm nếu không có thông tin mà vẫn mua ở đây đâu ạ. Chẵng là nhà cháu là nhà thầu chuyên chạy theo các dự án của bác thản. Sếp của nhà cháu là người nhà nên cũng có cơ sở nhất định. (nói mở thế thôi ạ :D)

Về nhà cháu thì đang ở chung cư Golden Palace mễ trì của bác Khoa Keangnam điều nhà cháu muốn nói ở đây là cư dân bên đó họ đã tham gia và xây dựng cồng đồng từ hồi dự án bắt đầu khởi công (Golden Palace community) trải qua rất nhiều thăng trầm từ đợt bất động sản lao dốc mọi người đều cho nhau cái thông tin và cùng nhau xây dựng cồng đồng. Và đến những ngày hôm nay nhóm cộng đồng đó đã đứng lên đấu tranh làm việc với chủ đầu tư, bql toà nhà về phí sinh hoạt các tiện ích toà nhà phải có theo hợp đồng và thấy đó là sức mạnh của tập thể( đoạn này nhà cháu hơn văn vẻ tý ạ :P).

Nhà cháu đã tham gia và theo dõi ở chủ đề có nên mua cc thanh hà. và bây giờ không hiểu sao chủ đề đã bị đóng lại thật đáng tiếc cho rất nhiều thông tin bổ ích từ mọi người chi sẻ.

vì vậy nhà cháu muốn kêu gọi cccm cùng tham gia cùng xây dựng cộng đồng và cùng nhau bàn luận, cà kê thông tin
Group nhà cháu đã xây dựng mời cccm vào chém: https://www.facebook.com/groups/thanhha.cienco5land/

Để đảm bảo cccm là cư dân đích thực cung cấp số lô số nhà ( tránh tình trang spam)

Tks cccm

Chỉnh sửa cuối:

vimaru_gawa

Xe tăng
Cái topic về mua chung cư Thanh Hà xóa rồi ạ,e mới từ đảo về tưởng bị hạn chế không vào được cơ

The Peace

Xe tăng
Cụ cho em hỏi là nếu em đầu tư dài hạn, mua để đó 3-4 năm thì có nên mua không ạ ?
Nếu mua dài hạn thì em nghĩ cũng được, nhưng với dự đoán của em thì tầm sau tháng 10 xuống tiền là OK nhất. Tầm đó giá tốt và có nhiều lựa chọn hơn. Giá cũng sẽ rơi vào tầm chấp nhận được dù có thể có lúc xuống sâu hơn chút nữa.

Và quan trọng nhất cụ phải luyện được tinh thần thép, ổn định và đừng bị những vấn đề liên quan đến pháp lý của dự án này tác động.

Tầm 3-4 năm nữa em lại đánh giá TH sẽ phát triển ổn cả về hạ tầng, dân cư và giá

messi152

Đi bộ
Nếu mua dài hạn thì em nghĩ cũng được, nhưng với dự đoán của em thì tầm sau tháng 10 xuống tiền là OK nhất. Tầm đó giá tốt và có nhiều lựa chọn hơn. Giá cũng sẽ rơi vào tầm chấp nhận được dù có thể có lúc xuống sâu hơn chút nữa.

Và quan trọng nhất cụ phải luyện được tinh thần thép, ổn định và đừng bị những vấn đề liên quan đến pháp lý của dự án này tác động.

Tầm 3-4 năm nữa em lại đánh giá TH sẽ phát triển ổn cả về hạ tầng, dân cư và giá
Tầm tháng 10 lại mở bán đợt nữa hả cụ, mà sao thời điểm đó giá tốt nhất

The Peace

Xe tăng
Tầm tháng 10 lại mở bán đợt nữa hả cụ, mà sao thời điểm đó giá tốt nhất
Không cụ, em đã nói đó là dự đoán của em theo đánh giá thị trường chung BDS.
Dự đoán trên phân tích tâm lý của khách hàng đầu tư lướt sóng và các đánh giá độc lập của em về diễn biến của TH nói riêng :))

Coi Nó là một thông tin tham khảo thôi cụ ơi :D

BINH MINH 07

Xe điện
Nhà đất những ai có nhu cầu về cơ bản đã được đáp ứng, bây giờ là thời điểm thoát hàng. Lạm phát có dấu hiệu tăng lại, lãi suất đang từ từ tiến. Em dự là đầu năm sau sẽ xì hơi và cuối năm 2017 là về máng lợn !
Đếm ngược !

Chỉnh sửa cuối:

The Peace

Xe tăng
Nhà đất những ai có nhu cầu về cơ bản đã được đáp ứng, bây giờ là thời điểm thoát hàng. Lạm phát có dấu hiệu tăng lại, lãi suất đang từ từ tiến. Em dự là đầu năm sau sẽ xì hơi và cuối năm 2017 là về máng lợn !
Đếm ngược !
Em lại dự từ giờ đến cuối năm và sang đầu năm 2017 sẽ xì hơi và tuột dốc. Nửa cuối 2017 sẽ lại bắt đầu ổn hơn chút

Chu kỳ điều chỉnh nhẹ của thị trường do cung vượt cầu và ảnh hưởng từ chính sách thắt - ổn định - mở sau Đại hội

xeombungto

Xe đạp

Kính các cụ cái ảnh nhà cháu chụp hôm cn vừa rồi. Để đây để mấy tháng nữa xem dư lào. Chứ bây giờ phải zoom lên mới thấy mấy con xe đang làm việc các cụ nhỉ

Quang Le

Xe hơi
Không biết có tốt hơn ko chứ e mua chung cư của bác Thản ở 1 time thấy chán lắm các cụ ạ :(

vimaru_gawa

Xe tăng
lượng giao dịch gần đây lại tăng trở lại dù chưa có thêm thông tin đáng kể nào mới đây

xe dap dien TQ

Xe tải
Thế là e đã rụng Thanh Hà sau gần 2 tháng đồng hành cùng các cụ. Lúc nào vui vui, gặp ô nào hay hay thì e vào lại sau vậy.

xe dap dien TQ

Xe tải
Đếm ngược !
Bây giờ ko cất tiền vào nhà đất thì cất vào đâu cụ ơi

xeombungto

Xe đạp

Cụ có thể bật mý thêm cho em tại sao lại là sau tháng 10 không ạ ? Sau tháng 10 thì cũng vẫn phải thần kinh thép ah cụ ? :D:D:D

xe dap dien TQ

Xe tải
Mua chênh 45 bán chênh 90 thu về. Nhưng môi giới bán chênh tầm 130tr vì mất 10tr sang tên.

Trạng thái
Thớt đang đóng