[Thảo luận] CSGT không thuộc biển báo GT- bắt láo xe con khi đi vào làn giữa đường Phạm Hùng

hungbk

Xe máy
Bác lý đưa vụ này lên báo điện tử đi, em là em thề sẽ cùng bác Dongnn đi cùng bác Lý đòi lại mấy chục cái hóa đơn phạt, em ức bọn này vãi cxx ra

BUNGUVIETNAM

Xe buýt
Chú xxx lại dám cãi Lý với cụ Bò. Tệ thật. :21:. Vote cho cụ

Libor

Xe điện
CÁc cụ cứ từ từ... em đang làm việc với mấy bản báo để cho ra cái cờ-níp hài nhất VN chào mừng 1000 năm thăng long! quan trọng nhứt là bi giờ có cụ nào IT nó to to một tý xui iem làm dư nào với mấy cái file này đi ạ! Em cọp pi được vào ổ máy tính rồi nhưng file nó lại dư này đây ợ: 1 file audio và một file video nhá copi xong nó đẻ thêm đuôi dài ngoẵng, nhưng khi copi lại máy ghi thì nó vẫn phát bình thường...thế mới đau nhà em chứ! :((

Bus_nhanh

Xe điện
Hóng hớt mỏi cả cổ mà vẫn chưa hết xem được kết quả.
Cám ơn chủ thớt !

Tiểu kê

Xe tăng
Có khi vợ của 1 ông GTCC đi ở đây bị bắt, xin mãi xxx ko tha cay quá về " nghiến" chồng. Ông này ăn đòn của vợ xong nghĩ thấy akay quá nên tối đến trèo lên dán m. cái chữ "xe con" vào ( mk ông treo biển kẻ vạch cho chúng mày ăn mà chúng mày giết cả ông, ông cho chúng mày chết luôn).

Civic86

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nào ở đoạn Phạm Hùng ra xác minh lại cái biển hộ mọi người với ạ. Em thấy cái chữ XE CON ở làn giữa rất khả nghi :-s
Thế thì phải đi kiểm tra lại toàn tuyến Phạm Hùng Phạm Văn Đồng xem có đồng bộ không hay là chỉ mỗi chỗ đó.
Mà công nhận bên GTCC có cách chữa cháy hay, chứ mà cạo hết sơn vạch thì...
Em vừa đi kiểm ra đường Phạm Hùng và Phạm Văn Đồng về xong.

Lại thành cái bẫy mới các cụ ạ.

Biển phân làn giữa ở bên Phạm Hùng thì thêm chữ XE CON,
nhưng làn giữa bên Phạm Văn Đồng thì không có chữ XE CON

at2009

Xe tăng

Thế này thì xxx lại chuyển hết sang làn bên kia đứng rồi!

tienpham1102

Xe tăng
không chỉ đường Phạm Hùng mà cả Kim Mã cũng bổ sung cái chữ nài roài ợ

at2009

Xe tăng
Em cũng thắc mắc giống kụ này cái chữ "XE CON" kia khả nghi lắm... Dư là photo shop vậy. Có kụ nào kiểm tra thực tế xác nhận lại nội dung biển báo đoạn này cái nhể...:-w
Em xác nhận đúng là có chữ XE CON đấy cụ ạ, không phải PTS đâu!

trabant

Xe đạp
@Libor: file đó bj mã hóa do bác cài chế độ mã hóa ở máy chụp, bác tìm setting \ system \ encryption rồi bỏ dấu tích ở mục Encrypt file đi
Ko biết máy của bác máy gì, cái em tư vấn là em search trên mạng cho i900, chắc máy khác cũng tương tự thôi :)
Mong tin bác quá, xoắn hết cả lên rồi :)

Website
www.facebook.com
CÁc cụ cứ từ từ... em đang làm việc với mấy bản báo để cho ra cái cờ-níp hài nhất VN chào mừng 1000 năm thăng long! quan trọng nhứt là bi giờ có cụ nào IT nó to to một tý xui iem làm dư nào với mấy cái file này đi ạ! Em cọp pi được vào ổ máy tính rồi nhưng file nó lại dư này đây ợ: 1 file audio và một file video nhá copi xong nó đẻ thêm đuôi dài ngoẵng, nhưng khi copi lại máy ghi thì nó vẫn phát bình thường...thế mới đau nhà em chứ! :((
Máy của lão là loại gì? khả năng là cần phần mềm convert.

