[Funland] Đa cấp Thiên Ngọc Minh Uy , gia đình em lại tan nát vì chúng nó rồi.

Lambatda

Xe điện
Bọn đa cấp này chỉ giỏi ba hoa mấy câu sáo rỗng kiểu xu hướng, xu thế, đầu tư lọ chai, đi tắt đón sóng, tiền tỷ tiền tấn, làm giàu ko khó... blah... Chứ đi sâu thòng cho vài câu phân tích chuyên môn mấy cái sơ đẳng như giá trị quay vòng, thuật vốn đối ứng, biên lũy thừa lợi nhuận... là câm cmn họng hết chém ngay các cụ ạ.

thandong19

Xe máy
Bọn khốn nạn thật, tiêu đồng tiền lừa đảo chúng nó nghĩ gì không hiểu nữa

huyhp247

Xe hơi
bọn này rủ em đi 02 lần nghe hội thảo. đến đoạn nộp tiền là em té.

hadu

Xe tăng
Bà em cũng mới dính bọn này. Bị chúng nó dụ dỗ mua mã miếc cái mả mịa gì đó của chúng nó. Cụ về rút tiền tiết kiệm khoảng 200 củ đi nộp cho chúng nó. Khổ nỗi cả nhà đã khuyên can, em đã cho xem nhiều bài báo phân tích về bọn này mà cụ không nghe. Thậm chí em còn bảo bà cứ ở nhà, đi chơi, đi lễ cho vui vẻ, tiền lãi chúng nó trả bao nhiêu cháu trả bà đúng như vậy. Thế mà vẫn không nghe, còn định rút nốt 200 củ còn lại để nộp cho chúng nó. Đến giờ đúng là bó tay với bọn này.
Mà chúng nó kinh doanh thất đức như thế mà cái lũ đầy tớ không đứa nào nói gì. Các hội nọ hội kia, phường xã chả thấy lên tiếng cảnh báo, có khi còn tiếp tay cho chúng nó làm loạn. Đúng là xứ thiên đường.

Longminhan

Xe hơi
E ko hiểu sao bọn này ko bị xử lý.. Từ Sinh lợi, đến TNMU, giờ nó là liên minh tiêu dùng ah...

hoangdai6666

Xe hơi
đây là tin nhắn chị lam TNMU chăn em..

E oi quyen loi cua minh chang le e lai ko ky hay sao chi giup e bang ca cai tam cua chi thoi mong e hieu

buratino01

Xe buýt
nhà cháu biết 1 ông làm TNMU, trc đi Prado, giờ cưỡi LX570, gớm thật.

Minh Râu 99

[Tịch thu bằng lái]
Em nộp 97 triệu, đang chờ cuối năm lãi vài chục tỷ đây. Các cụ dốt bỏ mịa(fun tí)

7usd

Xe điện

BonBonTT

Xe điện
Bài của chúng nó là: Khi gặp các cụ già ko bao giờ mời làm đa cấp, mà là mời đi chăm sóc sức khỏe, xoa bóp, bấm huyệt miễn phí...sau đó nó mới rót mật vào tai dần dần, rồi phát giấy mời đi hội thảo, đến hội thảo thì toàn ông bà comlê lên nhận giải thưởng toàn tiền trăm, tiền tỉ, rồi quảng cáo cô này, bác này mới làm được 5-6 tháng. Nhưng người ngoài đâu có biết mấy ông bà đấy nhận đc toàn tiền của mình đóng vào và nếu ko thì là mấy ông bà được nó thuê lên diễn kịch. Thế nên mấy cụ chỉ cần đồng ý đi chăm sóc sức khoẻ coi như đã đưa chân vào tròng

Ducphuc1072dlt

Xe tải
Ngày trước em cũng bị mời suốt, toàn những ông anh em bạn bè. Ko hiểu bọn này nó nói như nào mà thuyết phục đc nhiều người lao vào thế. Gần nhà em đầy các cháu sv năm 1,2 ngồi uống nước lọc đá cả nửa ngày trời. Bàn mưu làm giàu . Đông như hội

dexom

Xe ba gác
Các cụ ơi kinh doanh đa cấp rất là văn minh đấy ạ :D ;)

PCX9721

Xe tải
EM xin chia se với cụ nhà em cũng bị nạn đa cấp hoành hành.
Đầu tiên là ông Bác ruột em , Giám đốc về hưu 1 nhà máy dầu ăn ở Bắc Giang . TNMH nó có trụ sở sau đó nó lôi léo bác em làm bác em xa vào nào trưởng nhóm , nào Long Phượng sum vầy....sản phẩm thì nào máy massage , bếp từ , nồi hầm con nào cũng TQ mác nhẫn bố Tây đọc dc mà giá dắt cắt cổ ....
Riêng em dù đã hết lời ngăn cản nhưng mẹ em cũng làm đôi 3 mã gọi là bảo hiểm , cũng bị Bác em dụ dỗ , Em tính chuẩn cả Anh CHị em nhà em vì nể các cụ mua cũng phải đôi chục mã.===> Rất may là em coi tiền đấy thôi vứt nên cố gắng khuyên các cụ nhưng chỉ cứu được mẹ em khong chơi nữa và từ bỏ nhưung vẫn không nhận TNMH là 1 lũ đa cấp mất nhân tính .
Bây giưof có rất nhiều kiểu đa cấp nhé , Ông bác em giưof bỏ TNMH chuyển sang Thăng Dragon Group nghe nói Bộ QP gì gì đó .

EM xin 2 chữ là giữ mình , giữ tiền không là nhà tan cửa nát mất hết danh dự uy tín ...

czechonline

Xe điện
EM xin chia se với cụ nhà em cũng bị nạn đa cấp hoành hành.
Đầu tiên là ông Bác ruột em , Giám đốc về hưu 1 nhà máy dầu ăn ở Bắc Giang . TNMH nó có trụ sở sau đó nó lôi léo bác em làm bác em xa vào nào trưởng nhóm , nào Long Phượng sum vầy....sản phẩm thì nào máy massage , bếp từ , nồi hầm con nào cũng TQ mác nhẫn bố Tây đọc dc mà giá dắt cắt cổ ....
Riêng em dù đã hết lời ngăn cản nhưng mẹ em cũng làm đôi 3 mã gọi là bảo hiểm , cũng bị Bác em dụ dỗ , Em tính chuẩn cả Anh CHị em nhà em vì nể các cụ mua cũng phải đôi chục mã.===> Rất may là em coi tiền đấy thôi vứt nên cố gắng khuyên các cụ nhưng chỉ cứu được mẹ em khong chơi nữa và từ bỏ nhưung vẫn không nhận TNMH là 1 lũ đa cấp mất nhân tính .
Bây giưof có rất nhiều kiểu đa cấp nhé , Ông bác em giưof bỏ TNMH chuyển sang Thăng Dragon Group nghe nói Bộ QP gì gì đó .

EM xin 2 chữ là giữ mình , giữ tiền không là nhà tan cửa nát mất hết danh dự uy tín ...
Thanglong Group cụ ạ , cũng là một bọn bán hàng đa cấp . Đứa em dâu chị ruột em cũng vừa dính vào bọn đó mấy tháng mà đi toi 200 củ Haizz .

phamthoaibk

Xe buýt
Nhớ hồi còn sinh viên em lọ mọ lên trên mạng tìm việc làm thêm. Tìm được một chị đăng tuyển 'nhân viên bán hàng', em đăng ký thế là chị ấy gọi điện nhận luôn. Sau khi gặp nhau chị í đưa em...xuống bản doanh TNMU ở dưới Nhổn, cầm chứng minh thư của em bảo là để đăng ký vào hội thảo rồi tống em vào trong. Chả biết sao hồi đó nghe bọn nó hót mà em lại không có tí hứng thú nào cả mặc dù lúc đó em chưa biết TNMU là bọn đa cấp. Lúc chuồn về phải xì ra 50k mới lấy được CMT lại. Chả xin được việc lại mất xiền và thời gian...:D:D:D:D