Đám cưới Sài Gòn !!!

chuotlang

Xe lừa

Cùng một con phố!

Phố này nằm ngay cạnh nhà thờ Đức Bà, đầu phố có quán cà phê mà dân nghệ sỹ, nhà báo hay ra đấy ngồi chém gió. Em ngồi chém ở đấy mấy lần với họ dưng thấy chả có gì hay. Đồ uống cũng phình phường..
Đường Alex Sandere thì phải

Công tác tuyên truyền cổ động nói chung là thành công ngoài dự kiến.. :) Nguyên cả dọc đường Đồng Khởi mà để toàn Pano lớn như này thì ai cũng đọc được hết thông tin roài..

Trung tâm thương mại Vincom!

Chỗ này trước đây nguyên là một cái vườn hoa, em và gấu còn ra đây chơi cầu lông suốt, thế mà giờ đã bị dẹp để xây khu thương mại rồi. Chả hiểu mai mốt mấy cái vườn hoa còn lại có nằm trong hoàn cảnh tương tự không. Túm lại là các dịch vụ công cộng không quá quan trọng, quan trọng là xiền... các cụ nhể?

vang_kim70

Xe buýt
văn cụ rất hay mỗi tội ít ảnh thế em đang hóng ảnh cưới sài gòn có khác ngoài bắc không

Inox75

Xe tăng
Nhà cháu thích nhất đc vào đọc các thớt của cụ chủ và cụ Chuột lang. Nhiều cái tưởng như bình dị nhưng qua những bức ảnh của các cụ thấy nó đẹp và lạ. Hóng tiếp đám cưới SG cái nèo

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
Bồ hóng cụ tý nào, em thấm thoắt đã 16 năm cứ SG & HN suốt nên chẳng nhận ra nó khác nhau ở chỗ nào, mà đặc biệt chưa dự 1 lễ cưới nào tại SG:D

di xe dap

[Tịch thu bằng lái]
E cũng kê mông ngồi hóng đây

XACURA

Xe tải
Đám cưới hết giờ, mời các cụ nhặt hết dép lên để dâu rể làm quả dập mật cái coi.

MEO4882

Xe hơi
em nghe mấy cụ nói, vào sài gòn mà cứ cầm máy ảnh chạy lung tung là bị cướp giật kinh lắm. cụ cẩn thân,chúc cụ vui vẻ~o)

văn cụ rất hay mỗi tội ít ảnh thế em đang hóng ảnh cưới sài gòn có khác ngoài bắc không
Hi, bài của em chủ yếu là ảnh mà cụ còn chê ít, em chít mất đới.. :)

Chắc thấy Chú Bắc kỳ đẹp trai Cụ nhỉ ?! :)
Dạo này được gọi bằng chú hem thấy vui nữa roài.. :(

Thế thì là Hàn Thuyên rồi
Vào SG đã hỏi vụ Nguyễn Bỉnh Khiêm chưa? :P
Vụ này vẫn còn thời gian mà, hôm rồi đi hơi gấp chưa kịp setup. Sang tuần tôi vào sẽ xử lý, yên tâm quên seo được.. ;)

Nhà cháu thích nhất đc vào đọc các thớt của cụ chủ và cụ Chuột lang. Nhiều cái tưởng như bình dị nhưng qua những bức ảnh của các cụ thấy nó đẹp và lạ. Hóng tiếp đám cưới SG cái nèo
Cám ơn cụ, mong cụ giữ sk để thi thoảng vào ủng hộ bọn em.. :)

Bồ hóng cụ tý nào, em thấm thoắt đã 16 năm cứ SG & HN suốt nên chẳng nhận ra nó khác nhau ở chỗ nào, mà đặc biệt chưa dự 1 lễ cưới nào tại SG:D
Gắn bó lâu thế mà chưa đi dự đám cưới và đám giỗ ở SG thì hơi tiếc cụ ah. Nhiều cái hay.

E cũng kê mông ngồi hóng đây
Cụ lót viên gạch vào ko lại bẩn hết quần đới.. :))

Đám cưới hết giờ, mời các cụ nhặt hết dép lên để dâu rể làm quả dập mật cái coi.
Cụ cho em thong thả tí, cái máy tính cùi của em làm ảnh chậm lắm, để hoàn thành được 1 ảnh em mất bao thời gian đới. Nhiều quy trình, mà máy tính chậm rề làm ko nổi, nhiều khi cứ phải chờ. :(

em nghe mấy cụ nói, vào sài gòn mà cứ cầm máy ảnh chạy lung tung là bị cướp giật kinh lắm. cụ cẩn thân,chúc cụ vui vẻ~o)
Cướp giật SG thì em biết rõ rồi, nhưng mà đặt chân vào SG em đã luôn trong tình trạng cẩn thận nai nịt gọn gàng, luôn nhóm trước ngó sau nên cũng yên tâm phần nào.. :P

sh8389

Xe tải
êm thấy các teen SG ko xênh bằng teen HN ...........:))

rainbow_2712

Xe đạp
Lâu lắm rồi không trở lại SG..cảm ơn cụ chủ thớt..các bức ảnh rất sống động
Morning cụ

Sài Gòn tuân thủ luật giao thông tốt, giữ gìn đường xá cẩn thận. Ít khi thấy xe hơi đi sai làn. Chắc công an trong này làm dữ quá. Hôm rồi đi cùng cậu bạn, đi 80B mà vẫn từ tốn lắm, hỏi sao không húng lên tí, xe này lo gì. Cậu ý bẩu nói chung SG các chú vịn ghê lắm nên cẩn thận vẫn hơn. Được.

Văn hoá vẽ bậy thì ở đâu chả có...

Nhưng vẽ bậy thì nên luôn thành như này nè, cho nó đẹp luôn thể...

Góc Đồng Khởi - Lý tự Trọng!

Parson ở Lê Thánh Tôn. Nhìn vậy thôi chứ vào trong cũng rộng rãi ghê lắm.

Hồi trước em cũng hay ở Rex, sau phát hiện ra vào nhiều quá mà ở đây ko có giải quyết việc gì nên chuyển hẳn sang ở trung thành với một KS Mini thấy sướng hơn nhiều.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Phía xa là toà nhà 68 tầng, Bitexco Financial Tower (Tháp Tài chính Bitexco) là một dự án nhà chọc trời được xây dựng tại trung tâm Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh do Bitexco làm chủ đầu tư. Tòa nhà được xây trên diện tích gần 6.000 m². Tổng vốn đầu tư ước tính khỏang 300 triệu đôla Mỹ, do một tập đoàn đầu tư của Việt Nam là Bitexco Group, đơn vị chủ đầu tư các dự án Bitexco Office Building, The Manor Hà Nội, The Manor Thành phố Hồ Chí Minh và The Garden. Công trình đã hoàn thành và đưa vào sử dụng vào ngày 31/10/2010, và là công trình cao nhất Việt Nam, cho đến khi Keangnam Hanoi Landmark Tower hoàn thành vào năm 2011.

Một quán cà phê trên ngã tư Paster và Lê Thành Tôn.