Bi giờ thử xóa cái phần đuôi của 2 file ó đi xem sao, để lại .mp4 và .amr thôi

hanvenza

Xe hơi
Cụ thử dùng Total Video Coverter xem sao - combine 2 files va convert ra *.mpg chẳng hạn.

Libor

Xe điện

Cụ cứ bình tĩnh..nhân đợt này em nhờ luôn bên báo chí hỏi rõ ngọn nghành là cái biển xanh đóa có được phạt ko đấy ạ, vì trong luật là biển hướng dẫn thôi...chứ ko có chữ : phải theo ạ!

tbduong

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chủ thớt ơi em có tìm được đoạn link trên mạng nói cách đọc file của cụ: http://www.fileinfo.com/extension/menc

Trong đó họ có hướng dẫn cách bỏ phần mã hóa như sau:

To avoid encrypting files, go to Settings → System or Settings → Security on the Windows Mobile device and uncheck the box that says "Encrypt files placed on storage cards."

Cụ xem thế nào nhé.

Pitt

Xe điện
Không có XXX thì cũng sẽ loạn. Tuy nhiên, lạm dụng quyền lực là nguyên nhân chính đẩy xa giữa dân và nhà nước. Mấy anh xxx này thì thường doạ nạt phạt, giam xe.....treo bằng. Đi xe đi làm việc mà bị thế này.... thì đúng là mất việc.

lolotica

Xe điện
Đọc xong bài của chủ thớt em nổi máu làm phóng viên OF, vác ống tele đi một dọc đường Phạm Hùng mà chỉ thấy đúng 1 điểm xxx đứng rình ở gần tòa nhà SIMCO, còn quanh cầu vượt thì không thấy bóng xxx nào cả :-/.

Hướng từ Trần Duy Hưng đi về Phạm Văn Đồng, trước khi lên cầu vượt thì em thấy cái biển này:

nhưng vừa xuống đến hết cầu thì lại thấy cái biển thế này:

như vậy là phải đi thế nào nhỉ x-(

hieuhic

Xe điện
Cụ lí bò đi đâu mất rồi ? hay đi ăn trưa rồi à? Ăn từ từ thôi nhé kẻo nghẹn đấy.
Các cụ chiên da hóng hớt đang vừa ngồi hóng vừa cãi nhau chí chóe đây này :bz

ZAD Viet

Xe điện
Ối trời ơi!
Ngày nào em cũng đi qua đây mấy lượt, chả thấy đường nào nhiều xxx như cái đoạn này, 5 đến 6 trạm từ Big C đến Hoàng Quốc Việt. Các chú này chỉ rình chộp xe con còn bọn xe khách nó cứ bắt khách bình thường, hay xuất bến rồi mà nó cứ rùa bò trên đường cho các bác đi sau cũng bo như rùa luôn. Tắc hết cả đường.
Có hôm em còn thấy cả xe trên ảnh cũng bò ra đường mà trước mặt nó chẳng có xe nào cả. Đây có phải cái bẫy k??
xxx chẳng thấy đứng ra hướng dẫn GT gì cả, chỉ rình bắt người. Pó tay

tuanzs

Xe container
Bọn GTCC định bày trò mới ah?
Thế này thì có mà cãi nhau với bọn khốn *** cả năm chưa thôi.
Chờ kết quả vụ đấu tranh do cụ Lý bò cầm đầu vậy.

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
Chữ "XE CON" mới được viết thêm, trước đây không có, để ý sẽ thấy các ký tự của chữ viết thêm này rất sít nhau chứ không có khoảng cách như các chữ khác.

Hôm thứ bảy em đi qua đã để ý thấy biển giữ có thêm chữ XE CON. Chắc mấy anh CSGT không chịu nhìn nên không biết mới có thêm chữ.
Đúng là cần tổng sỉ yả xxx mơi bõ tức.=D>=D> hoan hô cụ chủ thớt.
Mà mấy bo xxx này đúng là làm ăn cũng không biết chỗ mà làm. Chẳng hiểu học hành thế nào, chắc lgu nắm đây.
Ngày ra chặn lấy tiền, tối về ... đúng là :-L
Vụ này cười vỡ bụng mất =)).