[Funland] Đã có kết quả vụ mua sắm ở viện Tim.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Micar

Xe tải
Có khi nào phó nhúng chàm, ktt nhúng chàm, mà anh trưởng lại trong sạch thăng tiến được không các cụ nhỉ. Thế hoá ra anh quản lý kiểu bù nhìn à
Có anh Ba em ạ:D. Đệ của ảnh già nửa đi chăn kiến rồi mà ảnh vưỡn đi chém gió về đạo đức và phẩm chất kách mệnh đó ạ:))

Messi33

[Tịch thu bằng lái]

ô Tuổi Trẻ chờm hớp cầm đèn chạy trước ô tô...nhưng lần này việt vị rồi, sớm xóa bài thôi, vẫn bầu làm ĐB thôi, cháu tin ô ấy chẳng làm ji sai, cây ngay ko sợ chết đứng dù nhiều thằng vác rìu đòi chặt gốc.

nhatthang

Xe tăng
Mình làm è cổ ra nộp đủ loại thuế Vat, tncn, tndn vào NSnn
Chúng nó thì mút chia chác nhau. Mua sắm cài cắm đủ loại. Vẽ rồi chạy ra đủ loại đề tài để xin tiền. Đề tài khoa học, văn hoá....
Nhiều đứa chạy đề tài, xong xuôi đút túi chục tỏi
Em hỏi thật, 1 năm cụ nộp tổng cộng bao nhiêu tiền cho các loại thuế nêu trên. Lưu ý, thuế TNDN sẽ không được coi là do cụ nộp trừ trường hợp cụ là chủ sở hữu của Công ty TNHH 1 thành viên.

thanhvinhckgtcc

Xe điện
Không cụ a,phê bình khiển trách đc là do ô dù đỡ cho thôi.Còn sự thật con nít nó cũng thấy là nguỵ quân tử,sao ko cào cấu về kinh tế thì làm chặt ngay từ viện tim đi.Làm chuẩn thì bây giờ lấy đâu ra sai pham của 1 loạt mới tóm?
Bày đặt về BM làm trong mới sạch,đạo mạo trang nghiêm định bỏ đao làm phật a?Trong sạch lôi dây cũ sang Bm làm gì?đấu tố làm gì để rồi mình lại dính đúng tội đấy?
Chắc cụ cũng có lời bênh cho đại ca,nhưng e rằng đại ca của cụ khó qua khỏi,chưa kể nếu bị bắt thì dân trong ngoài ngành nó nhổ bọt vào mặt.Ăn cắp còn la làng.
Cụ liều cụ biết đội fan nhà người ta mạnh thế nào k? =))

orijo911

Xe tải
Bạn e làm ở bvien khác, nhưng cậu ấy bàn, nghe khá hợp lý.
Khi câu chuyện mua sắm xảy ra ở BV tim, anh ấy mới lên trưởng, khá trẻ, tham vọng lớn, trau dồi về chuyên môn và hướng tới mục tiêu cao hơn, nên anh ấy đã không xét nét, cào cấu về kinh tế, đã phân công, phân cấp cho chị cựu phó già đời điều hành bộ sậu ekip làm ăn mua bán.
A sẽ bị phê bình, khiển trách.
Chuyện nâng giá thiết bị, giá thuốc thì bv nào chả có, ai chả biết, nó thành thông lệ rồi. Cụ bảo chuyện này a Tuấn không ăn, không biết, để nv làm láo thì chỉ có trẻ con mới tin. Giờ chỉ có anh ký tá gì không hay tính xa, cao tay đến mức chỉ chỉ đạo miệng qua thư ký thì may mới thoát

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
ô Tuổi Trẻ chờm hớp cầm đèn chạy trước ô tô...nhưng lần này việt vị rồi, sớm xóa bài thôi, vẫn bầu làm ĐB thôi, cháu tin ô ấy chẳng làm ji sai, cây ngay ko sợ chết đứng dù nhiều thằng vác rìu đòi chặt gốc.
Tôi cũng bày tỏ tin tưởng đồng chí Tuấn chẳng làm gì sai.

Tôi tin tưởng 100% là ở bên Tim, ảnh chỉ làm chuyên môn, không quan tâm đến quản lý hành chính. Nên, tự nhiên được tổ chức giao nhiệm vụ làm Giám đốc thôi, không có chuyện mua bán ở đây.

Tôi tin tưởng là, tự nhiên, cái Quyết định nhảy việc về Bv Bạch mai nó rơi tõm vào đầu đồng chí Tuấn; chắc chắn đồng chí, với tư cách đoẳng viên và đại biểu gì đó, đồng chí không thể bán rẻ danh dự để mua chức chạy ghế được rồi. Không thể có chuyện đó.

Tôi tin tưởng là, ở bên Bạch Mai, tự nhiên đồng chí lại hứng lên và rất là quan tâm đến quản lý hành chính.

Quả là của bệnh nhân do bệnh nhân và vì bệnh nhân thân yêu, phỏng ạ?

Visa Du Lich

Xe buýt
Một bác sỹ giỏi, đã khám chữa bệnh cho bố e! Dòng đời xô đẩy, tiếc cho anh đã ko giữ được mình :(
Đen thôi đỏ thì quên đi cụ ạ.
Em có thằng bạn mở cty xây dựng đc 3 năm, chỉ bám vào mấy dự án nho nhỏ trong bệnh viện (ựu án lớn đấu thầu công khai), mà bgio ko thiếu gì. E tính sơ sơ tài sản cũng 20 tỷ rồi ạ.

lancaster

[Tịch thu bằng lái]
Đây nữa ạ

trungduong2211

Xe điện
Trong danh sách có 1 cụ hồi trước tham gia lớp học tiếng Anh do 1 mợ trên of mở thì phải

Phán Thông

Xe buýt
Mình làm è cổ ra nộp đủ loại thuế Vat, tncn, tndn vào NSnn
Chúng nó thì mút chia chác nhau. Mua sắm cài cắm đủ loại. Vẽ rồi chạy ra đủ loại đề tài để xin tiền. Đề tài khoa học, văn hoá....
Nhiều đứa chạy đề tài, xong xuôi đút túi chục tỏi
Em hỏi thật, 1 năm cụ nộp tổng cộng bao nhiêu tiền cho các loại thuế nêu trên. Lưu ý, thuế TNDN sẽ không được coi là do cụ nộp trừ trường hợp cụ là chủ sở hữu của Công ty TNHH 1 thành viên.
Đóng thuế VAT và thuế thu nhập cá nhân mà cụ nghĩ là không đáng kể à?
Theo cụ thì một công dân phải đóng bao nhiêu thuế thì mới được đòi quyền lợi công dân?

thanhsu

Xe tải
...
Hết khóa này là anh đi theo thôi, giờ đang là ĐBQH nên tạm để anh ngày ko ăn, đêm ko ngủ ngồi chờ thôi.
Giờ đang đưa lên sàn đấm bốc xem a Tim hồi lại nước nhà bn, mà a ánh dương bổ nhiệm a Tim mới là trùm cuối cụ ạ

motthoidongbim

Xe điện
Giờ vào thêm gd, văn hoá mới hay. Toàn đề tài, nghiên cứu này nọ. Xem đóng góp được gì cho đất nước hay chỉ vẽ để chén. Mấy cái này em mới thấy vô bổ. Cái máy nâng khống lên thì vẫn là cái máy, còn dùng được. Chứ còn mấy cái cái kia chỉ đem làm giấy lộn, cho f1 đi nộp “kế hoạch nhỏ”.

nhatthang

Xe tăng
Đóng thuế VAT và thuế thu nhập cá nhân mà cụ nghĩ là không đáng kể à?
Theo cụ thì một công dân phải đóng bao nhiêu thuế thì mới được đòi quyền lợi công dân?
Căn bản là đóng được bao nhiêu? 1 triệu 1 năm cũng là đóng mà 1 tỷ 1 năm cũng là đóng. Mà thông thường những người đóng nhiều thuế người ta không kêu kiểu thế đâu tương tự như " những thằng nói đạo lý thường sống như ...." đó.

lamboghini 2010

Xe đạp
Anh Tuấn trước đây chỉ là 1 Bác sĩ ở Viện Tim tuơng đuơng 1 khoa của BV Bạch mai thì đùng 1 cái trúng vận đỏ được cụ Hách cho làm giám đốc BV Tim HN, rồi đùng 1 cái về làm Giám đốc BM. Khả năng vận đỏ của anh đến giờ đã hết

Phán Thông

Xe buýt
Căn bản là đóng được bao nhiêu? 1 triệu 1 năm cũng là đóng mà 1 tỷ 1 năm cũng là đóng. Mà thông thường những người đóng nhiều thuế người ta không kêu kiểu thế đâu tương tự như " những thằng nói đạo lý thường sống như ...." đó.
Đóng ít đóng nhiều thì cũng là đóng.
So với nhu cầu của cả một quốc gia thì ngay cả thuế thu nhập cá nhân của anh Vượng cũng như muối bỏ bể, cụ đã hiểu chưa ạ?
Chứ nếu nhà nước coi nhẹ thuế thu nhập cá nhân của đại bộ phận quần chúng thì nhà nước đã bỏ thuế này rồi.

Sonduong.BMV

Xe container
công ty NN nào thành lập hội đồng mua sắm chả để phó làm chủ tịch hđ,chẳng nhẻ ông trưởng tự ký phê duyệt mình, chỉ có cách để phó ký thành lập hội đồng thì ông trưởng mới làm chủ tịch.
Nhưng mà phê duyệt kết quả thì hội đồng vẫn phải trình sếp trưởng ký
Xét đề nghị của ....

Sonduong.BMV

Xe container
Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng